TÌM MÂY LẠC BỐI

Lượt xem: 2,005

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
Sáng thứ 7 cuối tuần bị e y tá nữ chọt cây kim lấy đi ống máu chà bá, đầu óc lại xuất hiện hiện tượng ảo giác, tưởng y tá là "Người lạ 16", cũng may không bộc phát phản xạ quờ quạng... Sau khi mần các việc ổn thì nhắn hỏi thăm hotline, đầu kia báo lại nhẹ nhàng em off, ôi lại toang. Lỗi định mệnh ko cho gặp nhau cuối tuần, cứ phải thứ hai chào cờ.

Ngỡ sẽ phải đi về nơi xa thì 1 giây buộc miệng hỏi đại 2 số 12, 19 giao lưu với bạn trực hotline, đoán sẽ đang bận vì nay sẽ đông đúc, rồi tôi đi xa sẽ ko còn gì cản lại. Nhưng không, hotline báo cóa cả 2 số, số phận an bài, chạy trời ko khỏi mưa, haizz, dọt lẹ đến với nick Bối-19.

Đưa xe cho bác bảo vệ, lên sảnh thấy em lễ tân đứng đón với nụ cười tươi trìu mến là ấm con tim ngay. Nay thấy được mặt bé (tháo khẩu trang) và vóc dáng kute trong bộ đầm xanh lá, trông thật hút. Ngồi sofa ngắm em lấy nước rồi hỏi đáp tic/số hôm nay, ngắm lâu ngại nên quay qua ngắm cá con bơi trong hồ, xơi nước đợi vài phút cho nhân viên chuẩn bị phòng ốc. Tạm biệt bé lễ tân dù ko nỡ lắm, kkkk.

Vô phòng, xông ướt xông khô 10-15p thì thấy cái eo áo xanh lướt qua ô kính, biết người lạ vào rồi, ra chào hỏi cho thân mật nào. Bước ra thấy em nằm chốg tay trên giường gợi tình mời gọi, dự là hôm nay sóng gió lướt qua đời zai tôi. Em giúp lau mồ hôi, cởi cái quần vàng rồi trải khăn trên ghế mời ngồi, tôi ngồi xuốg và cũng giữ gìn ý tứ lấy cái khăn che ngang phần dưới cho thẩm mĩ, cũng để ngăn thằng em bị dòm ngó xịt máu cam.

Nhấp hớp nước chưa kịp nuốt là em ngồi lên đùi, vác tay qua cổ tôi, chân e gác lên thành ghế làm tay tôi phải nắm chân em giữ lại ko té, tiện thể lướt 5 ngón tay dọc theo cặp chân lên cái mông nẩy tròn, mắt nhìn nhau rồi khai thông tin, àh thì ra nick em là Bối. Tôi thăm khám Bối nửa phút thì Bối bảo ra nước rồi, Bối liền chọc ghẹo miệng tôi với cặp cam Mỹ, rờ vuốt phá thằng em qua lớp khăn làm nó nhổng nhổng, em cười ma mị xoay người ngồi hẳn quay lưng và nhún nhún đè thằng nhỏ đang căng thấy tội. Tôi giúp đỡ thằng em chống đỡ, 1 tay kéo áo em xộc xệch lòi ra 2 quả vú mà se ti, bóp mân mê, lê lưỡi dọc lưng trần em, tay kia xoa bờ mông xong di dời sang địa phận cấm đào hang... Tiếng í ới, ò í e rôm rả căng phòng.

