Tiffany HQV - Một chiều mưa

Lượt xem: 4,062

Waiting4u

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/22
Chủ đề
4
14
10
0 ₿
Chiều đi làm về sớm mà thấy phí phạm thời gian quá nên thôi chuyển hướng qua Tiff. Trước giờ đọc bài cũng nhiều rồi nên quyết định tới lun. Chạy tới là có bạn ra dẫn vào. Vào lễ tân giới thiệu các gói v.v Mình chọn vé vip, do lần đầu nên đi random lun. Trả tiền xong mình lên phòng chứ không vào phòng xông nha. Vô phòng tí là có một pé vào. Pé bảo tên Uyên (không biết phải Uyên mà các bác hay nói không). Pé vô tắm cho mình rồi bắt đầu công chuyện :)).
Pé này cũng có tay nghề massa. Làm khá có lực và đầy đủ các bước. Vừa nằm cho pé massa vừa nói chuyện, vừa khám phá này nọ. Chạm vô cô pé thì ướt pà nó rồi :)). Tới phần thư giãn pé kêu a nằm sát ra e nè rồi e nó bắt đầu chăm sóc thằng em, hj, bj.v.v. chuyện gì tới cũng phải tới. Mình hơi lâu tí nhưng pé vẫn miệt mài, pé nói chuyện rất có duyên nha mn. Hẹn e nó lần sau quay lại chiến tiếp.
Đánh giá :
CSVC : 8đ (mình không vô phòng xông nên không biết ntn nha)
Tic 400 Tip 500
Nhân viên vui vẻ, không đòi hỏi
Lúc về gặp mấy pé xinh lắm. Chắc phải tranh thủ quay lại ^^

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
995
343
37
0 ₿
tiff lúc mới mở có đi vài lần mấy năm rồi chưa ghé lại, nv không tiin nên không hứng lắm.

HENRY1994#

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/22
Chủ đề
0
11
6
0 ₿
Tuần này vừa 1 lúc trải nghiệm luôn 2 e mới của Tiffany Q7 thật ổn áp nha các thánh, ai chưa thử qua thử nhé, bé Trân bé Yến. Chiều khách vv