Q.7 Tìm về đỉnh núi

Lượt xem: 1,356

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tamcon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/8/22
Chủ đề
6
36
1
0 ₿
Em 86 xinh xắn, trẻ đẹp, face rất nét, nhìn phát là mê. Body dạng mình dây nhưng cặp ngực tròn trịa to tròn quá đẹp nên càng thêm phần hấp dẫn.
Vô service thì em làm rất tốt, vừa miệt mài vừa nhẹ nhàn tình cảm, phục vụ rất êm out xong mà vẫn còn muốn thèm out thêm nữa, đi cái mà vẫn còn quá thèm với em đủ hiểu cách em làm tốt như thế nào rồi.
Vô bồn tắm tiên mà sướng run người, em vào bồn là cứ thế mà kích thích nhẹ nhàn, hôn hít lick ti xong là xuống luôn phần bj khởi động, làm chậm rãi giúp không out sớm mà cơn sướng vẫn cứ thế mà dân lên.
Massage body em làm rất chuẩn bài, khá phê và hài lòng. Đến phần massage thái nuru là tái tê với em, từng đường trườn lướt nhẹ nhàn, rồi tiếp tục là bài chà đầy kích thích, thả kiến khắp người sướng không nói nên lời. Cặp ngực to tròn mềm mại cứ vậy mà ép chặt lấy người rồi chà lướt quanh thân một vòng xong ghé lại thằng em là mân mê ép chặt, làm thằng em cứ thế mà bất chợt căng cứng.
Xong bài massage là vào luôn với thư giãn, em bắt đầu bằng những cái mút nhẹ nhàn, những đường kích thích lưỡi chậm rãi, vậy rồi tiếp tục là càng lúc càng vào sâu hơn, càng nhịp nhàn nhấp nhô hơn. Em cứ vậy mà mút trọn lấy thằng em, mút luôn từng dòng tinh túy nóng ấm, rồi cơn sướng cứ thế mà tràn ra khỏi nòng. Out xong cái 1 qua tới cái 2 vẫn còn phê, em vẫn làm nhiệt tình và quá dâm như lần đầu, 69 là quá thoải mái với em, hàng họ rất chuẩn, co thắt từng nhịp sung sướng, nước tràn trề như suối.
Out xong vẫn dòn dẹp sạch sẽ rồi nằm lại nói chuyện tâm sự đến gần hết giờ, em cho vào tắm lại sạch sẽ hêt mình mẫy rồi mới tiễn ra về, xuống sảnh ngồi nhấp ngụm trà nóng cho ấm người rồi mới về, hài lòng với em lẫn cơ sở, điểm 10 chất lượng là đây chứ không đâu.

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
chúc mừng anh đã tìm về đỉnh núi và buổi gặp gỡ đầy cảm xúc dâng trào cùng bé

xenon