Q.1 Tiểu muội muội ngây thơ 33 nhưng thật mãnh liệt trên giường

Lượt xem: 2,247

good boy di massage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/3/22
Chủ đề
1
1
3
0 ₿
Một buổi trưa nắng, đường xa cực quá không thể chờ đến khung giờ vàng (17h) để hưởng ưu đãi 50%. Ma đưa lối quỷ dẫn đường thế nào hứng quá chạy thẳng vào Queen lấy cái code giảm 30% khung giờ bạc.

Đến nơi, gửi xe, lên quầy, làm cốc trà nóng, dựa lưng vào cái ghế êm như nhung. Bạn quản lý cầm ipad tới tư vấn các kiểu con đà điểu nhưng mình đã chốt vé 1k2 từ trước nên tua nhanh đến phần chọn KTV.

Lựa một hồi cũng đc vài cái face ưng ý nhưng bé bệnh, bé bận, bé đèn đỏ, bé chưa tới, .... Cuối cùng số phận đẩy đưa "con số gì đây" dô con ba mươi ba. Bé nhìn hình rất sáng nhưng mà nghe nói mới vào được 4 ngày thì cũng hơi chùn trym, chơi vé cao mà lẽ nào đi làm chuột bạch?. Thôi thì tới lun hy vọng là mọi thứ sẽ tốt.

Sau khi lên phòng, làm thủ tục cho locker, xông hơi được tầm 5 phút thì bé bước vào. Hiện lên trong làn khói mờ ảo là một đôi chân thon, bước đi nhẹ nhàng, khoan thai, khép nép như gái còn trinh vậy. Không thể chịu được nữa tông cửa chạy ra giả bộ kêu nóng quá nóng quá nhưng thật ra xông hơi bên Queen rất ok nhé.

Hai con người xa lạ bỗng nhiên chạm mặt nhau, em không nói gì, tôi cũng nhìn em không nói gì, bầu không khí im lặng đến nghẹt thở. Em ngại ngùng cúi xuống xả nước để lộ vòng 1 căng tròn, khuôn mặt bầu bĩnh, đôi môi mọng, mũm mĩm như hờn dỗi ai.

Tôi bắt chuyện với em trước bằng những câu hỏi đơn giản: em tên gì, bao nhiêu tủi, bla bla... Em trả lời bẽn lẽn, tỏ ra dịu dàng đến từng phút giây... sau đó mời tôi vào bồn để tắm ...

Phần tắm thì cũng sơ sơ, đến phần BJ thì em làm chậm rãi, hì hục, 5 phút trôi qua vẫn chưa thấy gì ra miệng. Em ngước lên nhìn tôi thầm nghĩ "sao kỳ vậy anh?" rồi chuyển sang HJ, xoáy nòng, đá trứng cút, rồi lại cặm cụi BJ típ. Lại 5 phút trôi qua cũng vẫn chưa có gì ra mồm. Nhìn em tôi cảm thấy sự bất lực đến tội nghiệp. Tôi mới nhắc em là nãy giờ gặp em chưa có hứng gì hết em BJ 30 phút nữa cũng không ra đâu. Chỉ là nói chơi thôi ai ngờ lúc này em mời tôi lên giường. OK, thủy chiến không xong thì mình hỏa chiến. Và trò chơi mới thật sự bắt đầu từ đây.

Em bắt đầu bằng bản năng hoang dại của một người con gái đang khát tình, em đưa lưỡi đi khắp cơ thể, đi tới đâu là nước bọt lênh láng tới đó, em chủ động lick ti, hun hít và áp 2 bình sữa đi khắp cơ thể đang quằn quại, run bần bật, từ bánh mì kẹp xúc xích đến mẹ cho con bú. Lợi thế vòng 1 mịn màng, căng tròn cho cảm giác rất đã và thích. Em bắt đầu quay người lại vào thế 69, em để cho tôi từ từ thưởng thức con bím rất khít, thơm tho mà không kích thích quá mạnh thằng em để thằng anh được chìm đắm trong dục vọng. Dâm thủy mỗi lúc ra một nhiều tuôn trào ướt cả mặt, tôi lật em lại từ nằm ngửa chuyển sang nằm trên để có thể nhìn rõ và dễ dàng kích thích cô bé hơn, em rất vui vẻ chiều chuộng và hợp tác. Tiếng rên của em ngày một lớn hơn, lẽ nào tôi lại làm cho em sướng vậy sao. Cuối cùng sau 15 phút cũng out hết vào trong miệng em. Cảm giác sau khi ra mà mệt như muốn tụt canxi, cả 2 nằm thở hổn hển. Thời gian còn nhiều, em nằm tâm sự, đấm bóp và dẫn ra bồn tắm lại.

Tổng kết: Bé 33 quê Vĩnh Long

Bé này mới gặp thì ngại ngùng, ít nói nhưng đến lúc kích thích được bản năng của bé rồi thì lại khác 180 độ. Mong các cao thủ tới mở phong ấn cho bé.

CSVC: 6/10 ( cơ sở tốt nhưng xài dầu dừa để nuru thì rít quá mong cơ sở xem lại)
Face: 8/10 ( dễ thương hợp gu nên cho điểm cao)
V1: 8/10 ( cam mỹ căng mọng)
V2: 7/10 ( eo thon ổn áp)
V3: 6/10 ( tàm tạm)
V4: 9/10 ( bướm khít, đẹp)

Thiệt hại:
Tic: 850k
Tip: 1200k
locker + giữ xe: 60k

Nói chung là ổn, sẽ quay lại ủng hộ cơ sở một ngày khác.

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
108
449
355
0 ₿
cảm ơn anh đã đến cơ sở và có bài viết rất hay ạ