Q.1 Tiếp tục series càn quét Queen [22]

Lượt xem: 1,750

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Với mong muốn càn quét sạch Queen và cũng may mắn là tuần nào cũng trúng 1 event thành ra có cơ hội mỗi tuần khám phá 1 Queen con. Nữ hoàng được chọn ở tuần này là 22, nói đúng hơn là không còn sự lựa chọn nào cho 1 ngày mưa tầm tả kẹt xe ngậm nước khắp đường phố Sài Gòn, chỉ còn 1 số 22 rảnh lúc mình check in. Làm thủ tục và lên phòng, lần này thì hơi cồng kềnh 1 chút, bước lên 2 lầu và qua sự san tay của 3 anh nhân viên nên cũng khó cho việc gửi cafe, chỉ gửi cho anh trai cuối cùng. Cái số đi Queen nhiều tuần nay chỉ đi 2 phòng Vip 1 or Vip 6, cơ sở vật chất thì vẫn ok như vậy, à có 1 điểm nhỏ là nay trời mưa nên việc đợi nước nóng hơi khó khăn. Thay đồ xong thì nữ hoàng 22 bước vào, em cũng chào hỏi và chịu khó bắt chuyện tiếp cận gần gũi mà do hôm nay trong người không được khỏe mặt cũng hơi khó chịu em nó tưởng mình không thích nên có gợi ý đổi người, mình mới bảo à không phải đâu do tính mình như vậy chứ không phải không hợp gu hay gì và cũng không có thói quen đổi người. Và cố gắng cởi mở hơn với em cho vui nhà vui cửa, quyết định đi tắm luôn không xông mà vô chờ nước nóng hơi lâu, em nó cũng chu đáo tắt máy lạnh trước, em tắm rất là kỹ và từ phía sau em nó bắt đầu ôm cạ cạ chà chà mơn trớn kích thích, rồi lòn ra trước đi 1 đường lưỡi từ cổ xuống ciu và ngậm chặt sâu xua tan đi cái lạnh, cũng do đang bệnh nên bảo thôi nhanh ra giường rồi mình tiếp tục nha em
Nữ hoàng 22: có hỏi tên mà tự nhiên quên mất, quê KG, 9x, face ổn có tha thu, body mình dây cây cảnh 3m bẻ đôi, tình cảm nhẹ nhàng
- Vòng 1 : hàng rep nhưng xịn, mềm và sờ bóp rất tự nhiên
-- Vòng 2 : xíu xiu
--- Vòng 3 : nhỏ nhỏ xinh xinh
---- Vòng 4 : không check nhưng lướt qua thì có cắt tỉa gọn gàng
- Đấm khỏe tốt, nhiều bài, lực khỏe và rất chịu khó hỏi han chỗ nào cần đấm cần bóp và có cái bài bứt tóc trị nhức đầu lạ lạ mà sảng khoái
- Vì đang nghẹt mũi nên bảo em nó nằm ngửa ra để thư giãn luôn, đi lưỡi kèm bài nuru chất lượng, em bj rất nhiệt tình và cái lưỡi của em nó ma mãnh đi cảm nhận được rõ lắm (có 1 điểm trừ là giọng rên giả quá), mình chỉ nằm hưởng thụ cũng không khám phá gì và kết thúc CIA sạch sẽ trong miệng em.
Tíc: mod @Uchiha Itachi và cơ sở tài trợ
Tip: bằng vé + bonus
Nhân viên: cà phê
- À có 1 góp ý nhỏ với em là xài son chì nhiều quá, mấy bác có vợ đi về mà không để ý là bị vợ hốt xác ngay, vả lại xài son nhiều chì quá cũng không tốt. Tóm gọn lại 1 buổi chiều mưa là hài lòng ra về.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn, Piii and Mr. Heo

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
22 chưa được gặp hehe