Noel Tân Phú Tiểu yêu tinh 82 Windy

Lượt xem: 1,167

quýt ú

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/11/22
Chủ đề
9
103
26
32
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cảm ơn @Camapro , @Massage Windy Tân Phú vào mod @Uchiha Itachi đã tài trợ cho chuyến trải nghiệm duyên nợ này!!!

Bắt đầu từ lúc gặp ông anh lễ tân tư vấn các bé KTV , sao một hồi thì được tư vấn bác ấy chọn bé 82 ( cảm ơn vì sự lựa chọn của bác) sau đó được em trai dẫn lên phòng trong lúc đi em trai chủ động hỏi đến phòng tư vấn một chút mới ra nhiệt tình thế đã thấy ấm lòng rồi :cuteonion4:

CSVC:phòng rất rộng xếp 4 cái giường đôi còn dư chỗ nhậu, vào bồn tắm sải thẳng hai tay vẫn còn trên thành bồn nhé bác nào lục quân thủy chiến là bao mặt trận, Có phòng xông ước, xông khô và toilét , phòng sạch sẽ có mùi thơm ( xịt phòng hơi nhiều nên mùi hơi nồng) còn đĩa trái cây lon bia, bò húc , nước suối , chai xịt thơm phòng , kẹo và cây lượt.

Xông hơi vừa ra thì bé vào trước chào hỏi sau lại lao mình , nhận xét bé Khoảng 1m60 Xinh hơn trong hình ( hình tôn dáng nhưng khi nhìn thẳng mặt thấy bé dễ thương hơn) body có da có thịt kiểu MĩM thôi chứ không có MũM, Da thịt sức sống tuổi đôi mươi thiếu chút căng tràn có lẽ do công việc thường trực nên các bé ít thời gian tập luyện độ body.
Đó thích bé từ cái nhìn đầu tiên nên với quýt nhìn sao cũng thấy thương quan trọng nhất vẫn là hợp nhãn hay mọi người thường gọi là háo sắc :3onion29:

Quýt có nội tại là: gặp con gái cứ im im cười cười không biết nói gì may là gặp em teen chủ động trò chuyện tạo không khí thoải mái ít sự ngăn cách giữa hai người nhưng ít phút sau quýt nhận ra đây là một Tiểu Yêu Tinh từ cách nghịch ngợm quấy rối sao đó quan tâm đút ăn trái cây bằng miệng lúc này những ngăn cách cuối cùng cũng biến mất

Dịch Vụ: Xin tóm tắt , sau màn tắm sạch sẽ vui vẻ thì ra giường hai anh em chăm sóc nhau bé làm nhiệt tình rất chiều và hiểu ý mình động là em biết thế chiều ngay cảm ơn bé vì những trải nghiệm em mang đến cho anh:6onion28:

Tic : code Noel 201278
Tip: 700
Locker : 50
Em trai coi xe : 20
Có điều tiết duy nhất là còn 50 đỗ xăng không gửi thơm thảo anh trai lễ tân được !!!:6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