Gò Vấp tìm 98 mà ra 69

Lượt xem: 795

hungtranvip

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
37
13
0 ₿
ngồi nhà lướt thấy cơ sở mới update thêm 2 bé mới , nên chạy qua thử luôn coi sao , tính thử bé 98 trước mà bé bận nên thử luôn bé 69 luôn coi sao , lễ tân nhá hình thì cũng có vẻ ưa ưa tại nhìn em cười tươi quá , có thêm cái răng khểnh dễ thương nữa , thấy xinh xinh là tui khoái lắm rồi các bác.

lên phòng ngồi xông tầm 5p thi bé bước vào , nhìn đằng sau lớp kính mờ mờ ảo mà đầu tui toàn tưởng tới chuyện phịch em kh à kkk , snghi tào lao quá nên th ra tìm bé thử coi sao.
sơ bộ bé 69 : làn da trắng trẻo , body đầy đặn , khuôn mặt có nét xinh dâm dâm lắm các bác còn về 3 vòng thì
v1 căng tròn , mềm mại lắm
v2 lipit mượt mà , ôm thì cứ phải gọi là đỉnh
v3 căng mọng , săn chắc vỗ thì cứ phải gọi là bắt tai
ra ghế ngồi để bé lau người , tâm sự vài câu rồi để bé ra mở nước rồi cbi vào tắm , nhìn dáng bé ngồi bên thành bồn mà lòng tui xao xuyến làm sao v á , bước vào bồn chỉ biết đứng yên cho bé tắm rửa , máu dê đã lên tới não rồi nên tay tui sờ bóp tùm lum chỗ của bé luôn. lúc đó tui như 1 người vô hồn mặc cho bé kì rửa sạch sẽ mà tay tui là sờ mó loạn xà ngầu luôn. ngồi dựa vào thành bồn để bé trườn cạ nhẹ nhe kích nứng nòng pháo dựng thẳng lên , tui kh thích ướt át lắm nên kêu bé chuyển xuống giường để tiếp cuộc vui.

xuống giường bé đấm khỏe khá ổn , đi đủ bài , làm đủ lực lắm luôn , ưng bé 69 này ở điểm rất biết cách nói chuyện vui vẻ với tui luôn. khỏe xong rồi chuyển qua mệt , mở đầu bằng những đường hôn đảo quanh người , tiếp đến là đi lưỡi từ a tới á luôn nha. thoa dầu nuru lên người bé bắt đầu trườn cạ , lên xuống , qua lại tạo ra ma sát giữa cặp dú và thân thể tui, cây pháo dựng đứng lên trời va qua va lại giữa khe núi hoa quả sơn của em sung sướng từng giây phút luôn các bác. tui thì chỉ khoái mỗi móc cua bé tôi chứ ngoài ra tui kh muốn húp , mò một hồi mới kiếm dc chỗ để móc các bác kkk , móc dính điểm G hay sao bé rên nhẹ nghe kích thích lắm . em BJ , đá trứng cúc , xục bình xăng con, gồng lắm mà chịu chỉ được 10p là tui giương cờ chịu trận luôn. nằm sờ dú em xíu rồi tắm rửa lại ra về

đi vé 700 mà được trừ code camapro nên còn 350
tip thì = vé = 700 nha các bác

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên em có sở em . Hẹn gặp lại anh vào 1 ngày đẹp trời