Massage Khoẻ Thực trạng đáng lo ngại cho các spa vuốt lướt

Lượt xem: 16,078

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Hôm nay, có một bác trên diễn đàn này inbox báo tôi là bên "diễn đàn nào đó" có thằng trẻ trâu mất dạy quay lén quay clip ktv men spa và joko lúc đang vuốt trụ cho nó. Điều t lo ngại đã đến.

Bọn trẻ trâu nó phá điểm chơi anh em. Mấy em làm spa khỏe có vuốt lướt đã hơi rén khi làm mấy vụ này rồi mà giờ còn bị quay lén post clip nữa. T nói thật là mấy thằng nó bỉ ổi quá rồi anh em ạ.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
715
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Hm…:6onion17:

• Sad
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
https://congdongmassage.com/threads/***-nay-ngay-cang-la.63024/#post-440406
Đợt đó tụi mày rầm rộ lên review các kiểu là tao ngửi ra mùi này rồi.
Hôm bữa tao viết cái bài này, là để bọn mày bớt cái miệng bọn mày lại, ít người biết thôi.
Tao đang bảo vệ chỗ chơi cho bọn mày.
Vậy mà đám bu vô chửi tao. Rồi đó, giờ thấy cái cảnh chưa các con trai?
Ráng chịu đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Mày tao là cách xưng hô ở nơi khác. Nhưng riêng mày, mày tìm lai cái comment của tao trong topic của mày xem tao đã nhận xét gì, có chửi mầy ko ? Rồi nói chuyện tiếp. Nhé. Phát ngôn thì động não lên, tìm hiểu lên, phải biết mày đang reply ai.

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Ngoài diễn đàn này thì chỉ còn một diễn đàn khác cùng thể loại thôi.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Mọi người đều biết diễn đàn đó mà. Khi chúng ta đề cập đến diễn đàn khác thì mọi ng đều hiểu là diễn đàn đó. Và tôi tin rằng chỉ có diễn đàn đó mới chấp nhận được trò bỉ ổi như quay clip KTV massage cho khách thôi.

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Vậy để tớ xưng hô đàng hoàng nhé. Cậu cũng là một phần nguyên nhân dẫn đến chuyện này đó. Cậu cũng đi khoe rằng là mình tip ít nhưng vẫn được service ko thua bất kỳ ai, có đúng không?
Tớ đi Joko cũng lâu rồi, tớ được hay không tớ chẳng khoe, mình tớ biết. Chính các cậu đi khoe, mang nó ra ánh sáng, giờ các cậu kêu ca gì?

Mày tao là cách xưng hô bình thường ở VN, ở cái diễn đàn này ae cũng là sử dụng 1 loại hình mại dâm, massage HJ, BJ, chịch. Cơ bản thì cũng chả phải đàng hoàng gì đừng có tỏ vẻ cao sang xưng hô cậu tớ, bạn mình.
Bớt đạo đức giả, nhé ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Gcl94

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
. Hóng drama cái loại hình nửa nạc nửa mỡ này xem sao ae xôn xao thế =)))

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Ko phải là đạo đức giả hay đạo đức thật. Nhưng cộng đồng nào nó cũng có những ngưòi đồng nhất về quan điểm cư xử, ứng xử với nhau. Giang hồ đâm thuê chém mướn nó cũng có tình nghĩa, ăn chia sòng phẳng. Cách ứng xử chung được mọi người đồng thuận và nhất trí thì trước hết, tham gia thì phải theo quy tắc chung.

