Thực hành jav với ktv 39 - ozawa quận 10

Lượt xem: 4,549

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Chiều hôm mát mẻ rủ thêm đông minh ra lai rai tý cho nó diệt khuẩn gặp toàn mấy tay khoái rựu không khoái bia nên cũng ráng đề phòng để uống , không là gục tại bàn là mệt, sau khi lai ra xong 2 chai thì thấy tê tê rồi , bắt đầu cơn thèm hơi gái lên , 2 đứa bỏ xe lại kêu grab lên đường đến xứ sở thánh nữ ozawa.

Hai đứa vừa tới nơi thì bắt đầu có sự đấu tranh tư tưởng giữ coi theo danh sách hay đi random, cuối cùng quyết định random , xong xuôi thủ tục lên phòng với cảm giác khác hẳn, ma mị hơn, nhìn là muốn ở luôn. Vào xông hơi thì ngay lúc bé vừa vào, nhìn bé không thể chịu nổi rồi, cao rao ngang tui, đoán chưng bé phải thước bảy không ít đâu. khỏi muốn xông luôn nhưng bé bảo xông tý để khỏe rồi còn tập thể dục với bé nữa .

Tui ngồi phòng xong mà nhìn bé chuẩn bị các thứ thấy nó càng rạo rực hơn, cái dáng cao cao thì gu tui sẵn rồi , cuối cùng cũng ra được tý mồ hôi công nhận đỡ hẳn, bước ra nào. Bé đã sẵn sàng rồi lau người và lại ngồi bé lấy nước cho uống xong tâm sự tý , chắc hợp gu nên hai đứa ngồi hồi xém tràn nước . xong vào bé tắm táp khá kỹ, kỳ cọ lớn nhỏ đầy đủ , thêm tiết mục gội đầu cũng tốt lắm.

Phần khỏe. Em chỉ cần ấn phát là đến xương, khuyên mấy bác thích khâu khỏe thì chọn em, không cần làm nhiều, em ấn nhấn mấy phát là đã lắm.

Phần mệt. em thuộc ddcn đặc biệt mấy bác mà mê khám phá thì chắc chắn sẽ được em đào tạo thêm kỹ năng làm sao cho con gái thích, trong lúc tui ôm ấm khám phá em, em chủ động đưa tay tui xuống v4 và bắt đầu hướng dẫn làm sao em thích, ta nói lúc đó còn hơn là sung sướng khi có cái sự dd như thế nữa, rồi bắt đầu âm thanh hifi phát ra , tui cảm nhân được một thiên đường tình ái thật sự, khi bé bắt đầu bj phát nào muốn lút cán luôn phát đó , sau một hồi quấn lấy em thì cũng được em cho giải phóng sung sướng.

Phần hồi sức. bắt đầu tỉnh táo hơn khi em lại bóp đầu rồi ôm em tý xong chia tay . Tâm trạng hưng phấn hơn hẳn.

Tổng kết một buổi rất đã. ông bạn đi bé 38 hay 68 gì đó ông bảo ok phết. hẹn gặp dịp tới.

nghianhop

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/2/19
Chủ đề
0
11
2
29
0 ₿
ủa có thêm phần hướng dẫn làm sao cho sung sướng nữa hả bác, sao tui chưa bao giờ được ta kkk

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
em này thì quá đỉnh rồi ah..

Fuckboy

Tập Sự