Tân Phú Tiến Thắng - Tân Phú - KTV 79 - Bưởi

Lượt xem: 2,201

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Thân chào mấy đồng râm cùng đam mê gu bưởi, nay có dịp ghé qua tân phú sẵn tiện ghé check lại cái chỗ tiến thắng lâu lắm rồi chưa đi lại, xem có gì mới không .
Vị trí cực dễ tìm, mặt tiền tktq có nguyên cái bảng đỏ đỏ dễ nhận dạng.
Chọn vé tắm giảm còn 350k do đi vào lúc 4h30 . nảy mà ghé ăn tô hủ tiếu cái là mất toi 140k giảm giá . Lên phòng
Oánh giá, khoái cái phòng này, có cái cây để bé vịn lúc đi lưng như mấy chỗ massage khoẻ vậy.
KTV 79
V1 : 9đ gu khoái bưởi
V2 -3 -4 thì 7đ , cân đối thuộc dạng có da có thịt nhé.

Xông hơi ok lắm, tiết mục chính.
Tắm :Bồn nước vừa được 1/2 thì 2 đứa đưa nhau vào tắm táp, cái bồn sục nước lên đúng là massage tứ bề, quần nhau trong bồn mà cứ như có thêm mấy cái tay vậy, cặp ngực em nó thế cái bọt biển , cứ trườn chà chà mà tê tái cả người , nằm đã rồi ngồi dậy em nó khuyến mãi cái bj nhẹ nhẹ, tê tế muốn out nhưng không được em nó kềm lại rồi.
Massage : Cái này bác nào thích thì thích tui thì next phát bảo em thư giản luôn, và màn thư giản tiếp theo là nuru nhé, nuru phê hơn làm thái là được cả người em nó trườn như phim nhật . trườn từ trên uống dưới rồi bắt đầu em lấy cặp bưởi massage, cứ vậy mà người tui như lân lân đi theo từng hơi thở của em, em trườn đến đâu tui cảm giác được rõ ràng đến đó, nó tê tê , êm êm , mà cũng không kém phần cao rào là đôi tay cứ chạy như chạy điện làm người phải rùn mình mấy lần, thiệt thiệt tình chịu không nổi dành xoay người lại kéo em vào lòng hôn lên cổ em rồi từ từ hôn xuống ngực em dừng lại ở hai quả bưởi mà mút , nó đã làm sao, cái tay thì tranh thủ đưa xuống khám phá khe suối em nó âm ẩm rồi em lại tiếp tục trườn xuống bắt lấy thàng nhỏ và em khoá người tui lại bằng thế 69 rất khó mở ra, chỉ biết nằm mà dùng chiếc lưỡi để nạy cái ổ khoá của em, càng nạy nước nôi lại càng nhiều, chưa kịp mở đến đâu thì thằng nhóc đã phải đầu hàng vô đều kiện rồi. bao nhiêu sức lực bị em vắt kiệt, không thể nào gượng dậy nổi. nằm xãi lai vậy , em đi wc xong lại bóp tay chân cho gân cốt nó dãn ra người như được hô hấp nhân tạo vậy, ôm em một hồi lấy lại sức rồi ra tắm táp lại.
Tổng thiệt hại là 1 tr 2 luôn tip cho gói onsen luôn nhé mấy bác. lợi cả đôi đường. hẹn sớm có dịp đi lại bên tân phú gặp lại em.