Cần Thơ - World Cup - Tiếc nuối buổi offline cùng bé 69 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ World Cup Tiếc nuối buổi offline cùng bé 69

Lượt xem: 1,929

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
46
632
343
Cần Thơ
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chuyện là cuối năm công việc bận rộn làm luôn cả thứ 7 nên lỡ hẹn offline công đồng Cần Thơ quá là đáng tiếc.
23h mới đi làm về cảm thấy uể oải liền ghé ngang dubai thử vận may. Ai ngờ đâu chân ái 65 nghỉ dâu, 56 cũng thế, tia ngay bé 69 chưa đi bao giờ mà nghe nói người yêu chân ái của mod nào đó nên tiện thể book luôn để hành hạ em nó
Nhân viên vẫn nhiệt tình như mọi khi quầy thì chỉ có qly thôi nên book lẹ trình code đầy đủ rồi lên phòng
Thank sự kiện wc quá tuyệt vời
Lên phòng phi ngay xông ướt vì hơi đuối rồi, 5p sau bé nước vào chuẩn bị nước khăn mọi thứ ngồi ngoan như một con mèo thấy e chờ lâu nên ra ngắm em phát. Một cô gái nhỏ nhắn mà 3 vòng khá đầy đặn mông hơi bị tê đặc biệt cặp chân thon thả mịn màng nch là đẹp. Lau mồ hôi xong e dắt qua bồn tắm quần tiếp, em ta7m1 rất kỹ và nhẹ nhàng, nch cũng rất dễ thương, có kích thích nhẹ tại bồn
Phần khỏe đủ bài lực vừa phải anh em nào nặng đô thì có thể nói em nó làm mạnh hơn.
Phần mệt vòng 1 cũng thuốc dạng cam mỹ cũng vừa so với dáng em này thấy chia ra phần thái vs nuru riêng thì phải khác với nhiều bé khác gộp chung nên không cảm nhận dc nhìu, phần thái em có kéo bàn tay mình đặt ra sau mông rồi từ từ trường cặp cam ấy lả lướt cảm giác lạ quá lần đầu trong hơn 1 năm đi dubai mình mới có được.
Phần nuru cũng nhanh qua vì cũng như bao bé khác
Lật lại em từ từ chăm sóc thằng em nhưng cặp mông hướng về thằng anh sao kìm lòng được kéo em sang tư thế 69 để tiện bề... Hòa trong âm thanh em phát ra mỗi nhịp cuối cùng cũng out trong thế cia kết thúc một ngày làm việc mệt mỏi.
Đánh giá thì bé này mình dây thon thả 3 vòng đủ dùng nhưng nói chung là đẹp nhất là cặp chân thon thả và bờ mông căng đầy vỗ nghe chát chát
Em chỉ không hôn môi sâu ngoài ra thì full service gu tình cảm anh em nhé đặc điểm nhận dạng tha thu hình cái nơ ngay đùi nha ae
Sẽ gặp lại bé sau
Tic: wc
Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: khongten666 and Chị 3 Báo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
mod nào chân ái 69 CT ta =))) để tui đi khai thác thông tin =))

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
92
1,731
1,510
32
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Vô xem xong. Lặng lẻ đi ra. Không dám nói gì thêm. Sợ anh em biết lại khổ con ghệ em.

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X