Cà Phê Tìm được quán cà phê cũng ok ở Cống Lỡ Quận Tân Bình

Lượt xem: 8,964

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
347
241
30
Sài Gòn
0 ₿
Bữa mới đọc bài viết của ông kia về cà phê NaNa ở Cống Lỡ.. Nay cuối tuần nên đi thử
Thì đi dạo 1 vòng thì thấy 2 bé NaNa, cũng dễ thương nhưng để đi hết các quán kia xem sao
Thì vừa đi ngang thấy bé kia dáng mi nhon.. Quán tên là Thanh Tuyền (nếu sai tên quán xin lỗi anh em nha )
Vào thì hỏi uống gì.. tui kêu Sting.. bé mang nước ra.. nhưng ngồi 1 hồi bé mới ra tiếp mình vì bận khách
khách kia về thì hỏi thăm là có dịch vụ gì không.. Bé kêu là có thư giãn..
Bé dẫn vào WC làm.. Bj xíu là HJ.. Tui sướng quá bắn quá trời haha... Bé kêu gì mà anh mạnh thế.. bán xa dã man kaka
Rồi ra ngoài ngồi nghỉ mệt.. thích cực quán này là đưa tiền xong bé vẫn ngồi với mình.. vừa nói chuyện tay sờ mó lung tung.. Tui cũng đâu vừa tay cũng lung tung xà bèn haha.. Ngồi tâm sự xíu sao quán không có nhân viên.. Thì bé nói nhân viên của em có lúc làm có lúc nghỉ.. em là Chủ quán này luôn..
Giá 200k gồm nước và thư giãn nhé anh em.. Cuối tuần chủ nhật ngày 13 xã stress vậy vui rồi hehe

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
742
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Ae gần đó đi ngang ghé ủng hộ chai sting cho bé chủ nha :cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
742
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bác có đi lại hướng đó sẳng tiện check tên quán cho chuẩn để ae mua sting đúng chổ nha, mua lộn chai rồng đỏ thì mệt lắm:8onion38:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
cưới đi rồi qua box Em&Tôi cho anh em 1 bài "chuyện tình cô bé bán cafe" nào =))

HoàngAos

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
8/12/22
Chủ đề
3
5
3
0 ₿
Phải quán ở đường Bình Long k ta sao nãy chạy qua thấy đóng cửa

Vinhtran2341

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/1/23
Chủ đề
0
2
0
ấcfewfsad
0 ₿
Có địa chỉ cụ thể ko bạn

5cmnhan17cm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/23
Chủ đề
0
2
0
Tphcm
0 ₿
Anh em né quán này ra. Mới đi về. Con đó thái độ ko đc đâu, nói k cũng ko trả lời, lấy tay sóc cho ra thì thôi ko có cảm xúc. Nói dùng miệng thì ko . Đêm ra cho chai nước suối thôi. Thất vọng lắm.

5cmnhan17cm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/23
Chủ đề
0
2
0
Tphcm
0 ₿
Quán thanh tuyền , né nó ra.