HTGD Tiếp tục series HTGĐ cho anh em

Lượt xem: 26,349

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
56
58
0 ₿
Lâu quá mới ghé lại Tây thi nay CSVC mới sạch sẽ thoáng mát hơn tollet riêng từng khu cho Ae vê sinh sau khi xả stress muốn tắm gội tại chỗ luôn cũng Ok nha kkk
Nay quay lại để review 2 bé mới
Mấy bé cũ cũng thì ít nhiều Ae cũng biết rồi hen..
Thật ra có 3 bé mới nhưng be kia từng làm qua rồi chỉ là mới ở chỗ mới thôi còn 2 bé mới tên Nhi và Trân thì hoàn toàn New nhé
1. Bé Nhi:
Face: Teen ưa nhìn
V1: vừa tay còn khá săn chắc ti nhỏ hồng(có Pic)
V2: màn hình phẳng
V3: Tròn chắc
V4: Mới làm nước nôi Ok sạch sẽ
Sever: Tình cảm nhe nhàng
Bé mới làm thì khỏi nói Ae cũng biết rồi hen
Còn ngại ngùng lúng túng
Bảo gì làm cái nấy BJ thì thấy cũng OK không cạ răng cần trao chuốt hơn và cũng cần Ae nào muốn đi có thể chỉ bảo thêm
Được cái em này cũng ngoan biết lắng nghe học hỏi thái độ thân thiện, mình cũng chi cho vài đường cơ bản vì thời gian có hạn…Nhưng từ từ rồi sẽ quen thôi
Thiết nghĩ em nó cũng là một ứng cử viên sáng giá cho quán nếu ki năng được trao dồi thêm…
2. Bé Trân:
Face: Teen ưa nhìn
Body: cận chuppy
V1: To như cặp bưởi 6 roi, ti nhỏ xíu Hồng
V2: chút ít lipit
V3:Tròn chắc
V4: Gọn gàng nước nôi Ok vì mới
Sever:
Như bé trên nhưng có lẽ còn lúng túng hơn một xíu nữa, còn trẻ con hơn chút
Mình cũng chỉ click ti, BJ thì em này làm có độ sâu hơn không cạ răng nhưng còn cần học hỏi nhiều…
Với v1 to thì chỉ em nó làm nuru bằng v1 khá là thú vị nha…
Phần cia do bé mới nên để mấy bé quen cái đa nên nay cũng không để 2 bé nó thử nay cho suất lên ngực làm quen trước đã kkk
Tổng kết:
Thích hợp cho Ae nào thích gu teen mới vào nghề, sever và những tiểu tiết khác Ae có đi chỉ bảo góp ý thêm nhé…
Bé An: sẽ review sau cho Ae tham khảo nhé hoặc Ae nào đa check rồi vào comment cho tí review nhé
ĐC: 483 trân xuân soạn phường tân kiểng-Q7
Giá vé như cũ: 300k bao gồm tip Ae nào thích cho thêm không thôi nhé
Moi thái độ vòi vĩnh thêm Ae có thể trực tiếp góp ý với chủ quán vi thiết nghĩ những hành động như vậy được quy vào thái độ công nghiệp nhé và những em như vậy cũng nên cho vào danh sách đen..,
Thanks tất cả Ae đã xem và Like nha..!

Nakhuiblet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/22
Chủ đề
3
25
8
0 ₿
Cảm ơn bác

cubeteo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/12/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Nay mới bị sụp hầm chỗ này. Bé tên Kiều thì phải . vô nói chuyện như mới chơi đồ xong . lên làm này kia xong nhét vào luôn trong khi ko có đồ bảo hộ này kia. ???? Xong đẩy vài cái nói đau quá rồi mặc đồ và xong :)))) má tức xuống nói chủ thì nói sẽ dạy lại bé .

cubeteo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/12/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mình tưởng đây chỉ hj với bj thôi còn nói mình lần sau nhớ đem đồ bảo hộ

Adamsang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/11/21
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Mới vô mình nói sao anh???

Kentq7

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/21
Chủ đề
3
14
4
0 ₿
Tiệm vẫn hoạt động bình thường cùng với dàn nv mới và giường rộng rãi hơn trước, có Zalo mới của tiệm nhưng mình đăng lên là bị vi phạm xoá bài ngay.