Q.1 Tiếp tục ghé thăm Fyou gặp bé 79

Lượt xem: 481

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chả là dạo này đi massage khó khăn quá, cuối năm gấu siết tiền chỉ còn 50k đi cafe mỗi ngày. Xăng kg có do mua xe điện, mà cái khổ nổi là xe điện nên đi cũng có giới hạn cty nay thưởng nóng 2tr cho nhân viên đạt đủ sớm nhất tui may mắn được ông khách thương yêu, ký phát đủ luôn. có máu trên đường về nhớ đến cái khách sạn rang đông nằm cùng hướng tạt vào ghé F.you . dựng xe đó tung tăng đi lên down lại cái app lấy code mần cái vé 700 quen thuộc. có lẽ vé này tui dùng nhiều nhất .
Lên phòng vẫn không gian quen thuộc, thay bộ đồ máng lên cho ngay ngắn rồi chui vao xông hơi tý . Tầm 10ph người ra mồ hôi như tắm, bước ra em lau người rồi hỏi thăm anh có hay đi ở đây không, tui trả lời thiệt thà, ở đây em là người đầu tiên anh gặp ở phòng này........ em load tầm 5s cười cười rồi đưa tui lại ghế ngồi, em ngồi trên thành ghế, nhờ vậy mà tui khám phá em dễ hơn, sờ bóp một hồi bắt đầu màn tắm
Tắm : bồn to đủ 2 người , nước âm ấm , bé tắm cũng hỏi thăm có gội đầu không, tui bảo thôi, tắm sơ thôi kg về má la.
Khỏe: lên giường nằm rộng rãi trong lúc em đấm bóp các kiểu khá vừa ý, em chịu khó hỏi thăm, đấm có lực nữa.
Mệt : Bắt đầu chà thái, ngực em vừa thôi nhưng bù lại em chà nhiệt tình làm kích thích cảm giác hơn , sau đó em bảo tui xoay lại bắt đầu em chà xuống chân , lên thằng nhóc, từ tù em bj , em cũng hỏi anh muốn 69 không, tui nay ăn chay không muốn, nên chỉ khám phá bằng tay em thì khám phá tui bằng miệng, sau một hồi tui cũng được out trong sự giải tỏa.
Một buổi đi gặp bé 79 khá ổn áp, ưng chỗ là hình ảnh cơ sở đưa lên sao ra gặp thì bé cũng tương dương vậy kg bị xử lý hình nhiều.
Thiệt hại. vé 420k tip 700k pv 30k còn được ít tý đi dẫn gấu ăn phở hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, dẫn gấu đi ăn phở làm thêm phát nữa double kill :3onion15:

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @6sauchin9 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massaeg FYOU đã nhập code anh mà anh @6sauchin9 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @6sauchin9 đã luôn tin tưởng và ủng hộ cơ sở đến ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Rất vui vì anh đã quay trở lại

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
chúc mừng bác nhé