Q.1 - Thức tỉnh cảm xúc cùng 121 dubai luxury. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Thức tỉnh cảm xúc cùng 121 dubai luxury.

Lượt xem: 133

tiểu mĩ thụ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
24
12
0 ₿
Vừa đi tỉnh về 2 đứa nhức mỏi quá sẵn tiện gửi xe bên bãi gần massage dubai nên ghé làm suất thư giản gân cốt thằng anh cũng như thằng em cái. Gọi đặt mấy số mà toàn kẹt nên thôi đi qua luôn xem nhân phẩm, đúng là số hót khó đặt là có thiệt. Chạy tới tiếp tục đợi 30ph do full phòng, trong lúc chờ cũng ngồi phòng thư giản làm tô mỳ lấy sức rồi lướt chọn được bé , nay có bé 121thấy lạ lạ và cái thú vị là có đồ lạ thì phải triển liển. bạn nó chọn số quen cho chắc.
Thời gian trời nhanh thiệt, vừa chọn xong tính nằm nghỉ tý thì pv đã kêu lên tập thể dục rồi, đi thang máy lên và vào xông hơi cho thoải mái và đến lúc chinh chiến với bé rồi đầy. Cảm nhận đầu tiên là bé xinh . Xinh kiểu baby cưng cưng lắm nhìn là cứ như đang trở lại thời sanh ziên với kiểu tóc mái ngố ngây ngô. Nhìn thế là vui rồi, lại ngồi giao lưu tình cảm và bắt đấu tiến đến tắm tiên.
Tắm tiên 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm. Vào bồn thì tui ngồi để em gội đầu rồi tắm rữa kỳ cọ xong xuôi bắt đầu em đến màn mần thịt. Cặp ngực của em đúng đẹp luôn ngực có độ nhưng to, cạ cực phê. Tui ôm bóp mông bé rồi từ từ sờ V4 em nó ươn ướt mọng nước quá. Cứ thế mà sờ se hồi em hứng lên nước nôi bắt đầu rỉ ra và em đè tui ra bj , nàm phơi cây hàng lên để em bj mà phê vl, em làm từ từ rồi sau đó tăng dần đến khi tui bùng nổ thì chỉ có phê trong sung sướng, người nhẹ bưng . Em dìu tui ra lên giường mà cứ như đi trên mây , phê pha nằm sải lai cho em mần thịt.
Phần massage khỏe em xin phép ra lấy đá nóng và lúc làm khá kỹ, em đấm bóp một hồi rồi bắt đầu chà đá nóng sau đó em lấy cái túi thảo dược đặt lên rất phê. Tui như hồi lại 50% công lực và đến lúc em đổ dầu lên trường bằng cặp ngực em thì ta nói năng lượng tăng 200% , cứ như mjuốn bùng nổ luôn ngay và luôn, nhưng mà em thì lại cứ nhẹ nhàng làm tui phải dịu lại, từ từ hưởng cảm giác phê pha với em. Nằm ngữa lại đến lúc chiêm ngưởng toàn cơ thể em, em trườn cạ cô bé mà tui lại lần nữa hứng lên rồi em xoay lại đến lúc tui được thưởng thức món đặc sản của em, nảy giờ cứ rỉ rỉ nước giờ đến lúc tui húp trọn ta nói nó như chất kích thích làm tui nghiện mà thằng nhóc lại hứng dữ hơn, cảm giác cứ kéo theo mà dân lên đến lúc tui bộc phát lần nữa phải gọi là bao nhiêu tinh túy nó tuồn ra không kềm lại được, em vắt cạn rồi lấy khắ lau xong xuôi em ra vs lại và lại tâm sự cùng tui. Kết thúc 2 lần mà được tâm sự cùng em nó sướng thế nào ấy. Cái sướng nhất là sau khi được out có người ngồi cùng tâm sự các thứ.
Tổng kết 121
V1 to có thẩm mỹ
V2 có tí lipit nhưng vừa thôi
V3 vỗ đen đét
V4 nước nôi đâu mà quá trời quá đất
Thiệt hại vé 2 shot tip em 1200k.
Lần này quả là vừa gặp dúng bé dễ thương mà làm theo cảm xúc tui được bùng lên thiệt đã.

• Like
Điểm cảm xúc: Kinhcan6diop