Tiền bối cao nhân giúp với !

Lượt xem: 1,646

leminhhai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/2/16
Chủ đề
3
30
6
33
0 ₿
Chả là lần đầu đi massage , đc BJ lần đầu nên cũng thấy có cảm giác sướng sướng, mà sau 1 năm có cảm giác bình thường, ko thấy sướng hay đã gì hết. Nói thật thì mình cũng nghiện thủ dâm, nên bây giờ mỗi lần đi massage mình chỉ khoái nhìn ngắm và sờ mó mấy e chứ thư giãn khó ra lắm, thấy mấy e làm mệt cũng tội nên đôi khi tự xử luôn.
Bây giờ thấy phân vân giữa đi hay ko đi massage nữa vì 1 phần là thấy thích *** mà 1 phần lại sợ cảm giác sau khi massage ( ko sướng mấy, tốn tiền ). Ko biết có bị chứng rối loạn gì về thằng nhỏ ko nữa, mình chưa có vợ, người yêu, bồ bịch gì hết !!! Các cao nhân nào có kinh nghiệm tư vấn giúp

• Like
Điểm cảm xúc: Kay Dylan

Mộ Dung

Binh Nhất
HÀNH HIỆP TRƯỢNG NGHĨA
24/7/16
Chủ đề
4
280
152
40
Đảo Cô-Tô
0 ₿
Vậy bác phải cai thẩm du đi thôi, vì rất có hại, kg chừng sau này súng sẽ tịt ngòi, Bác nên cai và sau đó đi ms để mấy e vuốt ve tìm lại cảm giác... chúc bác khoẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay and leminhhai

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
ờ đúng đó, bỏ thủ dâm đi, khi nào có hừng lên thì vào massage. Nói chung đi massage cũng là lành mạnh hơn đi check hàng đó you à. Chúc vui

• Like
Điểm cảm xúc: leminhhai

leminhhai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/2/16
Chủ đề
3
30
6
33
0 ₿
Cảm ơn mấy bác, mà khó cái cai quay tay hơi bị khó. Nhưng mà như vậy có phuc hồi chức năng đc ko, với lại chỉ giúp mình sao cho tăng sức bền khi quan hệ với, lâu lâu vào massage tới Z mà đc 1 chút là mỏi cơ đùi hông, eo .... làm mấy e nó hết hứng

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
Bỏ thủ dâm đi bác . siêng đi cafe ôm sờ mó thuần túy 1 thời gian . sau đó đi check hàng vài tháng. Rồi hãy đi matxa lại . chúc bác vui khỏe và súng ống ngon lành lại

• Like
Điểm cảm xúc: leminhhai

Mộ Dung

Binh Nhất
HÀNH HIỆP TRƯỢNG NGHĨA
24/7/16
Chủ đề
4
280
152
40
Đảo Cô-Tô
0 ₿
Mún cai cũng dễ thôi, hạn chế xem các thứ gây kích thích, và nếu thg nhỏ muốn kiếm chuyện thì Bác cố gắng kiếm việc khác để làm cho quên hưng phấn, bảo đảm khi đã kiềm chế và hạn chế quay tay Bác sẽ có cảm giác và tự tin khi quan hệ.... còn vấn đề mỏi cơ, đau lưng các thứ, ngoài tập thể dục Bác có thể yêu cầu đối phuơng thay đổi tư thế... nằm trên nhiều không chán ah... hehe, hy vọng Bác sớm luyện thành chính quả kkk

leminhhai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/2/16
Chủ đề
3
30
6
33
0 ₿
Cảm
Cảm ơn ad nhé, mình cũng xác định là sẽ vậy, quan trọng là ý chí , phải cố gắng vì sự sung sướng