Tân Phú Tìm em 99 nhưng Trải nghiệm số mới 08 đến từ cà mau và cái kết…

Lượt xem: 973

Hyuode

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
14
14
0 ₿
Đi từ hôm thứ 5 nay mới có thời gian đánh giá lại lần đi xả lũ của mình lần đầu sau tết.

Trưa thứ 5 đi công việc ra ngoài tự nhiên thằng em mình nó biểu tình tưng tưng trong quần. 3:30 Đành xin lỗi sếp em trống đi cứu thằng em lâu năm của em.

Gọi cho quản lý xxx0123 đặt phòng sau 30 phút đã tới cơ sở quen thuộc.

Lần này quay lại cảm giác vẫn như xưa, ko còn ngại ngùng như mấy lần đầu. Vào ae lễ tân tiếp đón nhiệt tình, tư vấn vé và chọn ktv.

Lần này quay lại tìm em 99 lần trước nhưng hay tin em nó đã nghỉ . Định thử em 82 vì nhiều anh em khen quá nhưng em nó ko đi làm

Được lễ tân giới thiệu em 08 nhân viên mới.

A lê hấp lên phòng xông hơi trước đợi em lên, lần này vào phòng to hơn, xông hơi phòng mau nóng hơn. Tầm 20p em mới vào, hơi lâu. Do lễ tân đã thông báo em nó đang ở cơ sở khác(ko nhớ rõ).

Em vào thì mình cũng tranh thủ ra thăm hỏi.
Đánh giá ban đầu:
Dáng người cân đối, ko ốm cũng ko mập
Mặt cũng tương đối tầm 6đ thôi, nói chuyện chịu khó hỏi thăm và tìm chủ đề để nói.
Được biết em nó nghỉ 1 thời gian mới làm lại nên còn hơi sượng(ngại), làm mình phải chủ động kéo em nó vào lòng.

Đến màn thuỷ chiến được em nó tắm táp qua loa, chưa kịp tìm hiểu em nhiều thì cc của mình đã nằm trọn trong miệng yêu quái .

Kĩ năng BJ trên cả tuyệt vời, nhưng HJ hơi nhiều chút nên đành thua trận oan ức. Trách em nó sao mới vào đã bị em tiêu diệt.

Đến màn massage khoẻ cũng ko có gì đặc sắc, đủ bài nhưng chưa đủ phê

Massage mệt bắt đầu bằng màn chà nuru huyền thoại, bước này các em tiểu yêu nên lồng âm thanh cho nó kích thích. Em 08 này im bặt
Nằm ngửa cho em nó BJ và HJ xuất luôn rồi đi về

Tổng quan:
CSVC Windy vẫn tuyệt vời như bao ngày.
Lễ tân giữ xe nhiệt tình.

Nhưng lần này em KTV 08 làm mình mất hứng quá, có lẽ ko hợp gu. Cũng ko dám nói là sụp hầm. Nhưng SexQueen mà thấy chưa xứng đáng và em làm công nghiệp quá.

Hiệp 2 chỉ mong xong rồi về .

Lần sau ta kiếm em 82 thủ vận may xem sao. Gu em là mấy em trẻ trẻ, nói chuyện tưng tưng, vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime and nhimxu