Q.1 - Tiếng rên nơi hoang dã 39 Dubai Luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tiếng rên nơi hoang dã 39 Dubai Luxury

Lượt xem: 1,343

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
108
77
0 ₿
Lần gặp bé 07 về mà cảm giác vẫn còn lân lân, nghe mấy bác bảo đi phải đặt trước không thì kẹt, nhưng tính chả tin ai, vào lúc nào chả có , " không có bé này vẫn có bé khác " nên lần này đi ran dơm xem có gì nào.

Chạy xe đến nơi dựng đó được chú bảo vệ gửi cho cái thẻ xong đi lên nào, xe được chú đưa xuống hầm nên mấy bác an tâm, mất tầm 1ph là xe mấy bác sẽ né được mấy cái camera chạy bằng cơm. Đã quyết ran dom nên lễ tân đưa ipad để chọn tui bảo ran dom, chỉ đại bé mang số 39 hay 79 gì đó xong. ngồi làm ly trà gừng. Tán dóc với ông khách vừa xuống, ổng bảo đi 79 ngon lắm, làm nhiệt tình mà ổng toàn đi vé thái, lần này ổng up luôn on2 để sướng. nghe mà thèm ta. vậy bé tui số 39 rồi.

Lên phòng, chui ngay vào xông hơi , thiệt là thoải mái quá đi à. Đang xông thì đâu biết bé 39 đã vào từ lúc nào đâu, đến lúc mờ cửa ra hết hồn, xém vấp phải em, nhìn cưng phết, em nhìn phát yêu luôn được đấy. tui đang lớ ngớ chả biết làm gì em đưa tui lại ghế ngồi rồi lau lau, hỏi thăm , ôm hôn tui phát, chà tỉnh. Tỉnh liền. Sao nảy giờ mình kg biết gì luôn ấy, cái nét mặt em làm tui phải thích lắm lắm, rất ấn tượng với cái đúng gu của tui .

Onsen. Sau khi giao lưu văn nghệ kèn sáo thì tui đánh giá em này thuộc dạng ddcn nhé, vào bồn mấy bác mà không biết tranh thủ là thiếu yêu thương em rồi đấy, sau khi em tắm tui , tui cũng tắm em mà sao tắm thôi là đã làm con kiu tui nó nứng nừng nưng rồi, em mỗi khi kích thích thì em rên rên móa ui nó nghe mà sướng vãi nồi, lên giường giải lao chứ kg anh lộ ra team 30s là quê lắm.

Massage khỏe . Khá là ổn, chịu đấm chịu làm, nhức vai bảo em, em ấn khá là thoải mái , người nhẹ nhàng rồi.

Massage mệt. Bắt đầu em trườn thái, như một cơn sóng đang đánh ngầm, em làm nhẹ nhè rồi từ từ em đi lưỡi , em mút từ từ tui quíu người , da gà nổi lên hết, đành xoay lại ôm lấy em, dáng em ôm sướng lắm, v1 thì em trườn phê , em bắt đầu bj từ chậm đến nhanh rồi hạ nhiệt, tui lúc này húp sò em một hồi và không kềm được âm thanh , em rên mà tui phải nứng nừng nưng hơn coi phim để qwerty , nó sướng cái tai, còn thằng kiu cũng được sướng không kem, không thể nao diễn tả được sự zam zuc lúc này, cảm giác nó cuốn tui phải húp phải làm cho em sướng hơn nữa, và sướng hơn nữa, không thể nào chịu nổi em bắt đầu dứt điểm tui , một phát tới nóc là đúng luôn. Phê qua trời, em thở mà tui còn không thở nổi nữa, mệt phết .

Lâu lâu đổi cảm giác vừa xúc giác, vừa thính giác thì gặp bé 39 này đảm bảo càng lúc càng sung hơn với em.
Thiệt hại random nên đi onsen có camapro còn 800 tip em 1tr cho sự khoái cảm phê pha.

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
57
18
0 ₿
Thì ra tiếng rên hôm đó là từ phòng bác mà ra

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
lâu lâu nghe tai nghe tắt đèn chơi với bé năm, giờ có âm thanh hi phai rồi sướng hihi