Q.10 Tìm lại bến xưa - tình xữa nghĩa củ

Lượt xem: 470

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Đợt tết vừa rồi cũng ăn chơi nhiều quá - đi khỏe có, mệt có, ngày tết mấy bé hoạt động nhiều công sức nên đi chơi có vẻ không nhiệt tình như ngày thường nay tự nhiên trúng code nên thôi chơi thôi hi vọng gở gạc lại mấy ngày tết. Như thường lệ lại book trước khi qua lần này thấy số 09 tình cũ tui đã bỏ lâu lắm rồi giờ quay lại thăm bé thôi nào
Vẫn như thường lệ các lễ tân dẫn xe chào hỏi vui vẻ nhẹ nhàng ngồi xíu thì được dắt lên ngay. Này vào phòng thì lần đầu đi qua đây thấy phòng hơi nhỏ hơn các phòng khác. Ngồi xong hơi xíu thì bé vào bước vào nhìn bé kiểu mình dây thân hình dài như người mẫu dzị á tướng bén lắm. Mình ra thì bé hỏi mình câu có nhớ em ko làm mình hết hồn tưởng người quen, tại h nhìn bé ốm với có chút tu sữa nhận ko ra, giao lưu vài ba câu khen a vẫn như xưa chả thay đổi gì thì dắt vào bồn tắm bé này có chiêu kiến bò vuốt lướt rất khác các bé còn lại làm mình nhột nhột hứng hứng dạo này các bé thích dùng tay lướt khe đuýt hay gì á làm nhột vcl, xong rồi bé lick ti kết hợp bàn tay xoa thằng bé, 1 xíu thì bé làm từ từ tấn công nó luôn BJ nhẹ nhàng bé vẫn vậy vẫn BJ nhẹ nhàng ko dùng tay hợp mình vì bé nào mà dùng nhiều thì mình never come back bé ngậm nhiệu điệu 1 hồi rồi tha cho thằng đệ. Xong xuôi dắt nhau lên giường nào. Nói về cái giường đợt này lần đầu tiên vào trúng cái phòng nó lạ đến lùng phòng nhỏ nhất mà nhìn nó cũ nhất bên dubai mình từng đi nhưng nó vẫn hơn 1 số chỗ khác bỏ qua phần tạm chất nhận này đi thì giường này 2 đứa nằm lên nhau vẫn tha hồ quậy.
Phần khỏe : Bé này đấm bóp được đủ lực tương đối tốt mình thích phần này vừa đấm bóp vừa trò chuyện vui vẻ nhiệt tình để cho thời gian trôi qua nhanh chóng.
Phần mệt thì trường thái và nuru thì mình cũng ko có gì để nói kiểu bình bình, phần mệt tấn công thằng e bé có bộ nail nó tròn á nên vưốt lướt nó tê cả người lúc tê lúc nhột chịu ko nỗi =)) làm mình quằng quại mấy lần vừa BJ vừa vuốt lướt nhột nhột tê tê với bộ nail đó, tiếp theo bé quay qua kiểu 69 thì thôi rồi vì mình biết đây là lúc kết thúc vì bé đè lên như vậy mà đúng là mình out ra trong sung sướng, dạo này ăn ở tốt hay ko xấu trai sao mà mấy bé hay bonus thêm mỗi bé một kiểu. Kết thúc nhẹ nhàng và em hẹn tôi nhớ quay lại thăm em thường xuyên nhé đừng bỏ đi nữa ((=
Tổng kết
Body siêu bén gầm cao mái thoáng9đ
mặt xinh có sửa 8đ
vú real chưa độ 7đ
mông có mông 7.5đ
Nước non lên lắng 8đ
Tic = code . tip = tic + bonus anh em ở quầy

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé thăm và có buổi gặp gỡ ấm áp cùng bé 09 "tình cũ".. chúc anh năm mới bình an ạ :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Đã đã. L.o.x mà đi là phải 2 shot mới đã kekeke.