Massage Khoẻ Thực trạng đáng lo ngại cho các spa vuốt lướt

Lượt xem: 15,892

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
161
163
Tphcm
0 ₿
Có đó bác. Phải có người ta mới nói chứ không khơi khơi mà nói vậy đâu. Bản thân mình cũng từng bị và có complain, sau này không thấy việc đó diễn ra nữa nên cũng thôi ko nói nữa đó.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Thôi ông này bớt ngu lại cái nói mãi thế rồi vẫn kêu joko emo làm lén ngu gì mà còn hơn con bò nữa vậy trời. Qua sức khoẻ vàng kêu nó làm lén coi nó làm cho ko thằng ngu đần.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Người bớt bớt lại là ông đó, bớt tỏ ra vẻ và chê bai ng khác đi. Bên Emo và Joko chủ trương là vuốt lướt, ko phải 100% làm HJ cho ra. Bây giờ tui dắt ông đi qua bên Emo, tôi chọn cho ông 1 em. Em đó làm HJ cho ông thì tui trả hết, ngược lại ko có thì ông tự trả. tự tin vào bản thân ko? kaka

newMAN

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/7/22
Chủ đề
0
66
26
0 ₿
đề xuất khách massage và ktv cất điện thoại và ... vào tủ hết

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,010
347
37
0 ₿
cho tôi quay thẳng tay tôi cũng không dám đăng chứ đừng nói quay lén, mịa nó kiểm tra giờ làm và camera lễ tây là ra thằng đăng ngay.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Bác có dám chắc HJ là sẽ bị đuổi ko? Có em HJ tôi cả năm rồi ko lẽ làm lén mãi ko bị phát hiện?? Động cái não lại 1 cái mà nói là làm lén ko hiểu sao lại ngu như vậy luôn mà kêu làm lén.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Em của Bác làm ko có nghĩa là 100% các em còn lại làm. Càng nói bác càng ngu. Nếu chính sách ko lén thì em nào cũng làm. Vậy dám thử 1 em bất kỳ ko. Cái thứ như bác bớt phát biểu lại, bị chửi nhiều ko mở cái đầu ra

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Vẫn cãi ngu được thì chịu rồi, chính sách ko cho HJ thì có cái nịt nó dám HJ cho ở đó. Qua bên khỏe spa xem có đứa nào nó dám HJ ko? toàn là nói ngu mà cái não thì ko chịu suy nghĩ.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
161
163
Tphcm
0 ₿
Thôi bác né cái thằng bá láp bá xàm đó ra 1 bên đi. Trong diễn đàn này nó bị ít nhất cả chục người chửi rồi. Cách đây vài tháng nó còn than đi emo, joko còn chả được vuốt lướt. Bài nào cở sở nào cũng vào hỏi mấy câu bá láp tầm xàm, toàn hỏi với hỏi, hỏi riết phát mệt.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and Han17

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Vậy bác đi em như bên joko chưa ,bữa tui đi lần đầu mà em nó tự bảo kêu hj lun em nó bảo tip = tic cho em nó là được !

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

MeoSpider

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/23
Chủ đề
1
25
11
ho chi minh
0 ₿
vui vẻ thôi mấy bác, kiếm được chỗ vui kín tiếng thì nên âm thầm mà chơi, chia sẽ cho anh em thân thiết cùng đam mê là vui rồi. Mỗi nơi mỗi kiểu, bonus thêm cũng vui, không có thì cũng chẳng sao, các bác xác định rõ nhu cầu của mình là gì, trong đầu lúc nào cũng vô hy vọng phải có HJ, lướt này lướt kia làm gì cho khổ tâm

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Liu Bei

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/3/23
Chủ đề
0
5
13
TP HCM
0 ₿
Thấy diễn đàn xôm quá tôi đành tạo nick vào còm 1 cái góp vui. Tôi tàu ngầm bên này và cũng tạo nick bên kia khá lâu. Cũng là Lưu Bị
Tôi không dám khoe mẽ, vỗ ngực, nhưng trừ Joko ra vì phòng nhỏ có cái lỗ, còn lại spa vuốt lướt hiện nay ở SG mà cò phòng riêng, thì phía sau cánh cửa ấy là luật chơi giữa các đồng đạo và nhân viên tự đặt ra với nhau thôi nhé. Và thường là không có giới hạn đâu, nói thế các bác hiểu sao hiểu hehe. Nói rõ quá mất chỗ chơi. Tiền chỉ là 1 yếu tố, còn lại còn là cái duyên, cái mã, cái mỏ mấy đồng đạo. Chơi không dc chỗ này đi chỗ khác chơi. Ăn chơi thôi mà, nhẹ nhàng lên mấy anh em.

MeoSpider

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/23
Chủ đề
1
25
11
ho chi minh
0 ₿
đăng nhập vào thả like cho bác 1 cái! haha chuẩn cơm mẹ nấu rồi! căng thẳng làm gì

• Like
Điểm cảm xúc: Liu Bei

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Emo hiện tại rất đông vui nhiều em mới vào mà test thôi mấy bro ơi.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
bài của ông Lưu Bie đã trả lời ít nhiều cho ông rồi đó. Nói nhiều mất đi cái thú. Bên Emo đông nhân viên nên tỷ lệ sụp hầm cao hơn mấy spa khác.
Gợi ý bé Phương có skill tốt ở đây. Mọi việc còn lại do ông thể hiện :))

• Haha
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