Q.1 - Tình cảm nhẹ nhàng với em 198 newnew | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tình cảm nhẹ nhàng với em 198 newnew

Lượt xem: 117

thichcfom

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
39
0 ₿
Đầu tuần rủ anh em bốc số kiếm kèo nhậu mà anh em máu quá bị bí mấy ngày cuối tuần nên chơi lớn làm kèo massage cho chất, ra kèo 1 củ chơi. Và kết quả may mắn dành cho ....người ta ....ta nói đau đơn ....ta ngục ngã nhưng mà vui là 4 anh em cũng chốt chung đi bên 41 LTHG gần cty cho tiện.
Vào cơ sở anh em chọn số quen còn tui lại khiều ku pv hỏi thăm xem có bé nào mới mà kiểu tình cảm không , pv bảo mấy bé ở đây tình cảm và nhiệt tình lắm, nghe hơi huề vốn nhưng cũng thông cảm vì không thể chỉ được tui lướt đến bé 198 có vẻ mới nên xác nhận bé mới làm tầm 2 tuần vậy là hợp lý rồi . Lam vé onsen cho anh em giống nhau,

Lên phòng xông hơi xíu là bé vào..nụ cười xinh tươi.. khuôn mặt bé xinh gái dã man.... nghĩ rằng bé mà lo ngơ chắc anh hốt về làm gấu luôn không chừng, quá là ưng. Bé bắt đầu lại lau người rồi cũng từ từ ngồi cùng tui hỏi thăm bân quơ vài câu, có lẽ chưa quen lắm nhưng sau một lúc đến phần chủ động khám phá thì tui sờ vào cặp ngực bé tui khen bé thẩm mỹ đẹp nè, bé nghe khoái khoái rồi khoản cách như gần lại 2 đứa khám phá nhau đến lúc nóng lên thì vào bồn.

Tắm bồn bé cũng tắm gội trước sau đó mới bắt đầu thư giản, đặc điểm ở đây mấy bé đều phải có bài thư giản ngâm bồn rồi trườn nhẹ sau đó vuốt ve chăm sóc thằng nhóc một lúc rồi mới theo vé là thư giản hay để lên giường. Nên cảm nhận được bài onsen bé làm rất là ổn áp. .

Massage khỏe
Khá ổn, tui đang hứng nên lúc bé massage tui khiều khiều đốt cháy giai đoạn nhiều kekeke

Thư giản: bé làm thái đi lưỡi nhiệt tình, bé trường rất phê, cặp ngực bé đi đến đâu ta nói phê mà bé làm theo kiểu nhẹ nhàng cảm giác như người yêu mới tập thư giản cho mình. Sau đó lật lại tui kéo bé lên ôm hôn một hồi rồi bé bắt đầu bj 69 đầy đủ cuối cùng dứt điểm là bùng cháy . Cảm giác êm êm mà bùng lên nó phê dã man.

Kết thúc: bé để tui nằm một lúc bé xoa bóp xong đưa ra tắm rồi ngồi tâm sự tý ôm ấp tình cảm , kết khúc này nhất. Rồi cũng đến lúc tạm biệt bé.

V1: 9đ , có độ nhưng làm ngon lành, bóp đã.
V2, V3 ok sờ bóp nhẹ nhàng bé càng được kích thích.
V4 nước nôi đủ dùng, chắc chưa có kinh nghiệm làm bé sướng kekekek.
Vé osnen 1 tip bé = vé. vui vẻ.

Chốt lại bé 198 thuộc gu tình cảm nhẹ nhàng, thích hợp mỗi lúc cần ôm ấp vuốt ve tâm sự keke.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,162
1,014
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ mừng huynh gặp được bé cưng hợp ý :cuteonion6::cuteonion6: Chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng, mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :2onion35::2onion35: