Tình hình rất là tình hình

Lượt xem: 11,266

binhminhdoicho

Bé Tập Massage
Reaction score
4
Giật tít 1 tí nhờ a e giúp đỡ.
Sáng nay em mới nhận cuộc gọi của 1 khách hàng trị giá 1 tỷ đồng từ miền bắc. Ý e nói là hợp đồng. Bác ấy có nói ở sài gòn nào ở quận có nơi nào tẩm quất không. Lúc đầu không biết tẩm quất là gì, minh gật đầu 1 cái là biết. Sau đó bác ấy còn nói là phải tìm nơi nào có em hơi đẹp kỹ thuật tốt thì mình mới phát hiện ra là massage mình đã từng đi. Nhưng khu vực massage quận 2 mình ko biết. A e giúp nhé. Kèo này mình vào được vs ký hợp đồng được lời tới 100 chai đó. OFFLINE đãi a nào gợi ý cho mình, mình mới a đó đi matxa tẩm quất lần sau chính nơi anh em giới thiệu

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • MrxXx MrxXx:
    tang4006 nói:
    Má ơi ko biết có đổi chủ và đổi dàn nv ko? Chứ bị sập hầm lần tởn ko bao giờ dám ghé khu vực Gò Vấp các bác ơi.
    đổi hết rồi đó bạn, bữa tui đi với 1 người anh em thấy ok lắm
  • DrStrange DrStrange:
    Helllo anh em
  • Trymbe Trymbe:
    hi
  • Trymbe Trymbe:
    chờ bác lục
  • Congbinh Congbinh:
    Hi vọng được vé khai trương bên Dubai Tân định ^^
  • A Chat Bot:
    Aegon has joined the room.
  • Dory Dory:
    Nay cả nhà vào tham gia event nhé.
  • Dory Dory:
  • Congbinh Congbinh:
    Anh tìm được 13 món quà là ngôi sao , anh dự đoán món quà nặng 3,2 cân
  • Congbinh Congbinh:
    Sorry nhầm chỗ @@
  • bachkim bachkim:
    Anh tìm được 20 món quà là mặt trăng, anh dự đoán món quà nặng 1,7 cân
  • The Force Chat Bot:
    The Force has joined the room.
  • Haughty11 Haughty11:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    anh em tham gia event nhớ cmt trong bài event nha
  • Dory Dory:
    Haughty11 nói:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
    Khi đủ điểm anh inbox dory điểm muốn đổi và ở cơ sở nào trước 14h00, dory sẽ gửi code trước 16h00 .
  • bachkim bachkim:
    @Dory có dc dồn điểm sang tuần kế tiếp ko ad.
  • Dory Dory:
    Điểm được tính trong tuần thôi
  • T trungthanh123:
    Mình ở vt, sắp tới lên SG công tác, cũng muốn tìm vài chỗ masage thư giãn mà đọc hoài vẫn còn 1 số điều thắc mắc
  • T trungthanh123:
    massage ở SG có dc qhe ko, hay chỉ BJ HJ bla bla ??
  • T trungthanh123:
    Tip theo mặt bằng chung thì bao nhiêu là phù hợp
  • Yamato Yamato:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    Yamato nói:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    ohm, tks bác, thực ra mình cũng muốn phòng ốc, KTV xịn xò tý, chứ chủ yếu là nhiệt tình và có phọt ra dc phát là ok r
  • T trungthanh123:
    chứ có fuck mà trốn chui nhủi thì cũng ko thaoỉ mái
  • Q quần chúng:
    VN mình có dịch vụ cọ lưng không nhỉ?

sisoko

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    81
    Quân 2 ko có dau, nếu có cũng chỉ là mấy nơi công nghiệp thôi, bác cứ bắt taxi rồi kêu cho tới đại nam là ok, coi chừng lộn qua ks đó nhé, vì massage Đại Nam nằm o cửa sau

emyeuanh

yêu mình anh
    Reaction score
    48
    Quân 2 ko có dau, nếu có cũng chỉ là mấy nơi công nghiệp thôi, bác cứ bắt taxi rồi kêu cho tới đại nam là ok, coi chừng lộn qua ks đó nhé, vì massage Đại Nam nằm o cửa sau
    Đúng như lời sisoko nói ko các bác.

trai_hao_sac_69

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Đại Nam nghe nhìu quá rồi, mấy anh cho em hỏi bên đó massage đúng bài bản ko hay qua loa thôi mấy anh ?