Thứ nhì, tôi nói việc tip ít hay tip nhiều đề chửi mấy thằng khinh khi người khác đi chơi tip ít. Cái chuyện ở trong các cơ sở men spa, emo hay joko có gì. Đếch phải ai cũng biết và người thế này, người thế khác, chỉ là lời đồn, vô căn cứ, tuy nhiên, việc quay clip lại và post công khai là một hình thức khác với việc đồn thổi. Nó có thể là bằng chứng đề các cơ sở cạnh tranh nhau, tố cáo nhau trước pháp luật, cũng là bằng chứng xác thực để chủ cơ sở ngưng việc bạn KTV trong clip nếu bị tạo áp lực,... có những người đi vài lần thấy ko có gì thì tôi khẳng định 100% là có cả trăm người nói rằng trong đó có gì nó cũng ko tin. Bao nhiêu tn inbox hỏi tôi là em nào có, em nào làm cái này cái kia, tôi ko bao giờ cho, thậm chí ko trả lời. Kể cả bất kỳ cơ sở nào, orchid, menspa, emo hay joko.

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿

Phải làm cái hình nó mới uy tín.
Ừ thì inbox ông không cho, nhưng ông lên bài thế này. Khác gì gây tò mò, để tụi nó bỏ ra vài trăm k để thử xem có HJ ko? Rồi ai chỉ tụi nó là phải lịch sự nhẹ nhàng để được như ý?
Nếu là tôi, tôi cũng giả bộ ngu ngơ thử để xem coi có không :))
Nếu muốn bảo vệ chỗ chơi, thì trước sau như một, cứ phủ định nó đi và dìm bài xuống. Ông có thấy cái bài review gần đây về Joko được bao nhiêu lượt xem không?
Do ai? Do các ông, giờ mất chỗ chơi rồi lên bài than vãn trách người ta, chửi diễn đàn khác?
Bản thân các ông tự trách mình trước đi ;)

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Ông có lẽ như ko đọc hết cái luồng cãi nhau hôm đó rồi. Có thằng nó bảo tip 300k bị cho vào black list, tức là sẽ bị phân biệt đối xử. Có hiểu ko ? Và tôi vào phản biện nó là 300k nhưng dịch vụ tôi nhận được là ko thua bất kì ông nào ở đây, dịch vụ của tôi nói có gì khẳng định nó là HJ hay cái gì khác ? Nghĩ đơn giản đi ông, dịch vụ có rất nhiều, nhậm được nụ cười, sự niềm nở và sự tôn trọng nó cũng là một loại dịch vụ.

