Tịnh dưỡng sau buổi phê pha cùng bé 59 tokyo q10

Lượt xem: 1,203

Kami Sama

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/10/20
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Hôm qua vừa công tác về bí bách quá nên tiện trên đường ghé quá Tokyo q10 để xả luôn, vô đây nhiều lần rồi nên cũng quen được mấy bé chiều khách nhìn vài vòng thì chọn bé 59 ấn tượng của mình đối với bé này là dáng cao mình dây với face đẹp chuẩn hotgirl nha mấy bác. Mình xin phép mấy bác bỏ qua mấy phần râu ria không cần thiết để tóm tắt phần quan trọng cho mấy bác chứ hôm qua bé nó quần dữ quá giờ vẫn hơi đuối.

V1: bóp vừa tay với săn chắc, bóp thích cực đúng chuẩn hàng việt nam chất lượng cao nha mấy bác.

V2: eo chuẩn hầu như không có lipid.

V3: mông mẩy lúc bóp còn tưng tưng nữa nhìn phê lắm.

V4: gọn gàng, sạch sẽ nhìn là biết có chăm sóc.

Còn về SV thì bé này làm đầy đủ ok lắm còn biết nói chuyện tình cảm với chiều khách nữa. Mình trong bồn tắm trước rồi nên bé vô là tắm tiên với mình luôn chắc tại mình cũng là người quen nên bé làm tình cảm lắm mút ti rồi mơn trớn thằng ku nữa đang phê thì bé nó làm vài đường lưỡi phía trên kết hợp với kỹ thuật tay làm mình out luôn trong bồn. Xong bé nó kéo mình ra để bắt đầu massage buổi phê pha giờ mới bắt đầu nè mấy bác, do muốn đi xả nên mình nói bé bỏ quá phần khỏe đi lúc mình nằm sấp thì bé nó như sử dụng hết body để nuru luôn từ lưỡi cho đến v1 rồi đến bím nước nối lên láng ấm ấm công nhận thích vl, xong rồi nằm ngửa thì bé nó tiếp tục skill mút ti vs hj giống kiểu người tình vl đang gần lên đỉnh thì bé chuyển qua bj phải nói cái đường lưỡi nó như muốn nuôt luôn thằng ku bé nó làm được tầm 5p hay 10p gì đó là mình out luôn xong hai đứa ngồi tâm sự. Do đi bé này nhiều rồi nên mình thấy bé này quá ok. Ak nói luôn mình đi gói 1tr2 nên được out nhiều lần nha tip + tic = 2tr4.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Kenn@