Q.1 Tìm tiên giữa suối mơ, sau bao nhiêu lần lỡ duyên cuối cùng gặp đc tiên nữ 19

Lượt xem: 917

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
Nằm vùng chinh chiến ở DBQ1 gần 3 năm nay rồi, nghe nói nhiều về tiên nữ huyền thoại Bối Bối 19 nhưng lần nào book 19 cũng hụt, chắc cũng hụt chục lần bằng với bé Mây, hôm qua cũng book đc 19 nhưng phút chót mưa giông lớn quá ko đi đc nên đành phải hủy, ta nói bực lắm rồi lần này quyết phải gặp cho đc tiên nữ Bối Bối để sau này không có gì phải hối tiếc, đặt quyết tâm và trưa nay cuối cùng book đc tiên nữ Bối Bối đang rảnh chưa có ai giành, thời tiết nắng đẹp nên chốt đơn ngay lập tức, cúp máy xong phóng xe tới DBQ1 luôn.
Tới lễ tân check in trong 1 nốt nhạc và lên phòng xông hơi chờ Bối Bối, lên phòng hơi sớm nên ngồi xông hơi 15p Bối Bối mới gõ cửa bước vô
Face: 8đ không lung linh huyền ảo nhưng xinh đẹp dịu dàng như nàng thơ, rất dễ làm ta si tình ngất ngây
Xuất xứ: Hậu Giang sông nước hữu tình
Biệt danh: Bối Bối
Chiều cao: 1m56
Cân nặng: ko hơn 46kg
V1: 8đ đã qua nâng cấp nhưng tổng thể rất chất lượng, thơm ngon ngọt ngào mùi sữa, bú sữa bao phê
V2: 8đ eo ót thon gọn ôm gọn vòng tay
V3: 8đ mông săn chắc mịn màng, nhìn em chổng mông là bảo đảm nắng cực chỉ muốn doggy liền =))
V4: 9đ cắt tỉa sạch sẽ thơm ngon, nước suối dồi dào, sờ móc chút là ướt nhẹp, uống nước suối bao ngọt ngào
Em vừa mở cửa vô là mình bay tới ôm chầm em hôn má hôn môi làm em hơi chút bất ngờ nhưng cũng phản ứng rất nhanh
- Anh hư quá ah, chưa gì mà đã nhào vô ôm hôn em rồi, bộ muốn ăn thịt em hay sao mà vồ vập dữ vậy a?"
- Tại gặp em làm a mừng quá, cuối cùng a cũng đc gặp em, mấy năm nay a book hụt em mấy chục lần rồi đó, mới hôm qua book em mà còn hụt giờ chót mưa lớn quá k đi đc, hôm nay book đc em ko bị trời mưa, gặp đc em làm a mừng hưng phấn nắng cực luôn rồi nè!
- Trời ơi, thiệt hông đó, mấy năm nay a book e hoài mà k đc đó hả? Thương quá. Vừa nói em vừa tuột quần mình coi "Woa, súng a đẹp quá ta, vừa đẹp vừa dài, mà mới đây đã cứng rồi hả a, súng chất lượng quá trời! =))
- Em đẹp như tiên vậy mà k cứng sao đc, Đường Tăng mà gặp e là cũng phải cứng, phá giới hoàn tục luôn, may mà Đường Tăng không sống ở thời này chứ gặp đc e là khỏi đi thỉnh kinh phổ độ chúng sinh =))
Chào hỏi xong em lau khô cho mình rồi cởi áo kêu mình uống sữa chút đi để lát vô bồn tắm e hấp diêm a luôn =))
Vô bồn tắm đúng là bị hấp diêm, vô bồn 2 đứa chỉ có ôm nhau quần nhau bú liếm chứ tắm táp gì nữa, em kêu mình rửa bướm sạch cho em rồi bú cho em sướng đi, 2 đứa 69 trong bồn tắm phê cực kỳ, phê tới mức sém out may mà em còn nương, em nói chừa lại để lát lên giường phút cuối cho a bắn pháo bông vắt hết tinh của a thì e mới sướng!
Quần nhau trong bồn tắm xong thì 2 đứa lên giường, vừa lên giường em nằm xuống kêu mình matxa cho em sướng đi, nghe vậy thì phải tuân lệnh em phục vụ em thôi, dùng hết kỹ thuật matxa học trong phim JAV matxa cho em, mấy chục năm coi phim ko uổng phí bú liếm cho em làm em sướng rên co giật liên tục, em kêu tiếp đi a, bú nhiều vô cho em sướng đi a, matxa cho em hơn 10p thì em nói thôi để dành lát a với e chiến tiếp, giờ e đi lấy đá nóng matxa cho a
Matxa khỏe thôi tua nhanh bỏ qua nha anh em
Tới phần nuru, em trườn liếm láp và tiếp tục dí cặp ngực thơm phức vô mặt mình kêu bú sữa đi a, a bú sướng quá trời, bú tiếp cho e đi, bú sữa xong em quay mông lại kêu mình 69 matxa bướm tiếp cho em, làm cho em thiệt sướng nha a, 2 đứa 69 miệt mài e thì ngậm súng bú mút lút cán phê tới nóc, mình thì liếm bướm làm em sướng phê rên sung sướng
Xong 69 e quay lại kêu giờ mình chiến hiệp cuối cho bắn pháo bông luôn, em xõa tóc ra ngậm súng BJ ầm ầm em bú mạnh hết sức lực mình cố gắng chống đỡ cuối cùng sau 15 phút phê tới bung nóc và bắn pháo bông lên bộ ngực tuyệt đẹp của em
Bắn pháo bông xong em còn vắt thiệt kỹ ko để sót giọt tinh khí nào của mình, cảm giác phê la làng vì sướng
Chiến đấu xong với em nằm nghỉ mệt chút rồi vô bồn cho em tắm rửa lại rồi xuống ăn tô mì bò kho bồi bổ tinh khí
Tổng kết 9/10 Tiên nữ bối bối quả danh bất hư truyền, tiếc là trước giờ ko có duyên gặp em nhiều, tới hôm nay mới đc gặp
P.S: Không biết Cô Bé Mùa Đông có còn vô forum k, tui có thông tin của bé Thỏ nếu muốn gặp lại bé Thỏ thì inbox tui hehe

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
101
73
0 ₿
lúc gọi không gặp bé lúc đi random tui lại gặp. bé vừa chủ động vừa thích được tương tác cùng nhau nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng Bác gặp được chân ái ạ .. Dubai kính chúc Bác ngày mới vui vẻ và luôn phát tài ạ:cuteonion41::cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86