Q.1 - Tiếp tục với Dubai 41 nào | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tiếp tục với Dubai 41 nào

Lượt xem: 61

Đình Hoa Lưu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/9/24
Chủ đề
2
11
2
TpHCM
0 ₿
Nay cũng cuối tuần thư giãn rồi . Nên tự thưởng cho mình 1 buổi chill chill nhẹ nhàng bên Dubai

Về dịch vụ và đẳng cấp thì ae nào qua bên đây rồi thì khỏi phải bàn nha . Vô câu chuyện chính luôn cho đỡ đọc dài dòng

Tới quầy lễ tân đưa tui cả cuốn " menu " lướt lướt 1 hồi thì cũng hợp ý với 189 . Liền chọn em ngay cho vô việc

Lên phòng xông hơi 1 hồi thì em ấy bước vào thì tui cũng đủ nóng rồi mà thấy em còn rạo rực hơn . Em lại và lâu mình giúp , rồi ngồi cả lên đùi tâm sự xíu em ấy còn thò tay vô để kiểm tra coi thằng nhỏ ở dưới ổn không :)))) này cũng răm lắm

Tâm sự , mò mẫm nhau tí rồi cũng tới phần tắm rửa . Đúng là bên đây dịch vụ hay kỹ thuật đào tạo kĩ lưỡng lúc nào cũng tắm rửa thăm tho từ thằng anh đến thằng e út thì mới cho lên giường :)))

Thư giãn : nhẹ nhàng nha , k đau mà còn giỡn cơ nữa chứ .

M Ệ T : phần này khỏi nói :))) cặp zú em chà chà trờn cùng với tinh dầu mà lên k chịu nổi . Em mà là ny tui ngày tui vả cho mấy cử lun chứ đùa kkkk . Lật ngược phần trên em ấy vẫn dùng cập ngực chà đầu ti tui :))) thằng e tui đâu chịu thua . Cứ " chào cờ " e nó ở dưới mãi cuối cùng cũng phải dùng tuyệt chiêu .
Em này BJ phải nói là tuyệt nha . Má ơi nhấp từ từ nhẹ nhàng tới lúc nhanh thì thôi các bác đầu hàng đi là vừa :))) bắn vào mồm em nó phải nói là đỉnh . Không đc " đút vào " thì mà cho vào miệng thôi kkkkkkk

Dịch vụ của " đặc khu " phải nói đỉnh cao . Dàn KTV ngon và ngoan thiệt

Hẹn e lần sau :)))