Góc tâm sự Thực trạng massage "art"

Lượt xem: 3,192

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
Dạo này tui thấy rộ lên cái vụ massage art , với cái kinh nghiệm đi vài chỗ thì tui thấy một là khỏe , hai là mệt, còn khỏe mà có art thì vẫn chưa hoặc bị lệch. Cụ thể như đi ở men thì khỏe được nhưng phần còn lại làm tý , và thương lượng để out, bên orchild thì ngược lại khỏe ít, được cái vuốt dầu nhiều, và lướt nhiều, và mấy chỗ nữa.
Gấn nhất đi cái bên q10 mới qc giảm 50%, vào cũng thế , khỏe tầm 40% thư giản thêm phần ligam nhưng thiệt là không hứng hổi . Do là ktv mặc đồ kín như đi massage khỏe, thêm cái khẩu trang giảm 50% khuôn mặt, mất gần 750k cũng không hài lòng gì.
Cái nữa là khỏe nhiều tý thư giản thoải mái tý là yhct q5. vé rẻ , ktv già, trẻ có mà bù lại là csvc tầm 2đ thôi.
Với vài cái được trải nghiệm vừa rồi tui nhận ra 2 cái
1 : csvc ngon lành, khỏe tốt, thư giản chỉ như ép phải làm, kg cảm xúc
2: csvc ngon, khỏe yếu, thư giản đỡ hơn , tý cảm xúc
3: csvc bèo, khỏe ổn, thư giản được , tuột cảm xúc dễ bị bệnh ngoài da.
Túm lại bác nào có chỗ nào giá cao tý cũng được nhưng đáp ứng được khỏe, sạch sẽ, thư giản kiểu art cho kích thích lâu lâu tý, không tới z nha. Giới thiệu cho tui với anh em cùng đi trải nghiệm với, tuột mod quá rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and juanjuan

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Tui thấy một là đi mệt, 2 là đi khỏe. Cái nào ra cái đó. Ông nào thích khỏe trong mệt thì kiếm 1 số KTV họ từ trong khỏe ra, họ đấm đá rất lực. Chứ tui đi kiểu art tui thấy khá là phí tiền, nó nửa nạc nửa mỡ, mấy em sục như mình xem phim sẽ sục free, nhiều em còn né né kêu anh không được thế này, ko được thế kia, còn như bác nói là chỗ nào mạnh bạo vụ mệt , thì mấy em đấm đá chả ra sao. Mình nghĩ cứ tôn trọng KTV thôi, họ vào làm khỏe là họ xác định lấy công làm lời, còn làm mệt thì họ xác định chuyện khác. Mình tôn trọng họ và đừng kỳ vọng gì thêm.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and DTNBtimem

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
vừa tính đi bên q10 mà thấy vậy thôi tui quay lại bên svc gặp bé quen, kêu đấm khỏe không cũng ngon nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
Bác nói đúng quá rồi.

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
massage art là vuốt lướt tạo cảm xúc, kg có HJ. Nếu chỗ nào làm khoẻ tốt rồi pha thêm vuốt lướt là tốt, pha thêm ít hay nhiều tuỳ KTV và style của cơ sở. Còn có thương hiệu vuốt lướt như Emo, Orchids... thì làm khoẻ chẳng ra gì là đúng rồi
Muốn có ms art nhẹ nhàng kèm khoẻ thì đi Hồng Hà, Diamond Q7... rồi rà đài và dẻo miệng với mấy ẻm thì sẽ có, tỉ lệ thất bại cũng có, nhưng khi được thì cảm xúc tốt và thú vị vì đây là vuốt lướt bán chuyên, kết quả do quan hệ và kỷ năng giao tiếp của mình với KTV, chứ khg phải làm đại trà như Emo, Menspa, Orchids
Còn bro nào đi ms khoẻ vuốt art mà đòi HJ và đụng chạm ktv thì nói chung là biến tướng rồi, nên đi ms mệt
Do tạo quan hệ, nên giờ mình có 1 người vuốt art cực đỉnh mà xin giữ kín vì đây là quan hệ rất riêng tư
Ở SG hiện nay, muốn có massage vuốt art đúng bài bản phải tự đi tìm và phát hiện thôi. Còn cách của Emo, Orchids, Hapu... là biến tướng rồi
Cách rẻ nhất là đi YHCT Q5 kiếm 1 e làm khoẻ tốt rồi training e đó làm art, Chi phí phòng Vip 220, tip 300, quá hợp lý, số đề nghị 15, 16
Nhiều bro khó tính chê CSVC của YHCT Q5 thì SKV Cao Thắng thôi, cứ gõ, cửa sẽ mở

