Tiffany Spa - Hoàng Quốc Việt Quận 7

Lượt xem: 26,614

Iris2411

Bé Tập Massage
Reaction score
43
Điểm
21
Hello a em, em là new mem, lần đầu tiên viết report.. Có gì không phải mọi người bỏ qua em nha..
Tiffany spa này gần nhà em, tăm tia cũng lâu rồi mà chưa đi phần vì thấy sang trọng quá không biết giá cả sao, phần vì khá gần nhà nên cũng hơi ngại.. Cách đây hai ngày dò quanh đây thì ra zalo của chị chủ, nên nắm được giá là 250k/60p phòng thường, 400k/90p phòng vip và quan trọng là đấm bóp bài bản đầy đủ nhưng vẫn có happy ending..hehe.. Thế là hôm nay thứ 7, chiều đi làm về triển khai ngay..
+ Điểm cộng
- CSVC: thì quá ngon lành, mới sạch sẽ sang trọng - có bồn sục thủy lực ngâm mình đã. Em đi vé thường nhưng phòng cũng rất oke nhìn tông màu giấy dán tường rất thích.
- Lễ tân: mặc áo dài xinh cực kỳ, dẫn em lên phòng đi sau nhìn tà áo dài bay bay mà xiu lòng..
- Locker: vui vẻ, nhiệt tình và không vòi vĩnh.
- KTV: em đi em Trúc, cao 1m68.. Má ơi, nhìn dáng như người mẫu, chân dài nuột nà, mặt nhìn hơi cứng tuổi nhưng khá xinh, vui vẻ thái độ tốt.
- Khỏe: Về khoảng đấm bóp massage thì thật sự mình rất hài lòng, em này làm đúng kiểu spa - gần như vuốt đẩy toàn bộ, cảm giác rất thoải mái chứ không nhấn bóp nhiều như một số cơ sở mass khỏe khác em đã từng đi, nhiều khi về bị ê người. Em đấm bóp rất kỹ, có bonus thêm phần kiến bò ở hông vs mông lúc nằm sấp rất phê. À vừa mới vào phòng thì em có ngâm chân trong nước gì đó ấm ấm màu hơi đỏ đỏ, em quên hỏi là gì.
- Thư giản: thì chỉ HJ thôi nhưng ẻm có kích thích trước khi làm, với ẻm sốc bằng cả hai tay, lúc 1 tay thì tay kia xoáy trứng, rờ quanh đùi mình, không hối thúc..Nên về khoản này với mình là ổn..
- Tip: 300k, mình không biết típ vậy là có vừa hay ít nữa nhưng ẻm vẫn vui vẻ và hẹn mình khi nào rãnh vô chơi nha.
+ Điểm trừ:
- móc treo đồ, khăn vs túi đựng điện thoại và bóp nằm ở bên ngoài phòng tắm nên mỗi lần lấy khăn hay lấy quần đều phải hé hé cái rèm ra, hơi bất tiện..
- Lên phòng, không có móc treo đồ mà kệ treo tường ngay góc phòng quá nhỏ - bình hoa, chai nước với đồ nghề của ẻm là hết chỗ. Thành ra mình phải để cái tụi đựng đồ ở góc phòng...

P/s: lần sau em sẽ đi vip thử cho biết, thấy phòng vip to gần gấp 4 lần phòng thường.. Nghe ẻm nói là có phòng tắm luôn, nên sẽ đi thử xem biết đâu..hehe.
- có nhận thanh toán bằng cà thẻ nha các bác, thuận tiện cho anh em lỡ quên mang tiền or tiếp khách...

Thanks a e đã đọc bài

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

kywaysg

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    9
    Điểm
    6
    bà chủ có 2 cô e gái xinh quá mà tiếc ko cô nào làm :((

Jenter07

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    397
    Điểm
    81
    Phê vãi, cái này mới gọi là massage

KamaSu

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    3,064
    Điểm
    111
    Trang phục em nó kiểu gì?
    Mình có xơ múi gì không bác?

Tao_Thao

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    5
    Điểm
    6
    Share mình zalo bà chủ với. Ngoài ra lúc đi em Trúc có khám phá thoải mái ko bác :D

Iris2411

Bé Tập Massage
    Reaction score
    43
    Điểm
    21
    Phê vãi, cái này mới gọi là massage
    Chuẩn bác.. Chỗ này massage đúng đã luôn, em đi duyên ngọc, foot thanh phương, khiếm thính vs Khỏe nhiều rồi.. Mà qua bên này em Trúc làm vẫn rất hài lòng..

Iris2411

Bé Tập Massage
    Reaction score
    43
    Điểm
    21
    Share mình zalo bà chủ với. Ngoài ra lúc đi em Trúc có khám phá thoải mái ko bác :D
    Bác inbox em nha.. À mà em nt thôi chứ chưa kết bạn nên ko biết share danh thida qua được kđược
    Trang phục em nó kiểu gì?
    Mình có xơ múi gì không bác?
    Không biết có phải đồng phục không nữa, em Trúc mặt một cái váy body màu nude.. Ngắn lắm bác, lúc đó em phê quá nên không để ý là có quần đùi đồng màu ở trong ko hay là quần lót thôi.. Mà em lùn tay vô bóp mông em nó khá thỏa mái ko vướng víu gì cả

Jenter07

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    397
    Điểm
    81
    Chuẩn bác.. Chỗ này massage đúng đã luôn, em đi duyên ngọc, foot thanh phương, khiếm thính vs Khỏe nhiều rồi.. Mà qua bên này em Trúc làm vẫn rất hài lòng..
    Hôm nào vị huynh đài có check tiếp vui lòng ib tại hạ xin đi theo học hỏi với

Khoai15p

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Điểm
    1
    Cho em hỏi Tiffany spa nằm mặt tiền lộ hay trong hẻm ạ.
    Em cám ơn ạ!

