Q.5 - TIẾP TỤC ĐƯỢC GẶP BÉ 12 BIGBANG - QUÁ PHÊ , QUÁ PHÊ ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 TIẾP TỤC ĐƯỢC GẶP BÉ 12 BIGBANG - QUÁ PHÊ , QUÁ PHÊ !

Lượt xem: 441

kimcuongdainhan

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
24
240
155
42
Q11
0 ₿
Hôm Nay Tát Nước Đầu Đình Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 12 ! Lại một lần nữa Em gặp Bạn Số 12, lúc trưa có cà phê với mấy Anh Em trong Group, cũng bàn tán xôn xao , người này hỏi thăm người kia hôm nay đi Số mấy, Em nói là không có đi, để tí lên bài cho Anh Em bất ngờ chơi…Kaaaa .! Hôm nay vừa vào phòng như đã thân quen từ trước Bạn 12 Chào hỏi Em rất nhẹ , Bạn 12 mặc một cái áo yếm màu đỏ thắm, váy đen ngắn củn cởn, chỉ cần Bạn lướt nhẹ hoặc xoay người là cặp mông lộ thiên của Bạn lộ ra nhìn lứng dễ sợ, chưa hết cái áo yếm Bạn mặc như chỉ che đủ cặp tuyết lê thuộc dạng hàng khủng của Bạn, để lộ ra cái lưng trắng nõn nà, rãnh lưng sâu ơi là sâu ..khi hai đứa Em ngồi nói chuyện ở ghế sofa, cái tay của Bạn khám phá hang cùng ngõ hẻm của Em, làm cho con kiu của Em chịu không nổi ngóc dậy biểu tình, được một lúc Bạn leo lên người Em ngồi mà đung đưa, cái tay của Em được dịp khám phá cặp mông 93 cm của Bạn, phải nói mông của Bạn mẩy và săn chắc gì đâu , lúc này tay Em tiến dần tới phía dưới, lúc này Em mới biết Bạn 12 mặc sịp lọt khe, mỏng ơi là mỏng, Bạn có khoe với Em là mới Squat xong, hèn chi nhìn thấy trắng mịn không cộm tay,đã đã nha…Ahii, được một lúc thì nước trong bồn đã đầy, Bạn 12 kéo Em vào bồn tắm, Bạn Kỳ cọ tắm cho Em rất kỹ, lúc này Bạn mới kề cái miệng bé bé xinh xinh vào cận lỗ tai Em khẽ nói : Em làm cho Anh nha, Em gật đầu , Bạn bắt đầu các động tác bú liếm, nút bi, xoáy nòng quen thuộc, sau đó Bạn liền kề cái miệng bé bé xinh xinh ngậm lấy con kiu của Em mà nút, bút lấy nút để động tác của Bạn nhanh dần , nhanh dần, khiến cho Em phê quá phê, Em đã bị quéo, bất giác Bạn lại làm chậm lại, nhẹ nhàng, nhẹ nhàng, rồi Bạn lại ngậm con kiu của Em thiệt là sâu để yên một hồi lâu, sau đó cái lưỡi ma thuật của Bạn lại đảo , đảo qua đảo lại…, Trời ơi phê quá, sướng quá, như bắt được bài của Em, Bạn dừng lại (chỉ cần một tí nữa là Em out ), Bạn nhìn Em và cười nói: “Tụi mình lên giường nha Anh”, khi lên giường Bạn 12 làm khỏe rất tốt, Bạn làm cho Em thật sự thư giãn, đầu Em nhẹ hẳn đi, sau đó Bạn bắt đầu làm Thái, Bạn đổ dầu rất nhiều, Bạn dùng cặp ngực của mình áp sát vào lưng của Em, Bạn bắt đầu chà nhẹ nhàng và chầm chậm, đồng thời cái lưỡi ma thuật của Bạn la liếm sống lưng của Em và mông của Em, lúc này thì Em phê và sướng quá , Bạn kêu Em nằm ngửa ra, Bạn lại đổ dầu tiếp, công phu kẹp xúc xích của Bạn được thi triển thiệt là đã gì đâu, sau đó là kỹ thuật chà kiu được Bạn , Em quá bất ngờ vì lần này Bạn không cần giữ kiu của Em, lần này thì quá chân thật, con kiu của Em và mép của Bạn đã sát gần nhau, Bạn cứ lên xuống, lên xuống, âm thanh của dầu cứ nhóp nhép nhóp nhép, chẹp chẹp , cùng với âm thanh JAV rên nhẹ của Bạn, khiến cho Em quá sướng, Em quá bất ngờ không nghĩ là kỹ năng này lại được Bạn trào dồi và tuyệt đỉnh như vậy, Em nhớ không lầm Em mới gặp Bạn cách đây một tháng, kỹ năng này đâu có đã như vậy đâu…Ahii, lúc này Bạn lại chuyển sang ngậm tiếp con kiu của Em mà nút, mà liếm, cái lưỡi của Bạn lại đảo…Ui trời đất ơi , em đã bị Bạn đánh bại thê thảm, Em sướng quá …Hiii. Sau đó Bạn 12 tắm lại cho Em, hai Anh Em chia tay và không quên trao cho nhau cái ôm nhẹ nhàng tạm biệt. Đây là bài RW nhẹ nhàng của Em về Bạn 12, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

206.4 KB · Lượt xem: 129
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: hungmaco and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
965
299
0 ₿
Mỗi lần gặp lại võ công lại cao hơn trước hả Anh. Cảm ơn Anh nhiều ạ :ami-(30)::ami-(30)::ami-(30):

• Love
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
2
60
25
38
Tphcm