Tin Hot cùng mod - Diễn biến mới vụ cô gái bị đánh ghen, lột áo lôi ra đường

Lượt xem: 973

Rubi

Moderator
Thành viên BQT
Reaction score
368
- Người phụ nữ liên quan đến vụ xông vào phòng trọ đánh cô gái tới tấp vì ghen tuông, sau đó lột áo, nắm tóc lôi ra đường đã đến công an trình diện.
Công an TP Sóc Trăng (Sóc Trăng) cho biết, Huỳnh Mỹ Anh (19 tuổi, ngụ TP Sóc Trăng) – người có liên quan đến vụ xông vào phòng trọ đánh đập Loan (tên đã đổi, 19 tuổi, ngụ huyện Mỹ Xuyên, Sóc Trăng) - rồi lột áo, lôi ra đường trước sự chứng kiến của nhiều người đã ra trình diện. Tuy nhiên, do Mỹ Anh đang nuôi con nhỏ nên sau khi ghi lời khai, công an đã cho người này về nhà.

Loan bị đánh đập, xé áo trước sự chứng kiến của nhiều người. Ảnh: Cắt từ clip
Trước đó, chiều 4/5, Mỹ Anh phát hiện chồng mình cùng nhóm bạn đang ở trong phòng trọ của Loan trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa (phường 7, TP Sóc Trăng) nên nổi cơn ghen. Mỹ Anh cùng nhiều người xông vào phòng trọ khống chế, đánh đập Loan.

Người này còn lột áo "tình địch", nắm tóc lôi ra đường trước sự chứng kiến của nhiều người. Sau khi vụ việc xảy ra, Mỹ Anh rời đi. Còn nạn nhân được vào bệnh viện điều trị.

“Mỹ Anh và 2 người em của cô ấy vô cớ đánh đập em tôi gây thương tích rất nặng. Hai người em giữ tay em tôi để Mỹ Anh đánh vào đầu và bụng. Ngoài ra, còn xé áo em tôi…có nhiều người chứng kiến khiến em tôi rất xấu hổ với bạn bè. Mỹ Anh đã xúc phạm nhân phẩm, danh dự của em tôi một cách nghiêm trọng”, đơn tố cáo của người thân Loan.

Theo tìm hiểu, Loan và Mỹ Anh từng là bạn của nhau. Sau khi vụ việc xảy ra, Loan cho rằng không dám gặp mặt mọi người.

Cô gái nói đây là cú sốc cực lớn trong cuộc đời vì bị đánh đập, lột áo, để lộ những phần nhạy cảm của thân thể trước mặt nhiều người.

Ngoài ra, Loan còn tố Mỹ Anh đã gửi clip gửi khắp nơi, tung lên mạng khiến cô không dám nhìn mặt ai.
"Nguồn Tin Sưu Tầm"

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Chào mọi người, khi nào mơt cửa lại ạ
  • MrxXx MrxXx:
    Có rồi á
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, B36cho vài số ngon ghẻ đi a
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    @MrxXx cơ sở nào ở SG mở vậy bác X ơi
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    @mrxcho e hỏi ở đâu mở vậy
  • Peter2014 Peter2014:
    Bên 182 HB mở rồi ah
  • T tonyp:
    khu q12 lê văn khương có điểm nào matxa ngon không ae
  • checkerVN checkerVN:
    đâu mở thế AD ơi
  • Taken_88 Taken_88:
    Ở đâu mở lại vậy hả mn
  • MrxXx MrxXx:
    Thích Xúc Bình nói:
    @MrxXx cơ sở nào ở SG mở vậy bác X ơi
    inbox nha
  • MrxXx MrxXx:
    Tainguyen0606 nói:
    @mrxcho e hỏi ở đâu mở vậy
    inbox nhé
  • Graham Graham:
    @MrxXx, bác check ib em nha
  • MrxXx MrxXx:
    Inbox ae rồi nhen
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, ib kín e nè B36
  • MrxXx MrxXx:
    robotbua nói:
    sao nghe nói tiến cung làm tổng quản rồi mà kkk
  • motlanbenem motlanbenem:
    @MrxXx, bác ib e với ạ :D
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Bác X inb em với hihi
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, thì giờ làm tổng quản tuyển phi cho mod Lục nè B12chỉ nhìn thôi chứ có làm ăn đc gì đâu a
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    Qua mới gé bên Dubai Bình Tân xả lũ ! Có mấy em còn kẹt lại dịch ở lại cs B03
  • checkerVN checkerVN:
    @MrxXx, ib em luôn bác ơi
  • QYN QYN:
    sg chỗ nào mở chưa mn ơi
  • T Chat Bot:
    Tấm Chiếu Mới has joined the room.
  • vendenta vendenta:
    Chỗ nào vậy bạn. Ib chia sẽ mình với nhé
  • heouuu heouuu:
    Dubai Bình tân có gì hot, ib e voi mấy bác :))
  • MeisterV MeisterV:
    Giwof chờ dubai q1 hay kim huy mở lại

GAtapMASXA

Trưởng Lão Massage
    Reaction score
    274
    Lại có báo để đọc, góp ý xíu che mặt thôi để +18 cho AE rửa mắt nha @Rubi hihi:p

GAtapMASXA

Trưởng Lão Massage
    Reaction score
    274
    không đồng tình với hành vi đánh người khác như vậy chút nào, dù đúng dù sai thì lỗi do thằng chồng thoy
    Hihi ... đúng chồng ko lăng nhăng thì đâu có xảy ra mấy cái vụ này. Mà cái này ông nói đó nha trên đây hình như cũng có nhìu ông như vậy lắm đó, coi chừng bị ăn Gạch nèk... cho tui ném 1 viên nha vì tui nằm trong dsach đó , kaka...:p:cool::cool::cool: