Thủ Đức tiền ít hít đồ thơm thì phải gặp bé 08 anh thơ

Lượt xem: 591

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
90
37
0 ₿
cuối tuần là thời điểm tuyệt vời để đi massage nhất là vừa đọc được bài về em 08 nữa tiền rẻ mà lại được hít đồ thơm ai mà không mê nhất là lại còn gym đò nữa thì body chắc chắn ngon , làm cái hẹn bên anh thơ liền rồi lặn lội đường xá xa xôi qua thăm em , vừa qua tới thì nhìn cơ sở vật chất cách sắp xếp gọn gàng bên trong thì gối mền thơm tho không mùi lạ là thích rồi , tranh thủ thanh toán rồi lên phòng chờ em

vừa xông hơi vừa ngân nga bài hát thì thấy em bước vô cầm khăn lau người vừa cầm ly nước lại cho mình uống +1 điểm nhiệt tình , mà lúc ngồi nói chuyện nhìn mới kĩ được body em công nhận nhìn ngon thật còng nào ra vòng đó mê mệt luôn nhất là ngực tấn công mông phòng thủ nhìn chỗ nào cũng 10đ không nhưng

sau khi nói chuyện xong thì bé dẫn mình qua bồn tắm , nhìn em tắm rồi bàn tay em đi khắp người hj nhẹ nhàng thằng em thì mình cũng tới nái lắm rồi lại được thêm màn trườn ngực bú nhẹ trong bồn nữa khúc sắp bung bé mút càng mạnh lên rồi húp hết sạch tinh túy từ thằng em mình xong lấy khăn lau người lại rồi đưa mình lên trên giường , giường mặc dù hơi nhỏ nhưng nằm gọn thì vẫn được 2 người , em bắt đầu leo lên người mình đấm đấm bóp bóp rồi lại trườn ngực tiếp , trườn ngực lại còn liếm khắp người tới ngã 3 thì bé nuốt gọn con lươn mình rồi mút , thằng em mình bắt đầu khuấy động miệng em rồi lưỡi em cuốn lấy thằng em mình mút rồi liếm bú liên hồi thế thì mình cũng đành bắn luôn

nay mình lười nên về luôn chứ không ở lại chơi lâu lắm , 2 shot là quá đủ để chân run hehe
tic 400 có camapro
tip 800

vinh k6

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
89
28
0 ₿
với giá hạt dẻ vậy chắc sướng mất xác với bé kk