Q.7 Tiffany- Khai pháo sau mùa dịch bí bách

Lượt xem: 11,605

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Xin chào mấy anh em trong congdong nhé. Mình là người mới, nay cũng viết 1 bài review cho mấy anh em có cái gọi là tham khảo.

Mình ở quận 7 nên Tiffany là địa điểm lui tới thường xuyên.
Ở đây thì có bé số 6 là bao nổi tiếng, trắng trẻo, tóc dài, da dẻ mịn màng, giọng nói ngọt ngào như mật ngọt, vòng nào ra vòng đó, đi bài khoẻ lẫn mệt đều điêu luyện.

Bé số 12 dáng người cao trên m6, trắng trẻo xinh xẻo, v1 hệ cam lai bưởi rất vừa tay, v2 hơi mềm nhẹ, v3 thì đúng bài. Chỉ có khách hàng thân thiết thì bé mới cho khám phá nốt vòng cuối . Bé này đi bài khoẻ thì khỏi phải bàn, bàn tay mềm mại mà đi tới đâu xua tan mệt mỏi tới đó. Bài mệt thì lại càng ngon lành hơn, có vẻ vì kinh nghiệm chinh chiến dày dặn nên mình chỉ việc nằm hưởng thụ . Đặc biệt bé này thích được "xả lũ" lên v1.

Bé số 3 là mục ưa thích của mình. Bé này 2k, người miền tây nhỏ nhắn xinh xắn, giọng nói đậm chất miền tây ngọt ngào. V1 hệ cam mà săn nên cảm giác đã tay v2 như ngọc trinh ấy, v3 đầy đặn săn chắc, v4 thì nước nôi phải gọi là lênh láng ️️. Bé mới làm chưa được lâu nhưng bài bản rất ổn, lần nào bé cũng làm lố giờ cho mình. Phần khoẻ bé làm rất êm, mình rất ưng. Phần mệt vì bé còn hơi xanh non nên mình cũng chỉ bảo bé thêm chút đỉnh. Các bác nên gọi book trước vì bé này thường được xí chỗ nhiều nên khi đến phải đợi.

Csvc ở đây thì không sang trọng, lung linh như dubai nhưng với tầm giá vé này 250, 400, 700, 900 thì phải nói là quá ổn cho mọi anh em. Từ giữ xe, đứng quầy, locker đều nhiệt tình, thân thiện.

Mình chấm cho cơ sở tầm 9d. Chúc mấy anh em có trải nghiệm thú vị tại đây nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl and nhimxu

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Đi vé nào có dịch vụ “mệt “ luôn vậy bạn, tip bao nhiêu

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Vé nào cũng có mệt cả bạn, 250 thì phòng nhỏ không có khu vực wc riêng, 400 là phòng to bự có khu vực wc riêng. Tip thì tùy mức độ hài lòng của bạn, thường mình tip cho tròn tiền thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Tìm hiểu cơ sở Q7 mà không thấy thông tin nào hay, giờ có thông tin của bác, thanks bác nhiều. Tiffany có các gói cụ thể ra sao bác truyền kinh nghiệm cho anh em với. Có tip = Tíc như những nơi khác không hay bác thỏa thuận với các em nó?

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Vé có các loại 250, 400, 700 với cái nữa mà mình quên giá rồi. Tip = tic nhé bác, nếu hài lòng thì bác có thể bonus thêm

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
Đã đi thử bé Tiền 06 , khá hài lòng , bài khỏe tốt , phần mệt thì nhẹ nhàng và mới lạ (HJ) . Sẽ quay lại thử số 12 hoặc 03 của bác thớt kkk

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Số 12 cũng là 1 tay điêu luyện kì cựu. Số 03 là kiểu ngây thơ hồn nhiên, mới vào nghề. Chúc bác có trải nghiệm thú vị