Event T3 Q.1 Tiến công thần tốc tại Dubai Luxury . XXVIII

Lượt xem: 969

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Đang tính dưỡng tinh vài ngày rồi đi chiến tiếp mà chả yên, mấy đứa cháu ngoài Nha Trang vào nhậu bên Tự Do hú hí có mấy bé ngon ngon, máu lại nổi dậy phi một mạch từ q7 qua q1 đâm vào quán tụ họp , lâu ngày nhìn chúng nó lớn mà mình có tuổi, dù gì cũng vai chú thực tế hơn 4-5 tuổi thôi. Sẵn mấy em ở đây rót bia mà nói chuyện vui vẻ nữa, kêu ngồi luôn rồi gọi thêm 2-3 bé vào phụ rót. Lúc này thì ta nói nó vui nhìn mấy em ngực tấn công mông phòng thủ muốn kêu vào karaoke ngồi bóp cho đã chứ nhìn chịu sao mà nổi, lai rai hồi rồi cũng tê tê thế là chúng nó hỏi giờ tụi cháu đi đâu để được mấy em chăm sóc thực tế hơn tý chứ. lâu lâu mới lên xì gòn mờ. Coi tới lui bảo đi Dubai đi có gói pool 4 người vào hát hò bơi chung mấy em vui lắm, thế là chốt chưa đầy 30s 1 đứa đổi ý bảo ngại , nó kg thích ngắm chung vậy thôi 4 phòng .

Tới nơi chưa gì tụi nó khen lấy khen để, vào đưa cái ipad cho lựa mắt đứa nào cũng sáng lên , chọn xong lại thấy bé khác xinh hơn rồi lại quay lại rối cả đội hình. TR nhớ bé 28 hợp gu nên yêu cầu . May bé vừa xong. Tranh thủ lấy cái mã tham gia event nữa. Mã S06GQF
Chờ tầm 5ph setup phòng xong 2 đứa lên trước TR lên sau cùng đứa kia.

Phòng ốc thì khỏi bàn đầy đủ xông hơi xông khô, bồn rộng, wc .... ghế vua thì ngồi bao đã.

Bắt đầu xã cồn, treo mai lên chui vào phòng xông hơi , ngồi ngẩm nghĩ tý ta lại được sung sướng với bé 28 thì còn gì vui hơn, Ngồi huyt sao mà huyt hem nổi , tê tê quá rồi.
Bé vào rồi, nhìn qua làn khói thấy bóng dáng em đang bước lại coi nước mà TR chỉ phi ra ngay và luôn.
- Lâu quá mới gặp anh
- Anh mới gặp em mà
- ????
- Mới nảy thấy em nè :2onion35:
Em lại lau người rồi hai đứa lại giường ngồi, lâu rồi gặp lại em vẫn một cảm giác từ tốn, nhẹ nhàng, rất là gần, chỉ muốn ôm em suốt, vẫn là thích ôm em thôi. Tâm sự với em một hồi rồi vào bồn tắm cùng em.
Kỹ thuật tắm : riêng em , TR rất ưng với cách em tắm, kỹ càng, và làm tình trong bồn cực phê, em hôn mút, vuốt ve, cạ ngực từng cảm giác dâng lên trong sung sướng em chỉ mới dạo đầu mà cảm xúc dâng trào rồi . Thôi bước ra giường lấy lại phong độ liền . Bước ra em lau người cũng kỹ lắm
Trên giường : nằm lên giường em xoa dịu trước bằng bài massage khỏe, đây là một trong những bé TR rất thích về làm bài khỏe, bé làm rất có lực, phải gọi là sướng trong khỏe rồi đấy. Bắt đầu bài mệt, bé đi ngực từ chân lên, đi cực kỹ, không bỏ chi tiết nào , rồi đi lưỡi cũng thế, TR như bị cuốn vào cảm giác em đang mân mê trườn cạ khắp cơ thể , đến khi lật lại chỉ biết ôm em lại để kềm hãm cái sự sung sướng cho thằng rùa con bớt tăng động tý, rồi để em tiếp tục, em vẫn tạo một cảm giác khó ta, đặc biệt lúc em bj, rất siết, phải gọi rất đã, em mút từng hồi mà TR phải cảm nhận nó sướng gấp mấy lần được thư giản, đến lúc out một phát thì bao nhiêu vốn liến đi theo hết .
Không cần phải làm nhiều nhưng chỉ cần làm sướng thì chắc mỗi em là TR ưng nhất.
Ths mod @Dory@Lục A Ka đã tạo sân chơi để TR có dịp quay lại những cảm giác sung sướng chứ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn A Trai dành chút thời gian ghé thăm dubai và bé ạ :2onion35: :2onion35: chúc a ngày mới vui vẻ

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
cảm giác lúc gặp rất ưng về cách nói chuyện, khá cởi mở thoải mái.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Keke 28 luôn nha. L.o.x khoái l.o.x khoái.