Còn thấy người ta nói về cơ sở mình hay đi mà im im cho bài dìm xuống. Vậy cho hỏi cái mục đích để diễn đàn này tồn tại là gì ? Sự có mặt của ông ở đây là gì ? Tôi đếch bao giờ nói ở các cơ sở "không auto happy ending" là có HJ hay cái gì khác nhé. Có 2 cơ sở mà tôi liệt vào danh sách này là Emo và Joko, tôi đếch bao giờ nói với ai là có HJ nhé. Mấy ông tò mò thì tự mà đi, ko có gì thì đếch thể nào nói tôi chỉ bậy hay seeding cho cơ sở được. Tôi chỉ dừng lại ở cái giới hạn là VUỐT và LƯỚT. Còn mấy thứ đó đếch cho tôi nói luôn thì ông tự xóa nick đi, ông xuất hiện ở cái diễn đàn này tôi ko nghĩ là để canh me người ta nói về cơ sở ông hay đi mà nhảy vào bảo ở đó ko có gì đâu.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
534
303
39
0 ₿
Men spa, Orchid làm dịch vụ công khai hơn so với 2 cơ sở Emo và Joko. Mấy em trong 2 cơ sở này số đa số là vuốt theo cảm xúc, số ít còn lại sẽ có kiểu vuốt 'lạ' và ko phải khách nào cũng đều đc vuốt như thế.
Có trách là trách sự bất cẩn của em KTV bên Joko kia, lúc làm lại để khách quay clip.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Ông phải biết là để dc như thế thì KTV đấy phải rất tin tưởng (đang nói về KTV ở Joko, chứ Men Spa tip cao là auto HJ). Thằng khách này thuộc loại khách quen. Và nhìn sơ tôi cũng biết KTV này là ai. 2 clip quay với tgian rất ngắn, chỉ vài giây, tức là nó đã có một lý do gì đó cầm đt và bật quay rất nhanh mà KTV cho rằng nó đang nhắn tin hay nghe dt. Đúng là 2 KTV này rất bất cẩn khi để khách chỉa dt về phía mình khi đang vuốt 'lạ'. Nhưng mà theo tôi nghĩ nếu cơ sở khác muốn chơi xấu 2 cơ sở men spa và joko thì 2 clip này là món ngon đấy. Có thể là sẽ có cơ sở siết lại vấn đề vuốt 'lạ' này.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Mẹ cái thằng post clip ngu như con bò. Đã là dân chơi với nhau thể hiện cái gì không biết. Men spa với Joko thuộc dạng cơ sở đông khách. Mấy cơ sở xung quanh đó làm tờ đơn tố cáo + clip lên công an thì xấc bấc xang bang, đã khó nay lại càng khó.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Chuyện này có liên quan gì đến việc thằng ngu kia nó quay clip nhỉ ? Nó là khách quen, khách quen từ thời green spa đấy ông hiểu ko ? Mấy vụ HJ này ko phải khách nào cũng được làm. Đừng bảo ý tôi thế này hay thế nọ, tôi có nói hụych toẹt ra là có HJ thì đếch phải thằng nào cũng đến dăm ba lần cũng dc đâu. Và nó cũng đếch liên quan đến việc thằng ngu khách quen kia nó quay clip post lên mạng vì nó là khách quen, ông hiểu chưa ? Topic kia ông bị chửi quá rồi nên giờ thấy cái giống gì ông cũng gán ghép là do ko nghe lời ông, do chửi ông ? Nghe gượng và áp đặt quá ông à. Giỏi thì đi qua cái "diễn đàn bên kia" chửi thằng ngu đó đi, cầm cái clip đưa cho em KTV trong clip hỏi em nó xem nhận ra khách nào không, rồi báo miễn tiếp lần sau. Còn đếch biết em KTV trong clip là ai thì pm tôi, tôi bảo cho mà làm. Chứ việc ông làm bây giờ ko phải là tốn tgian cãi nhau với tôi.

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Ngậm cái mồm đạo đức giả của ông lại đi. Ông “Đếch bao giờ nói với ai có HJ” á? Thằng nào nói câu buồn cười này vậy, trong khi t chụp đc 1 đống bằng chứng nó khoe Joko có HJ
Nghe buồn ĩa vl.
Tự mình đi khoe, tự mình đi hại cơ sở mình thích.
Rồi lại tự mình lên bài thương hại.
Xàm lông

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Thôi ông im mẹ đi. Bị chửi riể ngu người rồi hả ?

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Cái mà ông bảo là bằng chứng mà ông chụp dc là sau khi cái clip vuốt trụ mà thằng ngu đó quay đã dc post lên rồi. Bị chửi riết ngu người rồi hả. Xàm quá thì phắn đi. Clip sờ sờ kia rồi bây giờ giả ngu kêu Joko ko có HJ à ?

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
534
303
39
0 ₿
Sự việc chưa phải là vấn đề nghiêm trọng lắm với cơ sở. Nếu quy trách nhiệm thì lỗi vẫn là do KTV làm lén. Mặc định ở Joko vuốt lướt theo cảm xúc. Các bác đừng nóng và cãi nhau chi.
Cơ sở ít nhất làm việc ở cửa sau rồi, trừ khi làm chuẩn khoẻ hoàn toàn chứ trong tầm ngắm thì bị hốt lâu rồi

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
2 bác đây căng thẳng quá rồi. Sự việc này nó đến từ nhiều yếu tố như ý thức của đứa quay clip, sự bất cẩn của KTV... chứ không hẳn chỉ là qua đôi ba dòng chữ trên diễn đàn mà dẫn đến như vầy đâu.