Tiên nữ #20 lần đầu ngây ngất khó phai

Lượt xem: 2,820

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn bác @Dory đã tài trợ cho bài report này.
Theo như chỉ thị, tan giờ làm thằng em phi thẳng xe đến với Shangri la. Mặc cho kẹt xe nhưng với quyết tâm em cũng đã có mặt.
Lần đầu tiên trải nghiệm ở đây và rất ấn tượng với csvc nơi đây. (9 điểm)
Giao xe cho tiệm, check code xong thêm 100k để được up lên gói thần tiên, đợi tầm 15 phút được đưa lên gặp bé 20 như chỉ thị.
Bé đã đợi sẵn trong phòng. Phải nói là xinh, người nhỏ nhắn. Nói chuyện ngọt ngào, hóm hỉnh có duyên và tình cảm.
Phần action phải nói là tuyệt vời, từ lúc ở cùng bé, tới lúc về và bi giờ vẫn còn lâng lâng với sự lưu luyến lạ lùng.
Từng cái chạm của bé khiến mình ngây ngất, từ đôi bồng đào trắng mịn, đến đường lưỡi sây mê tinh nghịch, đôi tay mềm ấm, cả cơ thể bé đâu cũng mềm mịn. Hai đứa quần nhau với sự tinh nghịch của bé. Bé nhiệt tình và tình cảm ko bỏ xót nơi nào trên cơ thể mình. Ôm nhau quấn quýt rồi cũng tới lúc cao trào và ending trong sung sướng.
Phải nói cơ thể và skill và cách nói chuyện của bé làm mình như say đắm, không cẩn cận là say nắng em luôn các bác à.

PS: lần đầu rp em chỉ đc vậy mong các bác thông cảm, không sao diễn tả hết thành lời ạ. Các bác cứ trải nghiệm đi ạ tuyệt đối ko hối tiếc.

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

sex_congtu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/9/18
Chủ đề
5
89
17
35
0 ₿
Chúc mừng đồng dâm sung sướng, bữa giờ tính đi chỗ này mà xa quá

• Like
Điểm cảm xúc: Tomy102

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Sung sướng quá bác ơi, em đã từng đi thử bé 20 rồi mà chưa có thời gian viết RP

• Like
Điểm cảm xúc: Tomy102

Bunbohue

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/8/18
Chủ đề
2
57
4
41
0 ₿
mình có di 20 nhưng ở q8 thì ko bằng, ko biết 20 q8 và 20 gò vấp giống hay khác nhau nhỉ các bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.