Q.1 - Tình đầu dang dỡ. Cô bé ngây thơ ngày ấy … | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tình đầu dang dỡ. Cô bé ngây thơ ngày ấy …

Lượt xem: 1,552

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các bác!
Đây là lần đầu tiên em viết 1 bài RV trong diễn đàn. Xin đính chính với các bác là bài này không nói về các dịch vụ của MS chủ yếu nói về cảm nhận của em về 1 cô bé.
Bài siêu dài mong các bác thông cảm!
Không biết bắt đầu từ đâu mà em bén duyên với Dubai ( LTHG & Tân Định) chắc cũng vài năm gì đó. Nói chung em đi MS chủ yếu là để thử giản và tìm cảm giác mới mẻ gặp các bạn ktv mới con người mới và trong vài tiếng ngắn ngũi e có đc cảm giác ngại ngùng lúc bắt đầu, cao trào lúc giữa và nuối tiếc lúc chia tay ….
Thời gian cứ thế trôi qua em cứ vẫn cày cuốc check các số mà mấy bác rv. Good có, bthuong có, sập cũng có luôn. Sẽ chẳng có gì là đặt sắc cho tới buổi truaư đinh mệnh ấy. Em đang thong dong trên đường ngang qua ngã 5 chuồng *** thì trời âm u mà e cần về q7. Bằng tất cả sự luồn lách e cố gắn chạy để k bị dính mưa. Và kết quả trời mưa to e mặt áo mưa nhưng vẫn ướt. E chạy vội vào cây xăng đâu đó đg trần hưng đạo. Vừa lôi đt ra bấm thì bị nhắc nhở. E cất vào rồi sau 1 hồi suy tư e nghĩ hay là vào Dubai làm tý hehee. Với cái suy nghĩ đồi truỵ đó e phi thẳng vào thủ tục các thứ e xin ipap chọn nv. Nhìn trúng bé em hỏi locker bé này đấm bóp tốt k. Locker thật thà nói bé mới làm dc 2 ngày a ơi. Bé mới có gì anh ủng họp rồi chỉ thêm cho bé. Tới lúc này ae bít em nghĩ gì rồi đó. Xơi ngay và luôn. Bỏ bỏ bỏ … bỏ zô phòng gấp cho anh nha. Được dẫn lên phòng. Tính e thì k thích xông hơi nên nói cho bé vào lun. Tầm 5p bé lên. E đứng hình các bác ạ. K rời mắt dc. E làm bé ngại. Em nó bẻn lẻn đi mở nước rồi hỏi a có xông hơi k. Mình bảo k. Thật bất ngờ e đứng đó mắt rượi buồn. Mình cất cặp mắt *** sói vào. Giả nai hỏi han e mấy câu làm quen. E nói e làm dc 2 ngày mới di dc mấy vòng khách. Đối với dv như bên dubai e hơi bở ngỡ. Mình ok đợi tý 2 đứa nude vào tắm. E cao đẹp dáng chuẩn ngực real mông cong. Giọng nhẹ nhàng. Thật sự lần đầu tiên đi ms mà khi tắm mình đứng như khúc gỗ k nói gì mà chính mình cũng ngại ngùng. Tắm xong mình lên giường nằm( các bác thông cảm e k nói về kỹ thuật hay dv gì hết. E chỉ nói về cảm nhận e về bé). Bé lên giường hỏi a thư giản luôn k mình ok. Bé làm các ky thuật như bthuong. Mình nằm im k sờ tay hay hôn hít các thứ. Ra lần 1. Bé có vẻ buồn hỏi mình là a k thích hay sao mà thấy a có vẻ khó chịu nếu có gì thì để em nói quản lí đổi cho a bạn khác. Mình nói không e nghĩ tý đi. Nc cho vui chút xíu. Tâm sự với em đủ điều cảm nhận về e là mốt chút gì đó thuần khiết.
