Thương lắm cô bé tinh nghịch - No.18 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thương lắm cô bé tinh nghịch - No.18

Lượt xem: 3,574

Chủ Lò Gạch

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
2
14
9
0 ₿
Chào anh em diễn đàn, mình chỉ là newbie vừa mới tập tành theo con đường nghệ thuật này thôi mong ae chiếu cố ^_^

Số là có thấy Dubai BT đăng hình 1 em tóc ngắn ( số 18 ) nên mình cũng muốn thử xem sao ( sở thích tóc ngắn :D)

Thế là đăng ký điệp vụ mỗi ngày thì 15.3 đc bác Lục send cai code check em No.18 ( định mệnh ngay số mình thích luôn chứ :D , sướng như ngày " giải phóng miền nam " các bác ạ !! )

20h xách xe chạy qua DBai làm các loại thủ tục và đc Locker dẫn lên phòng luôn

Lên phòng thì mình chỉ ngồi chờ Em nó lên mà thôi vì cũng ko thích xông hơi cho lắm :p . Tấm 10p thì có tiếng gõ cửa và 1 giọng nói nhỏ nhẹ : " Cốc cốc .... Chào anh " mình cũng đứng hình 2s vì body sexy của em :D nhưng ko quên chào lịch sự " Chào em ^_^ ".

Vừa dứt lời thì Em nó bỏ lun cái giỏ đồ ,xà vào lòng mình ,cặp bưởi trắng nõn nà của em cạ sát vào tay mình làm hứng ko chịu đc !! tay thì ko ngừng xoa ngực và ti mình :
Em nó : " sao ngực của anh to quá vậy , hơn của em lun rồi , ko chịu đâu..." (mình là Gymer nên ...!! ae bik rồi đấy :D "

Em cởi đồ cho mình ra rồi đưa mình vào bồn để tắm , miệng em luôn cười còn tay em vừa kì vừa chọc "thằng nhỏ" của mình suốt :D Xả sạch xà bông là Em nó cuối xuống BJ cho 1 lúc nữa chứ :rolleyes: .Sau đó thì kêu mình lên giường nắm ( Em này ko cho mặc quần nha mấy bác , hên là giường có lỗ giữa ko là hỏng *** "súng" rồi )

Matxa khỏe : em làm đá nóng, đấm bóp cũng ko nhiều bài lắm vì mình cũng ko yêu cầu gì nhiều , 1 phần ko muốn Em mệt ,1 phần mình chỉ đi MS lần này là lần thứ 2 mà thôi nên ko bik đánh giá cho lắm. Vừa làm Em vừa nghịch 2 hòn bi suốt ( bác nào đi rồi chắc biết :D) ,đặc biệt lâu lâu Em nó lại hôn vào má mình rất tình cảm các bác ạ !!

Matxa mệt : Em làm Thái cho mình từ chân tới cổ, từ cổ xuống chân, lưỡi của Em mát lạnh làm tê hết cả người :D
Em lăn lê bò lết trên cơ thể mình và bắt đầu BJ thằng nhỏ, em BJ lút cán, liếm láp xung quanh, tay mình thì vừa mân mê bầu ngực mềm mại của Em vừa khám phá "..." bé nhỏ của Em :D Không hiểu sao lần đầu mình đi MS 3p đã bị "bóp cò" mất rồi dù khá công nghiệp , lần này thì Em làm rất nhiệt tình rất tình cảm nhưng 15p mình vẫn dửng dưng :( , thương Em quá nên mình cũng ráng " tay sóc óc tưởng tượng " để ra cho nhanh.

Xong xuôi thì tắm rữa lại, dư 30p ngồi nói chuyện cùng Em , mà Em nghịch kinh khủng , cứ khều súng khều ti mình suốt hà :oops:

Thông tin KTV : Em 18 - Dễ mến và đầy tình cảm
  • V1: Cam to rất mềm mại
  • V2: hơi dư lipt vì Em nó bảo vừa lên cân :D
  • V3: to , nhìn rất sexy với lót ren đen , săn chắc lắm
  • V4: ko khám phá nhiều cho lắm
Locker : 30k

Tic : tài trợ @@Lục A Ka

Tic : cái này làm mình mến Em nè , số là trong ví có cái bao lì xì nên hỏi Em lấy không , Em cầm lấy và cảm ơn mình luôn .
Mình : " Sao Em ko mở ra xem bao nhiêu , nhỡ có 50k thì sao "
Em nó : "Được rồi A , ko cần mở ra đâu " Trong bao thì mình để sẵn 5xx rồi , đi cùng Em xuống lễ tân rồi chia tay Em nó cũng ko mở ra xem luôn các Bác ạ :eek: Thật sự làm mình có chút xao xuyến

Hẹn gặp lại Em vào 1 ngày ko xa cô bé tóc Ngắn ạ :p

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Mong là thời tiết thuận lợi, thuận buồm xuôi gió để chuyến tàu cập cảng đúng tiến trình dự kiến :D

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Dạ e vẫn ở trên núi bác 10 ạ... E chỉ dám thỉnh thoảng đi đường mòn HCM để tránh bị kẻ địch phát hiện ...

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Thuyền đã đóng, hoa tiêu đã sẵn sàng, chỉ còn chờ thiếu gió Đông ...