Tìm người đi Dmax và 9a Nguyễn Trãi

Lượt xem: 30,833

kids1003

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/6/18
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Cả 3 ( dmax, 9a, ruby) bị úp sọt hết rồi. Bh mấy e ko dám quậy như xưa nữa.
Tôi hay đi ruby vì có đào quen. Đào cũng tuỳ gu mỗi người, hbua dắt thằng e từ xa vô đây chơi. Gặp con đào nó kết thằng e cho chơi free nguyên đêm.
Ở ruby thấy gần gũi hơn. Phòng trên cùng để bay. Muốn bay phải kêu quản lý sắp trước, còn muốn đào đi *** thì cũng báo luôn, vì nhiều e ko bh đi.
Nếu đào chịu *** thì ko ngon, ngon thì ko chịu ***. Nếu bác đẹp trai dẻo mỏ thì có thể dc ăn free như thằng e tui.
Giá cả thì ruby dễ chịu nhất.
Mà ruby đã chuyển địa điểm thác loạn qua chỗ khác. Ruby 31a bh chỉ để hát đúng nghĩa đen. Ko có đào đâu

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Mình vừa vào vẫn nhộn nhịp như xưa nhé bác ,đào vẫn tưng bừng ,mình thì thấy dmax thoải mái hơn nhìu bạn nhé cả vấn đề ***

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Cho ké 1 slot nhé

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
Công nhận mấy quán này nổi tiếng về đào thiệt. Em nào cũng hot hết. Éo hiểu xinh gì xinh lắm thế.

kids1003

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/6/18
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Mình mới đi tuần trước. Mấy e mặc kín bưng. Bạn đi nó chỉ mặc sịp thôi hả?

xienbot

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/4/18
Chủ đề
0
2
1
40
0 ₿
Đã inbox bác namtran, có gì hú hí đi chung tham gia với. Chưa thử khoản này. (^_^)

• Like
Điểm cảm xúc: Win

Jay Huỳnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/7/18
Chủ đề
1
21
4
31
0 ₿
4,5 củ là chơi trong khoảng bao lâu bác? Đi khoảng mấy người? Tính tiền tip cho các bé luôn chưa? Mà có được vọc vạch ti toe, móc cua gì ko? Hay chỉ sờ mó tay chân thôi, có mà phí tiền chán chết. Nghe nói đào bên Dmax hay chạy show chứ ko chịu ngồi tiếp khách yên một chỗ, ko biết có đúng ko. Hi

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Nói v bác lun cho gọn nha ,không có chỗ bia ôm nào mà gái đẹp lại ko chạy show cả ,còn bác muốn e nó ko chạy show thì qan trọng nhất là tiền ,bác qen thì từ lúc vô gọi nói với quản lý và e nó là bác bo e nó 3-4 củ j đó e ko đc chạy bàn ,đảm bảo bác nó k chạy lun vì trong đó rất nhiều ng choi v . Nói về vấn đề vọc thì đây la dạng cao cấp nên đa phần là ngồi bóp và cùng lắm thi e nó cho bác hôn ti sờ nhẹ dưới ,bác hứng thì bảo e nó nhảy sexy dance bo từ 500-1000k
Giá đi ngoài thì 4-6 củ

• Like
Điểm cảm xúc: Jay Huỳnh

Jay Huỳnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/7/18
Chủ đề
1
21
4
31
0 ₿
Bác hay đi dmax ko? Tổng thiệt hại mỗi lần chơi là bao nhiêu? Khi nào đi cho e ké 1 suất với. Hehe

paolo vo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/7/18
Chủ đề
0
4
2
44
0 ₿
đọc mấy bài của mọi người xong chịu không nổi phải tạo nick vô viết vài câu (không biết cái nick cũ đăng ký xong giờ nó lưu lạc nơi nào luôn).
Tôi rất đồng ý với CENA79. Trong *** bạn có vài đưa khen Ruby chứ tôi thấy Ruby chỉ ở tầm 8 điểm (về mọi mặt từ nhân viên, cơ sở vật chất đến mức độ an toàn) so với Dmax và Hoa hướng dương.
Đã xác định đến 2 chỗ này thì cầm chắc việc tốn xiền nhiều, và khả năng bị ghiền. Bình quân nếu đi từ 3 người trở lên thì khoảng 1tr mỗi người (trong vòng 2-3h), boa cho má mì và phục vụ (thông thường 7 (5+2) xị đến 1 (5+5) chai tùy hứng). Nếu vô quen ở lần 2, 3 cùng một em đào thì mấy em đó sẽ hạn chế kêu đồ ăn thêm (sau khi ngồi được 2hr mấy em hay đề nghị kêu đồ ăn.
Tôi thích mấy chỗ này vì lịch sự, sạch sẽ, mấy em có học thức, nói chuyện tinh tế, đẹp (hiển nhiên rồi nhưng ít ra là không chảnh như 166). Nhiều lúc chỉ muốn rước em về làm gấu riêng luôn nhưng có lẽ chưa phải lúc.

P/s: sau đợt sóng gió vừa rồi thì rõ ràng level của 2 chỗ này một lần nữa được khẳng định.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Đây thì mình đi gần như thường xuyên vì hay đi với a e cty ,nói chung là fen nhiều quản lý ,còn giá cả nếu bác đi trung bình thì cầm theo 1 người 2-2,5 củ

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Sóng gió thì đã sao phải ko bác ..haha ,đào đây mình chắc điểm mặt đọc tên lun qá haha