Thủy chiến đêm mưa cùng lục muội 06

Lượt xem: 6,302

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Hi everyone. Số là trúng code ngày 19.5 của mod @Logan nhưng công việc làm sml nên đến hôm nay mới rp được. Làm như tui trúng code là chuyện kinh thiên động địa hay sao mà vừa nhận code là trời giông gió mưa như chưa từng được mưa, nhưng thôi "đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai", hì hì

Tới nơi ướt nhẹp ướt nhem, đứng check code rồi suy nghĩ đi số nào đây nhỉ, người ngợm tơi tả cả rồi nên thôi đi số quen cho phẻ, thế là book 06 luôn ( bữa có hẹn tái chiến )

Vào thay xiêm y môt tí là em vào, hôm nay thứ bảy đông quá hên mưa nên bớt lại chứ không đợi mòn mông. Bé vừa cười vừa hỏi han vừa ghẹo thằng e làm nó giận cứng người luôn. Thôi vào tắm đi e cho nó nguội bớt chứ dạo này nó thiếu hơi mấy e nên nóng tánh lắm cơ.

Phần khỏe em biết mình đi làm mệt mà còn đội mưa tới gặp em nên em làm đặc biệt lâu luôn, full bài đá nóng đi lưng sau ra trước đầu xuống ngón chân thiếu điều muốn ngang với spa mặc dù đã là cuối ca của em.

Nói chết rồi em làm a đã quá mềm nhũng cả người ra rồi sao mần thịt đây, thế nhưng đàn kiến đâu bò khắp người, cắn luôn th em tui làm nó sưng lên. Tưởng sẽ được bé hút nọc đàn kiến cho th em hết sưng nhưng bé thì thầm khẽ: "nằm sấp lại đi a" - wtf how to nằm?? Giường có lỗ cho th anh chứ làm gi có lỗ cho th em:confused: huhu.
Ráng ráng lắm thì cũng sắp xếp th em để nằm sấp được, bé đi lưỡi không thiếu một tấc nào trên người, cảm giác thật là...gi nhỉ, không từ nào diễn tả được đâu các bác ạ :p
Thế rồi sau bao nhiêu ải em cũng đã cho tui được rút quân về sau màn bj kết hợp hj nhẹ nhàng :oops:

Chốt:
Tướng tá : mình dây nhỏ con nhưng đầy võ, ae thích múp chắc k hợp
Face : dễ thương, có nét
Vòng 1: cam việt vừa tay, chống chỉ định ae thích bưởi năm roi
Vòng 2: eo ót đầy đủ
Vòng 3: mình dây nhưng mông lại to tròn
Vòng 4: không check kĩ vì hai tay bị trói (bị hấp diêm)
Hẹn em vào một ngày không xa, vẫn chưa trả thù được:oops:

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Chúc mừng bạn đã có 1 chuyến đi thú vị

• Like
Điểm cảm xúc: midu

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
mình thik mình dây, bữa nào sẽ thử. chúc mừng bác

• Like

Trà Đá

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
2
122
13
0 ₿
Like cho tinh thần ăn chơi không ngại mưa gió của chủ thớt :D

• Like

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Bác mưa bão vậy mà vẫn dấn thân vào Ải. Chúc mừng thăng hoa cùng Bé nhé ;)

• Like

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bão nào bằng bão lòng đây, mừng bác sướng

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Mừng bác ngon trym, lâu k vào đọc bài các bác,giờ đọc thấy kích thích ghê, chắc phải vác cái thân già đi thôi :p

• Like
Điểm cảm xúc: midu and lbb149

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Tới ngay đi bác, nắng thì vào tránh nắng, mưa thì vào trú mưa. Chẳng qua là thêm lí do cho ta tới :p

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
pé này ngon vậy ta, chắc mai vô gặp e thử quá

• Like