Quận 7 Tiffany- Khai pháo sau mùa dịch bí bách

Lượt xem: 3,353

Toàn toàn

Nhập Môn Massage
Reaction score
40
Xin chào mấy anh em trong congdong nhé. Mình là người mới, nay cũng viết 1 bài review cho mấy anh em có cái gọi là tham khảo.

Mình ở quận 7 nên Tiffany là địa điểm lui tới thường xuyên.
Ở đây thì có bé số 6 là bao nổi tiếng, trắng trẻo, tóc dài, da dẻ mịn màng, giọng nói ngọt ngào như mật ngọt, vòng nào ra vòng đó, đi bài khoẻ lẫn mệt đều điêu luyện.

Bé số 12 dáng người cao trên m6, trắng trẻo xinh xẻo, v1 hệ cam lai bưởi rất vừa tay, v2 hơi mềm nhẹ, v3 thì đúng bài. Chỉ có khách hàng thân thiết thì bé mới cho khám phá nốt vòng cuối . Bé này đi bài khoẻ thì khỏi phải bàn, bàn tay mềm mại mà đi tới đâu xua tan mệt mỏi tới đó. Bài mệt thì lại càng ngon lành hơn, có vẻ vì kinh nghiệm chinh chiến dày dặn nên mình chỉ việc nằm hưởng thụ . Đặc biệt bé này thích được "xả lũ" lên v1.

Bé số 3 là mục ưa thích của mình. Bé này 2k, người miền tây nhỏ nhắn xinh xắn, giọng nói đậm chất miền tây ngọt ngào. V1 hệ cam mà săn nên cảm giác đã tay v2 như ngọc trinh ấy, v3 đầy đặn săn chắc, v4 thì nước nôi phải gọi là lênh láng ️️. Bé mới làm chưa được lâu nhưng bài bản rất ổn, lần nào bé cũng làm lố giờ cho mình. Phần khoẻ bé làm rất êm, mình rất ưng. Phần mệt vì bé còn hơi xanh non nên mình cũng chỉ bảo bé thêm chút đỉnh. Các bác nên gọi book trước vì bé này thường được xí chỗ nhiều nên khi đến phải đợi.

Csvc ở đây thì không sang trọng, lung linh như dubai nhưng với tầm giá vé này 250, 400, 700, 900 thì phải nói là quá ổn cho mọi anh em. Từ giữ xe, đứng quầy, locker đều nhiệt tình, thân thiện.

Mình chấm cho cơ sở tầm 9d. Chúc mấy anh em có trải nghiệm thú vị tại đây nhé!

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • M MrZerro:
    Muốn đi massa thì chịu khó đi xa
  • M MrZerro:
    Lên cầu xáng có tiệm đang mở
  • M MrZerro:
    Massa A.N
  • Garryyau Garryyau:
    Lục A Ka nói:
    hot lắm nha ae
    có sự háo hức nhẹ
  • Graham Graham:
    Có là test liền lun bác Lục ơi
    Lục A Ka nói:
    hot lắm nha ae
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    Hóng cs mới từ bác Lục
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Hello cả nhà
  • Garryyau Garryyau:
    Chủ nhật vui vẻ nha bác 6
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Chủ nhật vui vẻ nha mn
  • H huyyyy:
    đi mát xa có dễ lây sùi k ạ?
  • checkerVN checkerVN:
    Dịch chán nhủ
  • X Xoàn:
    @huyyyy, có nguy cơ cao
  • D Dangbt:
    Quán thuỷ mộc ở hương lộ 2 đang hot nhé mấy ae đồng môn
  • D Duyhiep99:
    Có massa nào ở sg vip mở chui k mấy huynh
  • V vnphimhe:
    tính ra Cần Thơ, ae ib ít thông tin nhé
  • V vnphimhe:
    hello có ae nào ở Cần Thơ vừa đi ko xin ít thông tin
  • MrxXx MrxXx:
    chào các anh em
  • MrxXx MrxXx:
    vnphimhe nói:
    hello có ae nào ở Cần Thơ vừa đi ko xin ít thông tin
    cần thơ có phương đông đó b
  • xpress xpress:
    Halo anh X
  • MrxXx MrxXx:
    xpress nói:
    hello xpress lâu quá mới thấy nha
  • xpress xpress:
    Dịch dụng quá, với thất nghiệp nữa anh à B92
  • MrxXx MrxXx:
    xpress nói:
    Dịch dụng quá, với thất nghiệp nữa anh à B92
    dịch vật ae chúng ta qua
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Massage sắp mở chi nhánh ở cần thơ, có các phòng mới như giám đốc và thư ký, nữ sinh 18+
  • caubebutchi2020 caubebutchi2020:
    huyyyy nói:
    đi mát xa có dễ lây sùi k ạ?
    dễ mất cu lắm nha b ơi .
  • llllnonellll llllnonellll:
    Hy vọng 10 ngày nữa sẽ ổn. Nhớ các em quá rồi B05