Vô tắm mà Bối cứ ngồi cưỡi chân, *** lên ngồi xuống tắm gội cho tôi, thằng em nó ngốc đầu qua mực nước nhìn xem bên trên đang làm gì lâu lắc mà nó chưa được chăm sóc. Tôi tắm ngược lại cho Bối, tắm ít mà làm bác sĩ thì nhiều, heee. Khi cả 2 sạch thơm thì Bối đè tôi ngửa ra dựa vào thành bồn, Bối hấp ngay hai lỗ tai, áp bầu ngực căng vào, tôi chụp lấy mút hạt đậu đỏ rồi ngoạm khuôn bánh bao nóng hổi, Bối bắt đầu rít lên. Ứ ừ ... xì lô xí la... banh ra nhét dô... toàn ngôn ngữ trong "Hợp hoan phái" được phát ra, miệng cứ nói còn cơ thể mất tự chủ va đập vào nhau.

Lưỡi Bối như con lươn nhỉ, lòn ngóc ngách trước khi dừng trên ngực tôi, Bối click nhẹ, mút chụt, lia nhanh núm tôi, tay Bối cầm thằng em lên xuống chạm vào đầu vú, cảm giác tê tê gai gai khi đụng 2 hạt ti cứng ửng đỏ. Thằng em thèm được ôm ấp trọn ven nên tôi ậm ừ 1 âm thanh là Bối đưa ngay trước miệng, đi vài đường lưỡi gốc ngọn, từ từ ảo thuật làm biến mất đầu và thân thằng em. Haiz za, nhịp điệu cồng chiên trổi lên, chỉ khi nào có kẻ hi sinh mới dừng lại.

Đang say sưa chìm đắm khoái cảm, Bối lại thủ thỉ "xoa mạnh hơn đi anh, sâu hơn đi anh... sướng", tôi thực thi ngay lập tức. Hòa cùng Bối, tôi đẩy cực khoái về thằng em, tay xoa ngực Bối nhanh hơn, nói nhẹ với Bối là "anh sắp bắn nha". Tưởng Bối nép sang né đường tinh khí, nhưng không, Bối đối đầu thằng em, khóa nó trong miệng, BJ toàn phần, hứng trọn dòng khí nóng của tôi. Bối lại trêu "của anh nhiều với đặc quá", lại cười trừ, vuốt ve thêm rồi tắm lại cho nhau. Kết cuộc cho màn lâm bồn là các tinh binh vốn dĩ dự tự kết liễu trước người lạ Mây thì giờ lạc lối rơi vào gò bồng đảo Bối.

Sau đó trên bờ thì tôi và Bối bày ra các trò ngược xuôi, xuôi ngược, dốc hết sức lực để tiếp tục vắt nước của nhau. Ôm eo Bối để trò chuyện, nắm tay tung tăng bước ra lối đi, vài cái hun, vài cái sờ cho cứng rồi rời đi.

Gặp lại em lễ tân xinh tươi chào tôi, thấy vài bác ngồi mà ko biết đợi lên hay đợi bạn xuống, thế là chào em rồi về, hẹn hôm khác ngắm cá với em.

‐-----
Csvc, Lễ tân và locker, giữ xe: Tốt,
KTV: xinh, body đủ hấp dẫn nhìu chàng trai, thêm giọng nói thính nữa, chuyên môn tốt và chiều chuộng các anh.

Tic, tip: 1200k , 1500k
Cafe cho em trai dẫn đường vs bác giữ xe,
Trà sữa đường đen cho em lễ tân xinh xắn.

Thân chào ae.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ơn Trời, may ghê hok gặp PÉ NOBITA...
my crush... ơ mà con nhà người ta đã có bạn trai roài, hic hic. BUỒN !! :( :(
Tính từ ngày up bài report về PÉ thì tới nay chưa gặp lại nhau thêm lần nào nữa hết.
Đêm khuya thanh vắng kí ức 3 lần bên PÉ lại chợt ùa về... Chạnh lòng thật.

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Thế là htrc bác vẫn chưa đc làm Đêkhi sao

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
Củm ơn bác nhắc giúp về Nobita, hjhj.
Rồi bác JL sẽ vui con tim lại thôi, đợi rp tiếp theo của bác nhé

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Chúc mừng bác @PASSIO nhé. NQH là chân ái của tui ở 41. Cảm giác đc giải tỏa stress khi gặp em

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