Q.1 Tích tịch tình tang gặp 04 an....ủi...

Lượt xem: 415

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Thằng em đồng nghiệp bị bò đá kéo ra quán làm cho mỗi đứa chục chai vừa nghe nó tâm sự mối tình gần 10 năm chuẩn bị hết rồi thế quay đầu phát em lai đi theo người khác . Thôi cũng giúp em nó giải khuây gọi cho mami đều 1-2 bé đến quán dìu dắt nó tâm sự chứ em pv trong phòng nhìn không thiện cảm mấy. Ngồi hồi đợi mấy em đến lâu quá nó cáu lên đòi về, tiếng trước tiếng sau nó ra nhảy lên taxi về tui chưng hửng. Ngồi gọi lại cho mami đều đình lại. Hụt hẫn muốn đi hát hò sau chầu nhậu nên mới kêu mấy em ra nhậu rồi ghé quán thế còn 1 mình đi maxa vậy.
Xe vừa đến tui bắt đầu ngấm bia , người tê tê ngồi tý may được pv đưa lên phòng vào vận động người tý cho tỉnh táo xong vào xông hơi. Phòng xông nay xông dễ chịu hẳn nóng vừa vừa ngồi cảm giác nóng dần khá thoải mái, muốn ngồi lâu thêm tý mà cái máu gái trổi lên khi thấy bé vào. Ra bé vừa lau vừa bắt chuyện chưa gì thấy kết rồi nha, đợt này giới thiệu cho thằng em nó gặp chắc sẽ khá hơn cho tâm trạng. Ngồi ôm em mà tui cứ hôn em suốt giống như gấu bông trong tay tui sờ mó bóp bóp một lúc thì có cái đánh giá
V1 : bóp vừa tay mềm mại
V2 : thon
V3 : Bóp phải gọi vào doggyyyyyy chắc hết bài
V4 : Chăm sóc tỉ tót tốt.
Phần tắm : 10 điểm. Tắm thôi đã kết, cực nhiệt tình trong bồn tắm gội xong là bắt đầu em cuốn lấy tui ôm trườn hôn trong bồn. Cái này thêm cái tạo bọt trong bồn nữa chắc phải khỏi phân biệt đầu là ở nhà đâu là ở quán rồi.
Phần massage khỏe : Tắm xong xuôi lên giường em đấm bóp khá ổn, vừa nhẹ người vừa thư giản đầu óc khi em nói chuyện vui vẻ.
Mệt : Cái lúc này không khi im lặng một tý, em bắt đầu dổ dầu và trườn nhẹ cảm giác rất phê hơn là chà chà trên người. Em trườn trên xuống rồi đi lưỡi tui nổi hết da gà , một hồi tui xoay lại em trườn tiếp và lần này tui lại có cảm giác bj lút cán, nó đã đã đã . Cứ nghỉ em mút ngậm nguyên cây mà lại hừng hừng người lên phê cực kì. Tui thả người để tận hưởng khoái cảm ấy đến lúc bắn ra thì thôi , chỉ một từ phê.
Cảm giác vừa gặp em mà phải chia tay sớm thế nó thiệt là tiếc nhưng rất vui vì tìm được một bé vui vẻ hoạt bát vậy. Vừa về gọi ngay cho thằng em báo số cho nó không biết nó có máu đi luôn không.
Hẹn lần sau đi vé lâu lâu tý nữa để quần nhau thêm mấy phát nhé 04.

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Ông đó đi gặp bé 4 là quá hợp luôn rồi. chúc bác may mối thành công