Văn Hậu

Bé Tập Massage
    Reaction score
    22
    9đ là ngon rồi nha.
    Xé nhẹ tem cho bài của bác

Toàn toàn

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    40
    Bên này massage khoẻ tốt ko bác
    Bên này thế mạnh là khoẻ đó bác, những bé mình đã trải nghiệm đều có bài khác nhau, rất có lực, cảm giác rất thoải mái. Màn mệt là phụ thôi nhưng vẫn rất ok

Yamaham

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    122
    Bên này thế mạnh là khoẻ đó bác, những bé mình đã trải nghiệm đều có bài khác nhau, rất có lực, cảm giác rất thoải mái. Màn mệt là phụ thôi nhưng vẫn rất ok
    Đi vé nào có dịch vụ “mệt “ luôn vậy bạn, tip bao nhiêu

Toàn toàn

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    40
    Đi vé nào có dịch vụ “mệt “ luôn vậy bạn, tip bao nhiêu
    Vé nào cũng có mệt cả bạn, 250 thì phòng nhỏ không có khu vực wc riêng, 400 là phòng to bự có khu vực wc riêng. Tip thì tùy mức độ hài lòng của bạn, thường mình tip cho tròn tiền thôi

zkidz2800

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    34
    Số 6 làm khỏe tốt hả bác ơi ?

Nite-Owl

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    48
    Tìm hiểu cơ sở Q7 mà không thấy thông tin nào hay, giờ có thông tin của bác, thanks bác nhiều. Tiffany có các gói cụ thể ra sao bác truyền kinh nghiệm cho anh em với. Có tip = Tíc như những nơi khác không hay bác thỏa thuận với các em nó?

Toàn toàn

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    40
    Tìm hiểu cơ sở Q7 mà không thấy thông tin nào hay, giờ có thông tin của bác, thanks bác nhiều. Tiffany có các gói cụ thể ra sao bác truyền kinh nghiệm cho anh em với. Có tip = Tíc như những nơi khác không hay bác thỏa thuận với các em nó?
    Vé có các loại 250, 400, 700 với cái nữa mà mình quên giá rồi. Tip = tic nhé bác, nếu hài lòng thì bác có thể bonus thêm

zkidz2800

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    34
    Đã đi thử bé Tiền 06 , khá hài lòng , bài khỏe tốt , phần mệt thì nhẹ nhàng và mới lạ (HJ) . Sẽ quay lại thử số 12 hoặc 03 của bác thớt kkk

Toàn toàn

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    40
    Đã đi thử bé Tiền 06 , khá hài lòng , bài khỏe tốt , phần mệt thì nhẹ nhàng và mới lạ (HJ) . Sẽ quay lại thử số 12 hoặc 03 của bác thớt kkk
    Số 12 cũng là 1 tay điêu luyện kì cựu. Số 03 là kiểu ngây thơ hồn nhiên, mới vào nghề. Chúc bác có trải nghiệm thú vị

trexkocuttay

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Số 12 cũng là 1 tay điêu luyện kì cựu. Số 03 là kiểu ngây thơ hồn nhiên, mới vào nghề. Chúc bác có trải nghiệm thú vị
    bác có biết tên 2 bé 03 12 ko, em cũng đi vài lần mà ko nhớ số, chỉ biết em Tiền, Khoa với Ngọc