Gò Vấp Tìm được chân ái tại Galaxy gò vấp

Lượt xem: 1,029

hoanglt

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/12/22
Chủ đề
5
8
4
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello các ae, sau khi nhận code từ Camapro, mình phóng qua ngay cơ sở Gò Vấp nghe đồn có mấy em mới,

Về phần cơ sở vật chất , phòng ốc cũng xịn sò, rộng rãi. có hầm để xe hơi

Về phần bé thì sau khi nghe tư vấn và xem hình, mình quyết định chọn bé 32, đúng là không làm mình thất vọng, mình vừa từ phòng xông ra, bé bước vào là đúng gu mình luôn, mũm mĩm, dễ thương mà còn nói chuyện vui vẻ nữa, nói chuyện hợp gu cực kỳ. Bé tắm cho mình xong đi vài đường skill là xém nữa mình out trong bồn tắm luôn, sau khi chán chê trong bồn rồi thì bé bảo mình ra để bắt đầu màn massage khỏe, mà tại vì đang khỏe nên mình kêu bé bỏ qua luôn :D.
Tiếp đến là phần massage Thái , em đi lưỡi từ chân lên đùi rồi đến ngã 3, đá bi làm tê tái hết cả người, em đổ dầu lên có cảm giác lạnh lạnh đã lắm, và rồi trườn tới lui, xoay đủ kiểu, và rồi đến màn cạ, ôi thật là tê tái, có chiêu ku kẹp đùi, rồi nhúng lên xuống, làm có cảm giác sướng lắm luôn.
Tất cả đều vừa đủ, vừa đủ hưng phấn và vừa đủ để out một cách thoải mái. Điều mình đánh giá cao vé 700 bé có ngậm tinh . Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé. Rất mềm, thơm và ẩm ướt. Mình còn nhớ rất rõ lúc mình out cũng chính là lúc tay mình bị cô bé của em làm cho ướt đẫm, kèm theo đó là những tiếng rên đầy kích thích. Kết thúc một buổi massage đầy cảm xúc.

Mình mới đi về mà đã nhớ bé rồi chắc phải quay lại tìm bé phát nữa :D

Đánh giá chung :
Bé 32: Da trắng, mặt xinh, mũm mĩm, dễ thương, làm tình giỏi, vui vẻ, nhiệt tình.

Tổng thiệt hại :
Tic = 350k ( đã có code )
Tip = 700k + 100k thêm cho bé
các bạn nam 100k thay lời cảm ơn
Hi vọng cơ sở làm ăn phát đạt, mình sẽ tới dài dài nha

• Like
Điểm cảm xúc: Giong Nhan

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Mừng bác tìm đc chân ái, tết này có chỗ đậu =))

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿
Cảm ơn quý khách đã trải nghiệm . Hẹn gặp anh lần sau