Tiếp tục tìm lại người thương

Lượt xem: 1,511

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Tình hình là sau khi gặp e lần đầu thì có lẽ lại bị mộng mơ với e nữa r :( haizz phận làm trai thật khổ quá đi mà, nên thôi cũng ráng lò mò tìm bác @Lục A Ka xin chút vé để dc thấy e nữa

Tới nơi trình code, cũng xui xẻo làm sao e mới vừa lên phòng nên chấp nhận số phận đợi e 90’ vậy

Cuối cùng cũng đợi xong thì dc tiếp tân mời lên phòng liền, vừa vào đã gặp người quen với cái nụ cười chết người đó thì sao mà chịu nổi dc chứ, ẻm cũng ôm hun 1 cái :oops: Thay đồ để đi tắm thôi nào :p lúc tắm cũng phải giỡn banh phòng mới chịu, thật sự là ở đây hợp mỗi với ẻm, vừa tắm vừa kết hợp chà Thái trên nệm, cảm giác thật sự rất tuyệt, v1 với v4 của em cứ đưa đưa trước mặt mình làm phải giữ tinh thần dữ lắm mới qua khỏi nạn này :oops:

Xong xuôi cũng tới màn làm thịt heo, cảm giác thân thuộc nên cũng k yên phân nằm mass khỏe đâu, vừa mass khỏe vừa giỡn nhây vừa kích thích 2 bên :D mà giỡn giỡn chứ em làm cũng rất tốt và có nhiều bài bẻ người nghe rắc rắc luôn

Tới phần thư giản, bé cũng hôn nhẹ nhàng tình cảm lick ti từ từ rồi tới mình lột từng món từng món trên người của bé ra, hôn từ trên xuống dưới từ đầu ti hồng hào của bé xuống bụng r 2 bên đùi tới vào cô bé đang khóc nhè :p cũng từ từ đưa tay vào trong, càng lúc bé càng thở và rên nhiều hơn, rồi cũng tới 69 xuất hiện, 2 bên quần nhau cũng tầm 20’ r cả 2 cùng out trong sung sướng

SBD: 207
Phần chấm điểm của mình đã có trong bài trước nha mọi người :D

Tic: bác @Lục A Ka lo
Tip: 5xx

Nghe nói sắp tới ở nơi đây sẽ có thêm nhiều thứ và sửa sang cho đẹp hơn nên cũng chúc cơ sở làm ăn phát đạt hơn :D riêng ở đây chắc đi chết số 207 rồi :p

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and caubetihon

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
bác rước ẻm về nhà bác lun đi cho đỡ ghiền ^^ còn ko chuyển qua ở chung với ẻm ấy ^^

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.