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
theo quan điểm riêng, hiện giờ SKV Cao Thắng là nơi làm khoẻ có vuốt lướt nhẹ nhàng ok nhất. Các bác đừng đòi hỏi mò mẫm và HJ nhé, mấy vụ này đi ms mệt hay hơn

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and rùa con

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
96
70
0 ₿
Cho mình hỏi SKV Cao thắng là địa chỉ ở đâu vậy bạn

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Bro search Sức Khỏe Vàng, nó nằm trong hẻm.
Csvc là khách sạn Huy Hoàng 3, bro search google map cũng ra nhé.

Mình đi dc 5 lần, 5 bé khác nhau, bé nào đấm khỏe cũng tốt, nói chuyện dễ thương, dáng cao, ưa nhìn.

Như bác tanthanhle có nói, cứ dẻo miệng, lịch sự và đề nghị nhẹ nhàng sẽ dc như ý, nhưng ko hj và đụng chạm ktv nhé.

5 bé thì có 2 bé kỹ thuật đấm khỏe nhỉnh hơn mấy bé kia là Nga và Trúc, tiếc là Nga nghỉ rồi.

Mình hay đi vé 90p 290k, mình tip 300k vì mấy bé đấm tốt nên mình ko tiếc.

Chỗ này có phòng xông hơi và ngâm chân rất ổn, đáng trải nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: traito123

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
96
70
0 ₿
Cám ơn bác

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
96
70
0 ₿
Tôi đố ông search cụm từ "SKV Cao Thắng" trên google mà ra được kết quả gì đấy, không phải là chưa google, mà google không ra mới hỏi, chưa đi tu mà thích lấy pháp danh "Thích Thể Hiện" nhỉ?

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Mình nhầm tên bé đã nghỉ, Oanh chứ ko phải Nga, ẻm đấm khỏe tốt mà rất tinh ý, mặt xinh, cao chắc 1m7 , dáng đẹp mà lại nói chuyện khéo, tiếc là quay lại ko gặp dc e.
Ko biết giờ ẻm làm cơ sở nào

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
Sorry bác, sợ cho địa chỉ là PR cho cs thôi. Mình kg nghĩ là gg skv kg ra, chớ kg phải màu mè gì đâu

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
bạn hỏi tôi, tôi trả lời kg vừa ý bạn thì bạn có quyền hỏi thêm hay hỏi người khác hoặc là tự tìm hiểu, chớ kg phải chửi người ta nhé

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
cảm ơn bác @tanthanhle giúp l.o.x gợi lại chỗ mà quên lãng bấy lâu, bên yhct thì l.o.x có đi 1 bé , sau cũng biết làm ligam, rồi khách đông bắt đầu lựa khách tui đi tip 300k mà giờ vào còn chả gặp . chắc quay qua sức khỏe vàng cho lành.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and tanthanhle

Gcl94

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/22
Chủ đề
0
5
2
Hcm
0 ₿
Bác cho hỏi chỗ bên Quận 10 tên gì nhé.

Gcl94

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/22
Chủ đề
0
5
2
Hcm
0 ₿
Bác cho mình hỏi Hapu là chỗ nào nhỉ, mình tìm gg mà không thấy? Thanks bác

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Hasu spa, địa chỉ hình như 12 hay 16 trần thiện chánh, q10. Đi 3/2 đụng Tour les jou quẹo phải. Phía trước spa là quán lẩu dê. Đang có khuyến mãi, đi 90p tầm 750k luôn típ. Ở đây qui định tip bằng vé :)). KTV ngồi dưới vuốt chứ ko cho dịng chạm nha. Tính ra giá chát và ko bằng mấy chỗ khác.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Gcl94

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/22
Chủ đề
0
5
2
Hcm
0 ₿
Thanks bác, vậy tính ra không ổn, thế thì concept của chủ tiệm là như nào, họ nghĩ sẽ hút khách vì cái gì nhỉ :1onion33: