thực hư chuyện đi vé mời các em bị trừ tiền

Lượt xem: 7,006

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Chuyện đi vé mời các em có bị trừ tiền hay ko vẫn còn là 1 câu hỏi chưa có lời giải đáp,đặc biet khi dùng vé mới ở hệ thống mmt và festival thì con tiếp tân với mấy thằng locker nhìn mình giống đi ăn xin nó vậy,rồi thằng locker ra ký tên lên giấy gì nữa
Cần chuyên gia có hiểu biết trong chuyện này giải đáp thắc mắc để tránh tình trạng hoang mang:D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
một số nơi nó trừ tiền, ăn chia e nhớ là 7-3 hoặc 8-2, nhưng đâu phân biệt khách bác àh, ăn chơi đã xong ra mới tính tiền mà, ai đâu biét mình đi kiểu gì, e đi Đại Nam, Regal toàn vé, có ai phân biệt gì đâu, thích đi 2 nơi này thôi

tegiachuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/13
Chủ đề
5
56
1
0 ₿
Thuong nhug cho vip la cac e bi tru tien het. Khach di ko co ve moi các e bị trừ 10% tip. Di vé mời trừ 30% tip. Cug tuy noi nữa. Neu di tick cac bac boa them xiu cho may e.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
cũng tùy nơi thôi ... có nơi đi vé mời thì chủ sẽ trừ 30k vào tiền tip .... nhưng theo tui đc biết ở hệ thống Minh Tâm thì mình đi vé mời các em không bị trừ gì hết , chủ chỉ lấy 10k/khách/tiền tip của mấy em thôi ... cho nên mấy em khuyến khích mình đi vé mời ... mà đi vé mời nó soi soi như tiền giả ấy , rồi chờ thằng quản lí xuống kí tên xác nhận nữa ....

bởi thế , nhiều lúc tui đi vé mời , nên bo cho em ( mấy em ruột) 400k mà có các bác khác kêu em phá giá ... :D

duykhiem86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/13
Chủ đề
1
39
1
0 ₿
Vậy bên Đại Nam đi vé mời thì tụi tiếp tân với locker nó xử sự ra sao mấy bro,mình mới mua 2 vé tính rủ thằng bạn mình đi chung.Thanks mấy bro !

tegiachuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/13
Chủ đề
5
56
1
0 ₿

Tno ko bit m co ve moi dau bac. Di xog ra le tan tinh tien m moi dua ve moi. Nen tno ko bit

duykhiem86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/13
Chủ đề
1
39
1
0 ₿

ủa,chứ ko phải mình đưa vé mới lúc vừa mới vào gặp con tiếp tân ah,mình sợ đến đến cuối cùng rồi đưa vé mời nó ko chịu ấy chứ.Chưa đi vé mời lần nào nên ko biết sao luôn,có bro nào biết chắc là sao ko chỉ mình với.Thanks nhiều !!!!

tegiachuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/13
Chủ đề
5
56
1
0 ₿
M nghi chac la ko. Tai m di dn la vo thag locker lun. Xog tinh tien moi ra le tan. Mi cho khac m di cug xog xuoi het. Dua ve moi cug cug ok ma.

duykhiem86

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/13
Chủ đề
1
39
1
0 ₿

oh thanks bro ! Tại mình đi mấy chỗ maxa khác thấy nó bắt mua vé lúc gặp con tiếp tân rồi,khi nào maxa xong thì xuống tiếp tân đưa tiền TIP thôi.Vậy là bên Đại Nam hơi khác chỗ mình đi,vậy cũng tốt :)) chứ đưa vé lúc đầu sợ nó change thái độ 180 độ thì kì lắm :D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Yên tâm đi,vé mời thì khi đi xong mới đưa,trừ mấy chỗ cùi bắp nó hay phát vé mời ờ quán nhậu thì vào nó bắt đưa trước để dễ bề phân biệt đối xử,vì thành phần khách quán nhậu cũng tùm lum,có khi quỵt tiền poa nữa

Như hồi xưa đi PLT2 thời nó còn ế phải phát vé mời quán nhậu,các em kể có đoàn khách 6 người vào matxa xong xù poa hết 5 người,còn 1 người poa 100k kaka

nott

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/4/13
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
Theo mình biết thì ở hệ thống Minh Tâm, khách đi vé mời mấy em không bị trừ tiền, chủ vẫn chỉ trừ 10k/phòng thường và 20k/phòng vip vào tổng số tiền mấy em nhận được hôm đó. Đã hỏi 1 bé về chuyện này, để tuần sau mình hỏi mấy em số ruột xem tình hình thế nào

dtmdtm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
1
23
0
0 ₿
Bác này nói chuẩn men nè.
Mình cũng hay đi MMT vé mời của bác ad, nhưng nhiều khi đưa vé mời hoài cũng ngại quá nên phải xen kẽ hoặc đi vip để tránh bị để ý :)

FesBoss

Tham Mưu
Moderator
Moderator
21/8/13
Chủ đề
5
65
0
0 ₿
Thường thì vé mời trúng ngày ế thì may chú khó tĩ thôi, bên fes mình có hoi thì may em nói vé nào cung vây

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Vé mời thì mấy em nhân viên phải chịu 50% tiền vé nên nếu ai đi vé mời thì mấy em sẻ xin thêm tiền tip !

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

lam gi ma toi 50% ... tui chi thay tu 10 den 30 % la da cao roi ... may cho lon thi may em se chi cho chu 10k phong thuong , 20 hay 30k phong vip gi do ...

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Mình khong hiểu mấy trung tâm matxa đã in giấy mời vậy sao còn làm khó dễ người ta. Và còn ép tiền nhân viên.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Mấy chỗ xịn thì ko biết trừ bao nhiêu , lúc trước đi bên Vinh Hoa vé mời , vào làm xong ghi tip 100k thì con nhân viên kì kèo mãi thêm 50k với lý do vé mời bị trừ 50k ! Chủ cơ sở nói mấy em nv ko kiếm khách được nên phát vé mời thì phải chịu 50% !

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Thà không phát hành vé mời thì thôi chứ phát hành vé mời mà ngta đem đến sử dụng thì làm cái giọng thấy ghét, đã vậy còn trừ tiền nv chẳng khác nào nói vì mình mà hại mấy em ấy, lần sau gặp bẽ mặt lắm, mình chỉ thích đi chỗ sài vé mời đàng hoàng thôi giống bên Đệ Nhất, Minh Tâm tb2 vậy đó

Có nơi trừ 1/3 tiền tip lận đó, bên Đông Kinh ấy.