Nếu bác nào tầm 8x Fan của Châu Tinh Trì thì chắc biết bộ phim Vua Hài Kịch. Có đoạn nói về cô gái làm ở quán bar nhờ Tinh gia hướng dẫn hoá thân thành tình đầu. Nhưng với em đúng là tình đầu k cần học diễn k cần giả nai e hội tụ đủ yếu tố đó. Đối với tôi e thuần khiết làm dù làm trong môi trường này vần thấy dc vẻ thoát tục của e. Đó là cảm nhận riêng của em nhé các bác. Nc hồi lâu e nói để e thư giản cho a lần nữa( mình có nói trước với e khỏi cần đám bóp gì hết). Lần này em k giữ dc bình tĩnh các bác à. E ôm mạnh em ấy và làm rất nhìu thứ abc xxxx.
Part 1 e nằm im part 2 e trút hết. Làm xong e nói với bé cám ơn em, em làm cho a cảm giác dc quay về tuổi 17. Ngông cuồng chiếm hữu. Thật sự k thể quên dc bé. Và rồi sau đó tuần 1-2 lần e chỉ ghé gặp mỗi bé. Bỏ sau hết bao nhiu crush bao nhiêu chổ khác. Vài tháng trôi qua bé vẫn vậy e ước e dám nói bé ơi nghĩ đi a nuôi. Như trong phim các bác à. Mà sự thật thì phủ phàng e lương ba cộc ba đồng k bằng góc nhỏ của bé. Với lại em sợ con vợ ở nhà băm e ra trăm mãnh. Em kết thúc với bé k phải vì hết yêu mà do e phải về quê 3 tháng. Rời xa bé. Giống như lúc Tinh gia lên xe chạy đi làm diễn viên đóng tizi nổi tiếng. Và giờ e đã trở lại sg. E k thấy ai rv bé. K thấy cs up ảnh. E tưởng bé nghĩ e cũng bỏ k đi ms ở đâu. Nay buônd buồn cmt trong chat nhóm thì thấy JZ rep nên e rất vui cũng rất lo. Vui vì em còn làm. Lo lắng vì k bít e có còn trong trắng như xưa. Thật sự e viết bài này mục đích của em là nhờ các bác giúp em check lại bé. Xem có còn như lời em miêu tả k. Không phải e k muốn gặp lại bé mà e sợ cảm giác khi gặp lại bé k còn như xưa trái tim e sẽ vỡ vụng mất. Nên e cần sự giúp đỡ của mọi người. Giúp e !! Nếu bé k còn như xưa e sẽ vĩnh viễn k gặp bé nữa. E sẽ giữ hình ảnh bé như ngày xưa đó. Mãi mãi ….
Nếu các bác đọc đến đây mà k rõ đc sự miêu tả của e về bé thì các bác cứ xem phim vua hài kịch của châu tinh trì. Nữ chính là hình tượng e muốn nói về bé. Và e là cái cảnh tinh gia abc vs nữ chính buổi tối. Sáng ra bần thần hỏi bạn thận xinh như ng mẫu giá bao nhiu cực phẩm giá ntn. K nói về giá và cái nghề đó. Ý em muốn nói cảm xúc sau khi dc gần gũi với chân ái. Đối với e bé như hoa sen gần gũi ngọt ngào.
Thôi e dừng tại đây bé số 22. Bác nào giúp e thì quay lại đây cmt hoặc nt riêng cho e nhé. Cám ơn các bác.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đây là bài cảm nhận của riêng JL dành cho PÉ 22 hồi Tháng 4 thời điểm PÉ mới gia nhập Dubai Quận 1 tầm hơn 2 Tháng ...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Tui cũng đi tầm đó á. Mà giờ 2-3 tháng mới lên lại sg. K bít bé còn như xua k. Cũng k thấy bài nào về bé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Cám ơn huynh đã dành thời gian viết vài dòng chia sẻ về trải nghiệm của mình ạ. Cơ sở rất hân hạnh khi huynh đã có những giây phút vui vẻ ạ ! :3onion15:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
29
1,383
981
41
7 ₿
Ông viết kiểu này sao tui chịu nổi, chẳng nhẽ lại phải vác ku đi check 22 cho bác.