Cha Nội

Bé Thích Massage
    Reaction score
    152
    Điểm
    46
    lâu rồi chưa quay lại, lúc trước bước vào thôi mùi hương hấp dẫn vô cùng.

Chu muoi

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    2,138
    Điểm
    111
    Vòng 1 của em thế nào hả bak chủ

Iris2411

Bé Tập Massage
    Reaction score
    43
    Điểm
    21
    Hôm nào vị huynh đài có check tiếp vui lòng ib tại hạ xin đi theo học hỏi với
    Ồ.. Em cũng đang tính rủ anh em nào đi chung.. Chứ em toàn đi 1 mình buồn quá

Selane

Bé Thích Massage
    Reaction score
    110
    Điểm
    46
    Có cho bb và ăn cháo không bác.

Thay Tu

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Điểm
    21
    Chỗ này ngon ah. Gần chỗ mình làm. Thank bài viết của bác. Inbox cho mình zalo chị chủ với.hyhy

Iris2411

Bé Tập Massage
    Reaction score
    43
    Điểm
    21
    Chỗ này ngon ah. Gần chỗ mình làm. Thank bài viết của bác. Inbox cho mình zalo chị chủ với.hyhy
    Nếu bác ở gần.. Bác tìm quanh đây.. Tên zalo là Gia Hân... Bấm vô coi bài đăng là biết ngay

silentdep9

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Ở đây chỉ có hj thôi hã mọi người

Mark87

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Điểm
    1
    Vậy bữa nào đi chung nha bác. Tui cũng khoái món này nhưng chỉ hay đi tầm giờ trưa. Có gì inbox rồi hẹn ngày cùng đi nha.

Selane

Bé Thích Massage
    Reaction score
    110
    Điểm
    46
    Bác nên đi chỗ khác nếu thích bú bình và ăn cháo... Chỗ này mạnh về massage khỏe, còn làm tay là phụ thôi nha bác..
    Cảm ơn bác, lành mạnh mà có chút kích thích nhẹ cùng với hôn môi nhẹ thì tuyệt vời

Garryyau

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    492
    Điểm
    111
    Có vẻ hấp dẫn đây. Khi nào mấy bác lập kèo đi hú tui ké với

Iris2411

Bé Tập Massage
    Reaction score
    43
    Điểm
    21
    Oke anh em.. Em đang tính cuối tuần này or đầu tuần sau đi một phát nữa xem sao... Anh em nào ở quận 7 hẹn nhau cafe giao lưu 1 cái đi nào?

kywaysg

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    9
    Điểm
    6
    Oke anh em.. Em đang tính cuối tuần này or đầu tuần sau đi một phát nữa xem sao... Anh em nào ở quận 7 hẹn nhau cafe giao lưu 1 cái đi nào?
    đầu tuần sau đi bác ơi,rủ e với nha, tầm trưa đi bác

Crocodile1

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    11
    Điểm
    6
    Tôi mới đi gói super vip giá 700k gồm matxa,body scrub,facial,tắm lá dao đỏ thấy rất hài lòng.Em Bình làm nhiệt tình không hối thúc,tắm xong còn matxa thêm 1 lần nũa mặc dù đã hết giờ

Cha Nội

Bé Thích Massage
    Reaction score
    152
    Điểm
    46
    Tôi mới đi gói super vip giá 700k gồm matxa,body scrub,facial,tắm lá dao đỏ thấy rất hài lòng.Em Bình làm nhiệt tình không hối thúc,tắm xong còn matxa thêm 1 lần nũa mặc dù đã hết giờ
    nhiều spa có gói body scrub facial mà chưa hài lòng vì mấy em vẫn né góc kẹt, bên đây làm có nhát tay không bạn?

Chee69

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    7
    Điểm
    6
    Tui mới ghé đây có mấy em mới xinh tươi lém. HJ hay BJ đều có. Đặc biệt thích em xinh tươi hay đấm giỏi cứ yêu cầu quầy là có hết. Mà lại sạch sẽ, tiêu chuẩn như khách sạn 5 sao, lúc nào cũng có mùi thơm ko đụng hàng. Hẳn là bà chủ đầu tư nhiều lắm. Tui có kết bạn với bà chủ, tư vấn giri đáp nhiệt tình luôn. Đang tăm tia cuối tuần quay lại đây

Dũng Xipo

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    Điểm
    11
    Tui mới ghé đây có mấy em mới xinh tươi lém. HJ hay BJ đều có. Đặc biệt thích em xinh tươi hay đấm giỏi cứ yêu cầu quầy là có hết. Mà lại sạch sẽ, tiêu chuẩn như khách sạn 5 sao, lúc nào cũng có mùi thơm ko đụng hàng. Hẳn là bà chủ đầu tư nhiều lắm. Tui có kết bạn với bà chủ, tư vấn giri đáp nhiệt tình luôn. Đang tăm tia cuối tuần quay lại đây
    Chia sẻ tui với bác .

HappyEnding

Bé Tập Massage
    Reaction score
    52
    Điểm
    21
    Bác review rõ xem nào. Hehe

charliesnguyen

Bé Tập Massage
    Reaction score
    10
    Điểm
    11
    cha nội này đi vé thường mà bảo sao HJ, để chiều ghé đi VIP rồi RP cho ae