Q.1 Tìm 1 em có "khu vực giải trí sạch cỏ"

Lượt xem: 5,403

Dilinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/11/20
Chủ đề
2
27
4
0 ₿
Như tiêu đề, em muốn tìm 1 em có khu vực giải trí (v4) sạch sẻ, đã dọn cỏ. Các bác có thông tin cho em xin với ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Ngọc Trâm Cute

JunNguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/11/21
Chủ đề
0
13
6
0 ₿
Massage Lux 152
152 Nguyễn Thị Thập, Bình Thuận, Quận 7
Em thấy bên đây cũng tỉa tót cỏ lắm nha

WinSG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/11/21
Chủ đề
0
47
17
0 ₿
Kiếm Tây á bác.
Massage từ mệt tới chết nhé.

JunNguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/11/21
Chủ đề
0
13
6
0 ₿
Cho em viết review xíu nhé
Chuyện hôm qua giờ mới kể
1 buổi chiều mưa gió cùng em Ngọc 11 q2
Ths ad Ngọc Trâm đã gửi tặng a code free
Chắc hẳn nhiều ae cũng đã biết e số 11 tuyệt vời như tn rồi nên m cũng không vòng vo nữa
Face: Xinh, chuẩn nét,dễ thương vc ,
V1: khá vừa tay an bóp đã lắm nha ảe
V2: Eo em khá thon, chuẩn dáng, mình dây ôm rất đã
V3: Vừa vặn, khoong quá to, bóp raats êm tay và phải gọi là chắt nịt.
V4: Siêu phẩm, ngon lành, nước nôi tràn bờ đê, khít như tơ, móc sướng miễn bàn, tevet thoải mái do rất sạch sẽ, nhiều nước.
Sv: Về phần này, đánh giá em làm quá tốt, nhiệt tình, phần nào yếu sẽ được bù đắp bằng độ nhiệt tình và hết mình nên không tìm ra chỗ để chê.
Vừa vào là thể hiện ngay sự nhẹ nhàn bằng màn nói chuyện, xong thì bắt đầu tắm, rồi lên giường đắp bóp các kiểu con đà điểu đến phần đi lưỡi thì tuyệt vời đặc biệt là phần dọn wc ôi thôi nó nhột nhột mà tê hết người ,một hồi ì em chuyển qua bj cho t lúc nay với cái lười uyển chuyển của e t cũng méo chịu dc nữa rồi mà cũng cố gồng sau một lúc mò mỏi hết cả tay thì t bắt đầu móc cua nhẹ nhàn rồi liếm một vòng quanh v4 trước khi triển ngay kỹ năng tevet của t và thế là em nó ngất ngây, nước cũng từ đó mà tuôn trào dữ dội Em nó bắt đầu rên the thẽ t nghe sướng quá nên méo gòng dc nữa nên phải out trong sung sướng . Out xog t vẫn nằm ôm hôn các kiểu với em nó cho tới hết giờ
Tổng thiệt hại hết 700k do t có vé free