Cần Thơ Tiếp tục về bé 56 DBCT

Lượt xem: 856

Gấu-CT

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
13
38
32
0 ₿
Xin lỗi vì hôm qua đang viết dỡ thì nhấn nhầm nút đăng bài làm ae mất hứng
Hôm nay văn vở tạm ổn nên tiếp tục mong đồng dzâm thông cảm nhen
Tiếp tục hôm qua thì được phục vụ đưa lên phòng đợi bé, Phòng rộng đẹp sạch sẽ thơm:)), trang trí thấy khá sang trọng
Vào vấn đề ngồi đợi bé trong tư thế hồi hộp không biết dáng bé có giống hình ảnh được xem trước đó không.Bé bước vào uchucha 1 dáng người bé bé khuôn mặt khá OK luôn nhe đúng chuẩn gu mình, qua vài câu chào hỏi xả giao bé hỏi anh xông hơi chưa nếu chưa anh vào xông đi để em cbi cũng tranh thủ nhìn lén e xíu, phía sau lớp áo mỏng là 1 thân hình bé nhỏ chuẩn gu chuẩn gu kkk!!!!
Xông hơi xong bé đưa mình ra bồn tắm bé này tắm kỹ gội đầu rất vừa tay tranh thủ sờ mó bé tý mà bé cũng không phải tay vừa kích thích mình lại liền cũng may mắn là còn giữ lí trí không là Out luôn chắc quê chết:8onion13: thôi cũng phải gồng gồng xíu.
Bé này cũng khá tâm lí kêu mình thôi để lên giường em massage cho anh khỏe khỏe tý há, chời ok liền chứ để bé khều hồi chắc gồng cũng không nổi đâu:6onion23::6onion23:
Lên giường bé massage khỏe lực tay vừa đủ đầy đủ bài bản thêm vào đá nóng với túi thơm nóng ta nói nhém ngủ quên luôn :cuteonion51::cuteonion51::cuteonion51:, tới bài chà nuru bé cũng cạ khắp cơ thể mình xong nhẹ nhàng hỏi anh khỏe chưa giờ em làm anh mệt nhe:cuteonion21: bé ngậm 1 cái muốn lúc cán cảm giác tuyệt vời!! kèm theo âm thanh sống động như phim nhật 2 tay mình cũng tranh thủ sờ mó v1
Được 1 lúc bé quay lại vào thế 69 thì mình cũng tranh thủ khám phá v4 tý âm thanh sống động, thế 69 uy chấn thiên hạ, tiếng nhạc du dương làm mình cũng chịu thua bé sau khoảng 20p chống chịu ,Bùm chéo Out trong sung sướng
Tranh thủ còn tý thời gian nằm ôm ấp bé tý tâm sự như người yêu đúng gu tình cảm nhẹ nhàng:cuteonion41:,sau đó bé đưa mình đi tắm và tạm biệt đầy tiếc nuối
Đánh giá chung:CSVC quá ổn và sang trọng, Đúng tính chất massage thư giản
9/10 ( riêng thấy mấy bác nào nhu cầu cao hơn thì bên DBCT không phục vụ tới Z đâu nhé)
Đánh giá riêng bé 56: Face xinh trẻ
V1: hơi bé nhưng không sao kkk đúng gu mình là được
v2:thon thả
V3:tầm ổn
V4:sạch sẽ thơm tho có dọn cỏ nước nôi đầy đủ nếu không muốn nói là nhiều
Chiều cao thích hợp với mấy anh thích dạng loli nhỏ nhỏ con tình cảm :2onion35:
Tổn thất:On1:800k
Tip:1000k(có bonus tý vì nhiệt tình với đúng gu)
Lễ tân+phục vụ(tư vấn nhiệt tình đúng hình ảnh và gu mình) :100k
Tổng thiệt hại: gần 2 củ khoai sẽ ghé tiếp nếu có cơ hội

• Like
Điểm cảm xúc: Cà Khịa Thêm Vui