Tiên Nữ Thứ 12

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Lâm Hà, 12/10/19.

Lượt xem: 2,643

1. Lâm Hà

Lâm Hà Bé Chưa Biết Gì

Chào tất cả ae diễn đàn.

Tin tưởng vào dịch vụ tuyêth vời của cơ sở Nhạc Dương Lầu, tôi 1 lần nữa quay lại nơi chốn này tận hưởng những phút giây relax sau những ngày làm việc.

Cũng như lần đầu, khi tôi đến nơi được các bộ phận check in tiếp đón rất nồng hậu. Tiếp đến nhân viên đến tư vấn các gói dịch vụ, thật chư nhân viên nói gì nhân viên nói tôi cữ đờ đẫn nhìn bé lễ tân ra thôi chứ có nghe gì đâu ( lễ tân gì mà hot thấy ghe ah). Được nghe đến gói vô cực và tôi chọn luôn.

12g đêm mà vẫn full phòng các bác ạ, tôi đành phải vào phòng chờ hưởng trước màn foot vậy. Thay đồ làm foot mọi thứ dịch vụ rất ok. Từ đồ ăn thức uống đến nhân viên rất tận tình chu đáo cứ như ông hoàng vậy.

Xong màn foot rồi thì thời điểm sung sướng cũng đã tớ. Tôi được bạn nv đưa lên phòng. CSVC ở đây thì khỏi phải bàn cực kỳ VIP từ phòng xông hơi, bồn tắm kính cho đến giường massage đều rất tuyệt vời. Như lạc vào thiên đương và tôi là ông hoàng đang chờ 1 mỹ nữ đến phục vụ tối nay. Xông hơi dc 10 phút thì em ấy vào , tiên nữ thứ 12. Em không phải thuộc dạng chân dài nhưng thân hình rất cân đối. Em xuất hiện với một tấm vải yếm mỏng tan cũng với 2 quả núi tròn trịa , lấp ló là 2 đầu tí be bé vì em ko mặt áo lót. Máu dâm nổi lên, tôi nhào tới ôm em như phải rồi vậy. Em bảo tôi " từ từ bình tĩnh, em sẽ phục vụ anh đêm nay thật sướng" . Em mời tôi vào bồn tắm. Tôi vừa bước vào quay sang thì em đã nude tất tần tật rồi. Trước mắt tôi thân hình 1 cô gái thật đẹp rất quyến rũ và cũng rất dâm. Em từ tobos bước vào bồn lau cọ cho tôi từ tên xuống dưới. Lâu lâu em khều nhẹ vào anh nhỏ làm cột cờ cứ ngóc lên hạ xuống mấy lần. Bỗng nhiên em tuột xuống ngậm mút toàn bộ trung tâm chỉ huy tôi làm tôi sướng vô cũng. Em bj một lúc tôi tê tái đến sắp out thì em dừng lại rồi nói . "Xuống núi đi chút em đưa anh lên mây" . Hồn vía tôi quay về. Em lau khô người cho tôi rồi 2 ae len giường chiến tiếp hiệp 2.

Vì tôi đi gói vô cực nên đến phần thái không giống như những lần trước tôi đã đi. Ở đây khi sử dụng gói vô cực sẽ được 1 loại rượu nấu với tinh dầu (rất tốt cho da cũng như máu dâm kakaka )để massage thái cực thích. Không như lúc trước chỉ là tinh dầu hoặc dưỡng thể. 1 chai lạnh và 1 chai nóng. Em làm cho tôi chai lạnh trước. Em ấy lấu tinh dầu thoa khắp người tôi, lạnh như đang ở bắc cực vậy các bác. Đôi gò núi của em chạy khắp người tôi đếm mọi ngõ ngách từ đầu tới chân. Quá tê tái tôi đòi quay lại để thư giãn luôn thì em bảo " từ từ em cho " . Xong em lại tiếp tục với chai nóng cảm giác sướng rất khó tả. Các bác thử trải nghiệm sẽ rõ. Tôi không nói điêu sự thật là như vậy. Diều gì đến cũng đến. Em bảo tôi xoay lại. Tiếp tục những màn đi lưỡi và trường thái của em. Thân thể tôi và em như tan chảy hòa quyện vào nhau cảm giác rất khoái cảm. Em cho tôi vào thế 69 và chăm sóc thằng em tôi không chỗ nào chê. Bj lúc cán và sau một hồi tác chiến tôi đã cho em hết tất cả các chiến binh của tôi. Nhưng chưa hết. Với cái trình bj của em, em vẫn tiếp tục cho tôi leo típ 3 đỉnh núi nuaex các bác ạ. Tôi không tin được là em có thể vậy luôn. Tôi ra về trong sung sướng.

Thay đồ vào tiếp tục xuống phòng nghỉ làm tiếp tiếc mục massage mặt rây tai đắp mặt nạ ... Service quá tốt đúng không các bác.

Đánh giá sơ bộ em số 12
    Face 9d
    V1: 10 tôi tích cái v1 này lắm
    V2: 7 có hơi lipit
    V3: đụng tới là nước ôi là nước.
    1 số đáng check cho ae.
    Tổng kết: tic 1200 giảm 20% + tip = tic

P/s: lần này đến nhạc dương lầu tôi bị say với em massage khỏe ở phòng chờ với vẻ đẹp tự nhiên trong sáng. Em làm tay chân đầu cho tôi rất kỹ, tôi rất hài lòng với bé này. Em ấy tên Nhi. Bác nào muốn phong cách nhẹ nhàn thanh khiết sau những phút chiến đấu thì tìm em nó.

Chào đoàn kết và thân ái

Dragondn thích bài này.
    Đang tải...
  2. Mtp123

Mtp123 Bé Tập Massage

Chúc mừng bác

3. Nguyen Nhựt Thiên

Nguyen Nhựt Thiên Bé Thích Massage

ngon ta, mà có đăng ký gói vô cực gì bác có đăng ký luôn kg

4. MatXaAlone

MatXaAlone Bé Tập Massage

Đúng ngon thật.