Tiffany Spa - Hoàng Quốc Việt Quận 7

Lượt xem: 53,269

Chee69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/19
Chủ đề
0
12
7
35
0 ₿
Tui mới ghé đây có mấy em mới xinh tươi lém. HJ hay BJ đều có. Đặc biệt thích em xinh tươi hay đấm giỏi cứ yêu cầu quầy là có hết. Mà lại sạch sẽ, tiêu chuẩn như khách sạn 5 sao, lúc nào cũng có mùi thơm ko đụng hàng. Hẳn là bà chủ đầu tư nhiều lắm. Tui có kết bạn với bà chủ, tư vấn giri đáp nhiệt tình luôn. Đang tăm tia cuối tuần quay lại đây

• Like
Điểm cảm xúc: p3m8, Crocodile1 and Sơn SG88

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Chia sẻ tui với bác .

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Bác review rõ xem nào. Hehe

Chee69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/19
Chủ đề
0
12
7
35
0 ₿
Ko phải đi vé thường là chỉ HJ thui đâu bác. Tùy vào nktv, tui nghe nói có người HJ mà có người BJ, bốc ktv ngẫu nhiên nếu bác ko yêu cầu gì. Mà các bác nên đi phòng vip thử đi, rộng đẹp sang trọng khác hẳn. chiều này tui với ông bạn ddi gặp em Tiền sn 97 với em Linh 94. Hai e đều massage tay nghề tốt, HJ cũng đỉnh nữa mà lại dễ thương. Da trắng, điện nước đầy đủ. Thích kiểu baby girl thì em Tiền quá good luôn nè. Tui đang tia lên phòng super VIP luôn đây vì nghe em lễ tân giới thiệu dịch vụ nghe khoái quá mà chưa có thời gian, vô đây ngắm bà chủ với 2 em lễ tân thôi đã say lắm rồi))))))))))))))))))))))))

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Crocodile1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/11/18
Chủ đề
2
26
13
44
0 ₿
Bác tip bao nhiêu vậy ? Tôi thích ms tay nghề tốt kiểu vuốt như spa thì nên chọn em nào?

kywaysg

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
0
11
9
34
0 ₿
Bé Tiền mình đi rồi, xinh nhưng làm khỏe yếu vì bé nhỏ con quá, làm HJ thì ko có kỹ thuật nên làm chym mìn tê liệt, ngoài ra còn có thái độ vòi vĩnh ...

• Like
Điểm cảm xúc: Crocodile1

TuLa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/15
Chủ đề
2
28
7
68
0 ₿
Gần nhà e lun mà kh bik bác ạ. Bữa nào đi inb đi chung vs bác

Chee69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/19
Chủ đề
0
12
7
35
0 ₿
bác thích làm tay nghề thì chọn em Linh nè hoặc em Bình. HÔm trc nghe bác nào review là tay nghề tốt lắm đó.

charliesnguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/12/16
Chủ đề
4
38
12
35
0 ₿
Các Bác đi ròii rp chi tiết cho anh em nào. Chỗ này ok đó. Massage đúng kiểu spa lại có happy. Chứ ko công nghiệp như mấy chỗ mass thông thường.

Mai đi lần đầu, đã đặt phòng Svip, ko biết có vội vàng quá ko