Tiếc nuối em 16 nhưng lại phê ko tưởng.

Lượt xem: 1,038

vitaminc

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
99
Đến hẹn lại lên sau mấy lần đăng kí hụt thì cuối cùng cũng dc bác Lục ưu ái ban thánh chỉ ơn Kim huy với bé 16. Lòng nôn nao qa box kim huy đọc bài của các bác thì có vẻ HOT à nha. Sợ chờ đợi nên trước khi đi em đã book sẵn nhưng sét đánh ngang tay bé nghỉ. Buồn thúi ruột các bak à. Thôi thì bảo loker random cũng được.

Đánh giá csvc của kim huy:

Mặc dù diện tích ko lớn nhưng phòng ốc sang chảnh , đẹp, phòng thư giản rộng. Đặc biệt xông hơi và xông khô riêng. Gương khắp phòng.

Loker khá thân thiện và nhiệt tình.

Không dc gặp 16 buồn tâm trạng khá tiếc thì bé vào. À há ra là Bé P.a 18 lúc trước, bé nhớ mình nên 2 đứa cũng thoải mái. Em bảo mới ngủ dc 1 giấc thì bị mình phá nên ôm mình ngủ xíu, tay thì cứ quậy thằng em. Thôi thì mình cũng hưởng ứng tay bóp chỗ cần bóp.

Mâm mê dc 10p thì mình vào tắm heo. Lau khô nguời thì em ngồi xuống nuốt thằng em cái ót gọi là chào sân (Đã)

R cũng lên giường mát khỏe, bé làm bài rất có lực đi đá nóng, ấn huyệt bao phê các bác ạ. Ấn đến vùng mông thì bé lại nổi hứng bj ngược e vài nhịp r lại mát xa tiếp (ôi! E muốn a sống sao)

Mát mệt thì em liếm láp từng tí trên cơ thể từ chân đến đầu, rồi lại xuống bj ngược em mới chết. Xong r bắt đầu đi thái với bộ ngực 94 kèm thêm âm thanh jav.Mình thì khám phá đùi v lên v4, à há giờ mới nhận ra e nude 100% hồi nào ko hay. Nước nôi cứ như suối, em bảo “a đừng chọc nữa”

E lại điêu! Cởi hết r bảo ko chọc là sao, em cười. Sau đó em lật mình dậy tiếp tục dùng cặp bưởi hành thằng em. Lút cán ,đá bi, em ngậm thằng em vừa sâu vừa chặt các bak, nóng và bóp chặt lun ấy. Xui cái thằng em mình nó hơi cong nên bé gắng ngậm hết thì lại sặc (2,3 lần) tội gê. Tay mình thì lúc đó khám phá v4 chỉ để 1 ngón vô thôi mà chỗ đó của bé co thắt ngộ lắm, nó bóp chặt ngón tay mình r nhả ra , rồi lại chặt. Một ngón tay mà bóp chặt v, tưởng tượng cái của mình vào chắc ná thở. Sau đó mình bb e thì hăng say bj. Out trong sung sướng.

Tắm xong 2 đứa ôm nhau ngủ r mình về. Hẹn em 1 ngày ko xa.

Thiệt hại:

Tic: lục ka lo

Tips: mặt bằng chung

Loker:50

Giữ xe: 10k

Thanks mod lục và chúc cs làm ăn phát đạt

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    NTH87 nói:
    Admin xem xét dùm Massage Lan Quế Phường lâu rồi ko thấy Admin lên diễn đàn hoạt động. Even củ đã hết mà ko thấy nói gì hay cập nhật even mới?
    bạn xem trong bài tổng hợp vé/code có ở trang chủ nhé bạn
  • Ximendo Ximendo:
    giờ ở đâu có khuyến mãi vậy anh em?
  • H huhuh:
    hi ae
  • nhimxu nhimxu:
    hello bros !
  • robotbua robotbua:
    thứ high yociexpress01yociexpress01
  • Robben Robben:
    Mong LAK phát code điệp viên cho mình một lần ạ
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    @Robben đọc thể lệ
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Hello mn tuần mới
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    Hello tuần mới mn
  • D dautu:
    Pataya với Ánh dương gò vấp chỗ nào ok hơn các bro
  • Trai Tơzz Trai Tơzz:
    Hello a em
  • chubeproduction chubeproduction:
    @dautu, làm 2 cái 2 chỗ cho nó máu bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, pattaya có km 50% kìa, mở bát đi bác :v
  • robotbua robotbua:
    Hình như còn thiếu nợ mod yociexp45 thôi Tết r trốn nợ v
  • D dautu:
    @robotbua, bác có biết số nào ok ko cho e check nào?
  • D dautu:
    đọc bài trãi nghiệm thấy ko có số nào ấn tượng
  • bechuabobu bechuabobu:
    đi check thì đi thôi biết đâu mình lại hợp gu với bé nó bác hihi
  • D dautu:
    @bechuabobu, kaka ok bác
  • robotbua robotbua:
    dautu nói:
    bác hỏi ở đâu nè, bik là chỉ liền
  • D dautu:
    @robotbua, Pattaya ấy bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, éc chưa thử bác ơi B18thôi thì làm cái kèo kéo ra đó luôn nè, coi nhân phẩm s kk
  • H Haihoa_pro:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
  • nhimxu nhimxu:
    Haihoa_pro nói:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
    viết 1 bài report cho ae mở mang tầm mắt đi bác
  • H Haihoa_pro:
    Biết viết ntn bh, e chỉ thấy trẻ 18-20, da trắng bóc, cười siêu dễ thương, mình dây ngực cam. nói chung trẻ nên ngục vậy là quá Ok rồi.
  • H Haihoa_pro:
    Qua Luxury yêu cầu )7 :))))
    dautu nói:

MAI*THANH

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    105
    Nghe nhiều người khen 16 quá vậy để hôm nào test thử

TônSung

Massage Lão Thành
    Reaction score
    105
    sung sướng cuộc đời luôn ,chúc mừng bác