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ, thư giãn.

sisoko

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    81
    Đại Nam nghe nhìu quá rồi, mấy anh cho em hỏi bên đó massage đúng bài bản ko hay qua loa thôi mấy anh ?

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ, thư giãn.
    Bất cứ ở đâu cũng vậy, chỗ nào cũng có KTV tốt và KTV tệ, muốn tốt hay tệ còn tuỳ kha năng bác làm em khoái hay ko,tuỳ vào tâm trang các em nữa , bác muốn làm tốt có the đi ms khỏe vì các em làm bài bản, còn đi ms này thì hên xui, diễn dàn thành lập cũng chỉ là chia sẻ kinh nghiệm để giảm bớt phần nào không phải gặp các em tệ. Nhưng có 1 điều chắc chắn là về csvc đã được dam bảo. Các nơi csvc tốt thì ai cũng biết như Đại Nam, DN,MT,MMT,BOSS. Csvc tốt thì tâm trang thoai mái hơn nhiều. Các nơi khác như TDK,HL.. Thì vô cái phòng xông hơi thôi nhìn 1 cái là muốn ra ngoài luôn. Bác có thẻ gọi các số đã được kiểm chứng bởi các lão làng ko thì random hên xui. Chúc bác may mắn

trai_hao_sac_69

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Bất cứ ở đâu cũng vậy, chỗ nào cũng có KTV tốt và KTV tệ, muốn tốt hay tệ còn tuỳ kha năng bác làm em khoái hay ko,tuỳ vào tâm trang các em nữa , bác muốn làm tốt có the đi ms khỏe vì các em làm bài bản, còn đi ms này thì hên xui, diễn dàn thành lập cũng chỉ là chia sẻ kinh nghiệm để giảm bớt phần nào không phải gặp các em tệ. Nhưng có 1 điều chắc chắn là về csvc đã được dam bảo. Các nơi csvc tốt thì ai cũng biết như Đại Nam, DN,MT,MMT,BOSS. Csvc tốt thì tâm trang thoai mái hơn nhiều. Các nơi khác như TDK,HL.. Thì vô cái phòng xông hơi thôi nhìn 1 cái là muốn ra ngoài luôn. Bác có thẻ gọi các số đã được kiểm chứng bởi các lão làng ko thì random hên xui. Chúc bác may mắn

Cám ơn sự trả lời nhiệt tình của anh, em cũng mới là newbie thôi, trước giờ chỉ đi may cho thường o SVH, nghe thằng bạn PR Đại Nam dữ quá, em cũng tò mò, anh cho em hỏi 1 câu hơi lúa, vào ĐN tip bèo nhất là 300 pko anh ? Em cám ơn

sisoko

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    81
    Cám ơn sự trả lời nhiệt tình của anh, em cũng mới là newbie thôi, trước giờ chỉ đi may cho thường o SVH, nghe thằng bạn PR Đại Nam dữ quá, em cũng tò mò, anh cho em hỏi 1 câu hơi lúa, vào ĐN tip bèo nhất là 300 pko anh ? Em cám ơn
    Chính xác, nhưng cũng tuỳ, nếu KTV làm bác tệ quá như chanh, nói chuyện khó chịu thì bác cứ đưa 100 rồi good bye thôi, ra ngoài locker có hỏi em làm tốt ko, lịch sự thì bác trả lời ko tốt, ko thì kêu quá tệ là xong. Bo thì bác biết rồi, bằng vé hoặc thêm 50,100 theo tâm trạng. :rolleyes:
    Đại Nam vé thường 240 hay 220 ko nhớ. Bo 300 là thấp nhất vì dan Mỹ nhân o đây rất đẹp. Bo 300 có khi em còn buồn đấy. Lúc trước vô gặp 1 em đẹp và sev tốt lắm. Bo 300 thấy mặt em buồn xong móc thêm 100 ra bảo một nụ hôn đáng giá ngàn vàng,em có thẻ cho anh một nụ hôn được chứ :p. Em cười cầm lấy và bảo ok, coi như em chịu lỗ vậy. em hôn 2 cái lên 2 má.:D

Sửa lần cuối:

Hồ trung hiếu

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Bác đi tokyo xem sao. Rạch bùng binh quẹo phải ngay góc là thấy. Hơi khuất tý. Với lại nhớ gọi trước k lại hết