Q.7 Tình cờ gặp lại người xưa

Lượt xem: 922

Tam Ngo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/8/18
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Hôm nay có việc chạy ngang sala . Chạy ngang mà ko ghé thì thật có lỗi với mấy em . Nhắn tin cho quản lý thì đc giới thiệu pé số 20 . Ok chốt luôn em ơi .30p sau có mặt , làm các thủ tục như thường lệ rồi lên phòng thôi . Vẫn phòng cũ và hôm nay vô tình gặp lại người xưa . Xông hơi xong thì ra ngồi chờ bé vô . Đang ngồi chill theo bản nhạc thì pé vào . Nhìn quen quen nhưng vẫn còn ngờ ngợ . Pé nhẹ nhàng hỏi thăm mình và sà vào lòng ngồi luôn . Tranh thủ khám phá v1 của bé thì thôi rồi nó đã quá pepsi ơi , cộng thêm hương thơm quyến rũ của pé nữa ta nói nó muốn.. à mà thôi kiềm chế lại . Pé dìu mình vào bồn tắm , kỳ cò từng ngóc ngách trên cơ thể . Bất ngờ pé cuối duống ngoạm lấy thằng em 1 cách ngấu nghiến . Kỹ thuật BJ phải nói là điêu luyện . Sau 10p cầm cự thì cũng đầu hàng trước cái lưỡi điêu luyện của e nó . Tắm rửa lại rồi ra giường pé massa khoẻ lại . Kỹ thuật massa khoẻ tốt , lực vừa đủ . Sau khi massa khoẻ xong thì tới màn chà thái . Cặp ngực pé bắt đầu thi triển khắp cơ thể . Đi tới đâu nó phê đến đấy , đúng là ngực thiệt nó mềm mại gì đâu áh . Chà lưng xong bé lật mình lại và thư giãn tập 2 . Cái lưỡi 1 lần nữa làm mình lên bờ xuống ruộng với bé . Nhanh tay kéo bé vào thế 69 liền . Âm thanh hifi của pé cứ rên lên từng hồi . Sau 15p thì cũng buông súng đầu hàng . Tắm gội lại rồi ra về hẹn gặp lại em 1 ngày ko xa
P/s: ai từng đi Sala những ngày đầu mở cửa là sẽ nhận ra e no ngay
Đánh giá
Face : dễ thương 8/10
Body . Dáng minhon 9/10
V1 : hệ cam lai bưởi
V2 eo thon
V3 : mông cong vút
V4 : sạch sẽ , nước nôi lênh láng
Tic vé 1tr2 code giảm 50%
Tip : bằng vé + bonus thêm cho e nó vì có thêm tuyệt kỹ ( ae tự khám phá nha )

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿
sala đi chán lắm , đi vào đó 3 lần , phòng ốc thì chán , KTV làm qua loa, được mỗi điểm + cho tiếp tân.

Tam Ngo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/8/18
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Bác vô nói cho phòng King . E thấy phòng ốc ok mà . Còn KTV nào qua loa sao bác ko đổi