Tiếp Tục Hành Trình... RP VAB Đường NTP

Lượt xem: 3,032

ThanhLong69

Bé Tập Massage
11/3/19
13
10
21
Xin chào Anh Em. Anh Em còn đi MS không ta hehe.
Nổi cơn thèm khát khi trong túi cạn máu nên chạy qua VAB để xả lũ.
Về csvc thì chắc anh em ở đây cũng rành quá rồi. Nên thôi mình vào vấn đề chính luôn.
Hôm qua em đi bé Tên Trâm còn teen nha anh em, thích hợp với ai thích non nhé ( Em vừa tròn 18), em ấy có chị và dì làm trong VAB luôn nên dẫn em ấy vào. Bé này còn trẻ nên hơi đỏng đảnh . mình khuyên mấy bác tự nên tắm :(. em ấy tắm cho mình không sạch đâu :(
Về phần MS khỏe em ấy còn trẻ nên lực chưa đủ. :( Làm cũng qua loa. mình không quan tâm chủ yếu vào để xả lũ thôi.
Làm 1 lúc thì tới MS Gần : Chán. Dùng 1 từ là Chán. làm qua loa như cách em ấy ms khỏe cố nhắm mắt nghĩ tới Ngọc Trinh để mau ra rồi về. :( nhưng được cái ở vòng 4 là e ấy có rỉ nước nhé các bác. sờ một tí lại ưỡn ẹo kiểu không muốn nữa :( . face rất dễ thương nha.
Tick 100k Tip 200k.
Tiện cho mình hỏi tại sao không thấy ai làm rp Massa Thành Nghĩa nhỉ? cũng gần ở đó. ai đi rồi cho mình xin rp ...

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anh viết cho bạn nào thì đợi mod box đó vào duyệt nè anh.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    thanks bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    HoangAnhBT nói:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
    bạn viết sai box nên bạn post lại đúng box nhé
  • Tai tan Tai tan:
    @Lục A Ka, check ibb em bác ơi
  • koolboy95 koolboy95:
    hello anh em :)) mình member khu vực q6 gần dubai binh tân haha
  • dan541968 dan541968:
    chao anh em em la nguoi moi a
  • Professor Professor:
    @koolboy95, đồng dâm q6 luôn :)
  • P Phạm duẩn 26390:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
  • V Vũ Đức:
    @HoangAnhBT,@HoangAnhBT@HoangAnhBT
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae
  • bebebangbong bebebangbong:
    Kim huy số nào v1 to vậy các pác
  • Má Nobita Má Nobita:
    Đi 11 đi bác.
  • mocthichchim mocthichchim:
    10 nha
  • Tristana Tristana:
    Má Nobita nói:
    Đi 11 đi bác.
    còn pé nào kỹ thuật cao hem pác

HotFrankenstein

Massage Chuyên Nghiệp
    3/4/16
    166
    239
    28
    Xin chào Anh Em. Anh Em còn đi MS không ta hehe.
    Nổi cơn thèm khát khi trong túi cạn máu nên chạy qua VAB để xả lũ.
    Về csvc thì chắc anh em ở đây cũng rành quá rồi. Nên thôi mình vào vấn đề chính luôn.
    Hôm qua em đi bé Tên Trâm còn teen nha anh em, thích hợp với ai thích non nhé ( Em vừa tròn 18), em ấy có chị và dì làm trong VAB luôn nên dẫn em ấy vào. Bé này còn trẻ nên hơi đỏng đảnh . mình khuyên mấy bác tự nên tắm :(. em ấy tắm cho mình không sạch đâu :(
    Về phần MS khỏe em ấy còn trẻ nên lực chưa đủ. :( Làm cũng qua loa. mình không quan tâm chủ yếu vào để xả lũ thôi.
    Làm 1 lúc thì tới MS Gần : Chán. Dùng 1 từ là Chán. làm qua loa như cách em ấy ms khỏe cố nhắm mắt nghĩ tới Ngọc Trinh để mau ra rồi về. :( nhưng được cái ở vòng 4 là e ấy có rỉ nước nhé các bác. sờ một tí lại ưỡn ẹo kiểu không muốn nữa :( . face rất dễ thương nha.
    Tick 100k Tip 200k.
    Tiện cho mình hỏi tại sao không thấy ai làm rp Massa Thành Nghĩa nhỉ? cũng gần ở đó. ai đi rồi cho mình xin rp ...
    Vì Thành Nghĩa bây giờ hết hot như hồi trước rồi, tầm 6-7 năm trước Thành Nghĩa là hàng hot đấy, hồi đó còn vé 50k ko biết giờ còn ko, cũng lâu lắm rồi ko vào Thành Nghĩa nên cũng ko biết giờ nó ra sao, giá nhẹ mà, Bác rảnh thì vào thử đi

9dragons1988

Bé Tập Massage
    15/2/19
    17
    3
    31
    Đi bên này đi vé 500k chỉ tổ mang cục tức vào người. Có đi nên đi 100k thôi, yêu cầu em Kiều ấy, ngực bự, face khá, hơi lớn tuổi xíu, còn thích thì test cả dì và chị em Trâm thì đi em Trúc (dì), Trang( chị)

KamaSu

Lão Làng
    Có vé 5 xị đấy, mua vé 5 xị thì đi nó cho Bác vào phòng cuối cùng, có tắm chung, nude 100%, massage Thái, bữa đi 2 lần rồi, gặp mấy em ko vừa ý nên nôi ko đi vé này nữa
    Cảm ơn thông tin bác chia sẻ.
    Nhân tiện, Thành Nghĩa giá nhích lên một chút, được cái phòng làm lại đẹp, kích thước phòng và máy xông ước kiểu vẫn vậy, xanh đỏ vàng tím đủ màu.

ThanhLong69

Bé Tập Massage
    11/3/19
    13
    10
    21
    Vì Thành Nghĩa bây giờ hết hot như hồi trước rồi, tầm 6-7 năm trước Thành Nghĩa là hàng hot đấy, hồi đó còn vé 50k ko biết giờ còn ko, cũng lâu lắm rồi ko vào Thành Nghĩa nên cũng ko biết giờ nó ra sao, giá nhẹ mà, Bác rảnh thì vào thử đi
    Được a frank cmt hãnh diện quá

ThanhLong69

Bé Tập Massage
    11/3/19
    13
    10
    21
    Ok Bác. để bữa nào e test thử rp cho AE . nếu ổn thì ae lại quay về chỗ cũ chơi tiếp

ThanhLong69

Bé Tập Massage
    11/3/19
    13
    10
    21
    Cảm ơn thông tin bác chia sẻ.
    Nhân tiện, Thành Nghĩa giá nhích lên một chút, được cái phòng làm lại đẹp, kích thước phòng và máy xông ước kiểu vẫn vậy, xanh đỏ vàng tím đủ màu.
    Về mấy em thì sao bác. e cũng tính ghé thử

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Thành nghĩa h nói thật chán bà cố luôn, nhìn cái csvc là tới nản rồi, dàn ktv bên đây h đa số toàn hết date, tui đi hồi trước tết, đi 3 người xong ra hết muốn quay lại

• Like
    Reactions: KamaSu
    Tắt ảnh nền