Event T3 Q.7 Tiến công thần tốc tại Sala Q7

Lượt xem: 1,053

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Mã code : L9RE5C
Bắt đầu hành trình trinh thám tại quận 7 của TR, đợt này chỉ có thể là mì ăn liền do thời gian mỹ nhân ngư của TR ở nhà khá nhiều, lén đi tầm 1-2 tiếng là bắt đầu điện thoại dồn dập rồi. Nay dùng chiêu của mấy anh em dẫn vợ đi làm đợp , đưa vào cái xì ba cho full dịch vụ dưỡng da từ đầu đến đít :cuteonion9::cuteonion9::cuteonion9::cuteonion9: ước lượng được thời gian phi qua luôn cái xì ba của TR để dưỡng luôn rùa con đang buồn buồn .
Đến ơi rồi vào chọn bé nào, TR bị bắt đúng điểm yếu khi thấy bé 77 quá là đúng gu , mái tóc bé mà phải nói khi tạo nick TR cũng chỉ vì cảm giác uốn lượn của mái tóc bé TR quen. Thôi chốt, onsen 2 à gọi là vip relax lax gì đó. được 2 shot.
Ngậm sâm 15ph để đều hòa khí rồi lên phòng.
Bước vào phòng thủ tục đầu tiên móc cái mobirua ra chụp pặc pặc 2 tấm lấy điểm

cái bức tranh hình như vẽ bé 77 của TR luôn ấy, giống lắm :cuteonion6:
Treo mai rùa lên rút vào phòng xông hơi ngồi tý cho tươm tươm mồ hôi, sẵn tiện quánh giá luôn, phòng ốc ở đây theo phong cách gia đình, phòng sao để vậy gắn thêm cái bồn tắm với cái giườn bự vào thôi, rất tạo cảm giác gần gũi, chắc về sắm bộ để phòng quá.
Nhân vật chính xuất hiện. Chù chòa ui, TR như trẻ ra 10 tuổi khi thấy bé luôn , người thường hay ueoai thì vừa thấy bé là muốn trở thanh một bờ vai vững chắc để bé tựa vào, cái cảm giác như một cô bé nhẹ nhàng đi vào lòng TR thế đấy.
Mát xa. ngồi xa xa tạo khoản cách để nhìn em rõ hơn, rồi nói chuyện thiệt là "nghiêm túc" với em, hem có tăng động gì, sau hồi bắt đầu thả thính lung tung và bắt đầu sáp lại với em, rồi cùng em vào cõi tiên. Chiếc bồn như vừa vặn với 2 thân thể đang hòa quyện vào nhau, ôm em hôn lên cơ thể em những cái hôn thiệt là sâu, mùi hương cơ thể em như đang đồng điệu với mùi hương của gấu làm TR tự tin hơn tấn công , công dụng của sâm đã phát huy, sự dẽo dai của đôi tay hoạt động không ngừng nghỉ, em cũng cuốn theo cảm giác với TR cùng vờn nhau rồi trao cho TR chiếc hôn thiệt say dắm, sau đó em rút người xuống bắt đầu chăm sóc rùa con, với cái sức trẻ của em, cùng kinh nghiệm chinh chiến của TR đã phải để rùa con là trọng tài quyết định , sau một hồi quần với nó, nó đã xác định chiến thắng thuộc về bé với tràn tinh bắn vào bé ui ui ui hấp dẫn.
rou tu. cuộc chiến giường ....nằm lên giường thả người với điệu nhạc và để em hồi phục tinh thần cũng như thân thể, em massage khá ổn, đủ để làm dịu nhưng cơn hứng. sau một hồi đấm bóp từ trước ra sau từ sau ra trước bắt đầu em thư giản .
Bài thì quen cảm giác lại thân nữa, một buổi nó đầy cảm xúc từ khi cặp ngực em chạm vào lưng đi từ từ xuống rồi đi lên, em hôn nhẹ thôi mà hôn đến đâu thì lại làm TR rần rần lên , trở lại thời mới đi massage gặp gái hun cái là muốn bắn như thế nào thì giờ như đang quay lại thế, kềm cảm xúc và tiếp tục để em làm trọn vẹn bài, đến lúc lật lại như không thể kềm chế nữa, chụp lấy cặp mông của em sờ vào bướm em, trùi nó tuyệt, đã lắm, nước cứ ri rỉ rồi tay như ướt theo mà không hề hay biết, bao cảm giác giờ dến vào thằng rùa con đang được em bj ngụp lặn các kiểu để một lần nữa được xác định chung cuộc 2-0 khuakhua, sướng tới nóc. nằm ôm em tý rồi tắm táp lại phi qua mua ly chà chữa cho mỹ nhân ngư của TR nữa.
Tổng thiệt hại tic tip pv vvv 2 củ tròn .
Tạm biệt bé hẹn sẽ ghé nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
TR lại thần tốc nữa rồi... từ từ TR ơi...:ami-(47):
Mừng TR...:ami-(10):

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
Massage SaLa cảm ơn anh @Thần Rùa đã đến sử dụng dịch vụ và có bài viết chân thật về bé đầy cảm xúc
Rất vui và hân hạnh được phục vụ anh lâu dài

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Thần Rùa đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.